Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

mình nâng cấp mà quên mất email nick đó thì có sao ko nhỉ ae,,mà cho hỏi 92.xxx.xxx là bao nhiêu str ạ

mới claim dc 500 lumen nhé. Check mail đi các bác. Giờ 500 chả đáng nhiêu. Nhưng có đỡ hơn ko. Lưu ý các bác fb claim phải trên 2 tháng tuổi nhé. Kinh nghiệm sau khi mất một invite 2k5 claim lỗi fb

đợt trước em có đi làm reg thuê .giờ vào lại còn rất nhiều nick ai chỉ mình cách lấy tiền dc k ? .

mình k biết gì chỉ biết là đăng ký cho họ hồi nó tặng 3k str 1 nick ấy . giờ còn vài chuc nick . hồi đó liên kết = gmail10phut . và facebook malaisia . vậy có lấy dc 20$ mỗi nick k các bác ????

đợt trước em có đi làm reg thuê .giờ vào lại còn rất nhiều nick ai chỉ mình cách lấy tiền dc k ? . View attachment 99349
mình k biết gì chỉ biết là đăng ký cho họ hồi nó tặng 3k str 1 nick ấy . giờ còn vài chuc nick . hồi đó liên kết = gmail10phut . và facebook malaisia . vậy có lấy dc 20$ mỗi nick k các bác ????

những nick này đều là những nick ko được nhận bonus nhé, có thể 1 trong 2 điều kiện verify mail hoặc fb không đúng

mới claim dc 500 lumen nhé. Check mail đi các bác. Giờ 500 chả đáng nhiêu. Nhưng có đỡ hơn ko. Lưu ý các bác fb claim phải trên 2 tháng tuổi nhé. Kinh nghiệm sau khi mất một invite 2k5 claim lỗi fb

invite gởi lúc nào vậy bác
là của đợt trước hay nó mới gởi

invite gởi lúc nào vậy bác
là của đợt trước hay nó mới gởi
ngày 6/7. ac này mình khiếu nại nó từ hôm 15/6 đến 6/7 thấy có mail
quá trễ quá muộn màn

sao lại 2k5 là lỗi facebook cho mình xin link fix lỗi cái

sao lại 2k5 là lỗi facebook cho mình xin link fix lỗi cái
2k5 lỗi thị chịu lun bác
mình có một cái 2k5 bị lỗi đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot