Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

đù mé em quên bố nó mật khẩu mấy chục cái acc :v
bác đâu tiếc bằng e đây. có cái acc ngày trước dùng để mua bán STR lúc sắp tàn rồi em mgias3as 30k/1k STR vậy là còn hơn 14k trong acc. nghĩ ít quá bán cũng chẳng để làm gì vậy là ngâm đó tới giờ luôn . giờ quên luôn cái pass của nó .

bác đâu tiếc bằng e đây. có cái acc ngày trước dùng để mua bán STR lúc sắp tàn rồi em mgias3as 30k/1k STR vậy là còn hơn 14k trong acc. nghĩ ít quá bán cũng chẳng để làm gì vậy là ngâm đó tới giờ luôn . giờ quên luôn cái pass của nó .
Mình thì bị sàn bx nó xóa 5,5k str do bữa nó xóa str ra khỏi sàn, nó có mail kêu mình rút trong 3 ngày mà ko check mail nên ko biết, nhọ :(

Mình thì bị sàn bx nó xóa 5,5k str do bữa nó xóa str ra khỏi sàn, nó có mail kêu mình rút trong 3 ngày mà ko check mail nên ko biết, nhọ :(
quên user trên bx mà vẫn còn mail thì có cách nào tìm lại không nhỉ

em rút hết STR ra đợt trước đó rồi . tại sàn đó GD hơi kém nên chuyển qua sàn khác.

Quên email mới sợ chứ, Quên pass thì đơn giản, forgot password là đc

các bác cho e hỏi, lúc upgrade e quên k lưu Secret key: giờ ếu biết lấy ở đâu

Quên email mới sợ chứ, Quên pass thì đơn giản, forgot password là đc
cái Code lại báo lỗi mới đau chứ . với lại Email đó bị huy rồi . chỉ còn mấy Email gửi về Gmail nên nó còn lưu lại

mình send sang ví lumen ở bittrex thì bị failed, lỗi này là lỗi gì vậy mn?

e send đc rồi, bớt xuống 10 XLM nó mới đc :(

-Rate Cập Nhật:
900k/1k Lumen

Chỉ cần bỏ lại 1 xlm là được, xlm nó lấy ít phí
send đc r mà đợi mãi không thấy bên bittrex nó update, không biết bao lâu thì gd mới hoàn tất vậy bác nhỉ

bác chuyển giảm đi 1 lumen là ok
thank bác, mà thường bao lâu bên sàn mới update balance XLM cho mình vậy nhỉ. tới giờ vẫn k thấy gì sất

thank bác, mà thường bao lâu bên sàn mới update balance XLM cho mình vậy nhỉ. tới giờ vẫn k thấy gì sất
thường thì một vài phút, sàn polo có khi đến 30 phút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week