Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

vừa nhớ ra có 1 tài khoản, đăng nhập vào thì bị lỗi này, là sao vậy các bạn :)

có +500 XLM rồi thì làm gì ae, cái này có acc dc có acc không nhỉ. mình có 2 tài khoản mà chỉ nhận dc mail 1 tài khoản
Đem ủ chờ lên men hoặc bán :D
2 acc mà đc 1 acc tỉ lệ quá cao rồi o_O

Đem ủ chờ lên men hoặc bán :D
2 acc mà đc 1 acc tỉ lệ quá cao rồi o_O
mình định cho lên sàn vứt đó nhưng cái này đâu vứt dc dc lên sàn :( ủ đó 7 ngày là mất rồi. Ngày xưa reg 2 acc chơi nên ko biết dùng loại tiền này.
edit: à gửi đi dc rồi

Last edited:
đen vãi, gửi lên sàn quên ko ghi memo. Vậy là mất à các cậu :(
You MUST send your deposit using the unique Memo.id above. Failure to do so may result in the loss of your deposit.

Bạn PHẢI gửi khoản tiền gửi của bạn bằng Memo.id ở trên. Nếu không làm như vậy có thể dẫn đến việc mất tiền đặt cọc
Xác định mất,hoặc cực kì khó xin lại o_O

ngày xưa reg acc stellar thế nào quên rồi, giờ vào 1 số mail thấy có mail claim 500 xlm, bác nào còn nhớ ngày xưa đăng kí stellar bằng nick fb thì nó gửi mail vào cái mail mà mình đăng kí fb à, tại lâu quá rồi giờ k nhớ ngày xưa reg kiểu gì nữa
. thank :D

You MUST send your deposit using the unique Memo.id above. Failure to do so may result in the loss of your deposit.

Bạn PHẢI gửi khoản tiền gửi của bạn bằng Memo.id ở trên. Nếu không làm như vậy có thể dẫn đến việc mất tiền đặt cọc
thì đó, thôi có 10$ cho nó luôn, nó đã viết vậy là xác định rồi.

cứ gửi ticket đi bạn

vừa nhớ ra có 1 tài khoản, đăng nhập vào thì bị lỗi này, là sao vậy các bạn :)
cái này một do bác upgrade rồi ; 2 là có người khác up giùm bác:D:D:D:D:D

giống mình quá, mà mình còn thiệt hơn bạn
nó không thèm trả lời luôn

Em có 1 mail invi 2k5 mà vào nó báo lỗi "
Invite cannot be found
This invite does not exist or has been already claimed.
Có cách nào fix không mấy bác :)

Bị vậy là sao mọi, người. mặc dù em đã mở hết thông tin và cho phép ứng dụng
xác đinh mất 2k5 mình bị thế này rồi
bác đổi Fb nó sẽ báo có người claim rồi
mình pm admin nó báo : xin lỗi không giúp gì thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member