• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

chắc các bác cũng nhận được cái mail của stellar như thế này:
Stellar.org Build Challenge - July 15 deadline!
hơi mù tịt, có bác nào thông não giúp em với được không?

Thì nó vẫn cho upgrade mà bác. Nhưng chỉ cho acc nào dùng mail thật (gmail, yahoo,...) up :D
mình toàn gmail đây. Mà có up dc đâu toàn lỗi bảo trì

sắp tới nó ko phát free đâu, nó phát theo ví btc
cái đó cho holder bitcoin bác. Còn một event khác nữa

Sàn polo h nó đóng luôn troll box để mod hỗ trợ tụi support k biết có nhanh hơn k chứ ticket gửi từ 1 tháng trc vẫn đang im lìm :))

Úp lên sàn cho nhanh
Có mấy k mà làm quá
Trc em hơn 15k em bán giá có 1k650 1 tiếng sau nó lên 1k8 em còn chẳng tiếc nữa là...

Úp lên sàn cho nhanh
Có mấy k mà làm quá
Trc em hơn 15k em bán giá có 1k650 1 tiếng sau nó lên 1k8 em còn chẳng tiếc nữa là...
đẩy vào polo treo giá chảnh khi nào khớp thì khớp kệ cha nó.

Hồi xưa bán 7,8m stellar, giờ giá thế này còn chả tiếc nữa huống chi vài k str như thím kia suốt ngày riêu rao

bởi có vài k mà cứ sàng wa sàng lại như đàn bà -_- cái tri thức cứ nghĩ mình hơn người ta thì ko phát triển được đâu

Úp, sell 4850 xlm rate = 4850k
lạy các bố vào hỏi mua như thật xong im re -_-
giá 4tr mình lấy cho . giờ k có giá 1tr nữa đâu bác. k đc thì lại đợi nó lên giá rồi bán ra thôi

Dạ em không dám nói gì cả ạ
Các anh pro quá nên em chỉ biết đứng nhìn xem các anh thể hiện :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom