Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

các bác cho mình hỏi : Ngày xưa mình có mấy acc mà giờ đăng nhập lại nó báo sai pass là sao nhỉ ? 1 cái thì sai pass, 1 cái thì nó báo gì gì kiểu như chứng chỉ đăng nhập ko tin cậy gì ý, mặc dù mình có lưu lại đúng pass đó với cả mã phục hồi mà ko đc, nó báo mã phục hồi đã bị vô hiệu hóa o_O

các bác cho mình hỏi : Ngày xưa mình có mấy acc mà giờ đăng nhập lại nó báo sai pass là sao nhỉ ? 1 cái thì sai pass, 1 cái thì nó báo gì gì kiểu như chứng chỉ đăng nhập ko tin cậy gì ý, mặc dù mình có lưu lại đúng pass đó với cả mã phục hồi mà ko đc, nó báo mã phục hồi đã bị vô hiệu hóa o_O
fake ip là vao dc

claim là dep vào balance thôi :oops:
ra vậy, có mỗi 50 acc chả biết vét hay để, vét thì acc vẫn còn mất mỗi key, có khi nào sau này nó thay đổi cách invites là cho những acc cũ đang hoạt động được tạo invites mới gửi cho bạn bè invites đó không nhỉ, vì đọc bài bọn nó có dòng nói thế này "As we gain more learnings from the program, the hope is that we will launch in the future some type of referral program that will allow you to receive invites from friends who are active users in the network."
Khi chúng ta học được nhiều điều từ chương trình, hy vọng là trong tương lai chúng ta sẽ khởi chạy một số chương trình giới thiệu sẽ cho phép bạn nhận được lời mời từ những người bạn đang hoạt động trong mạng.

ra vậy, có mỗi 50 acc chả biết vét hay để, vét thì acc vẫn còn mất mỗi key, có khi nào sau này nó thay đổi cách invites là cho những acc cũ đang hoạt động được tạo invites mới gửi cho bạn bè invites đó không nhỉ, vì đọc bài bọn nó có dòng nói thế này "As we gain more learnings from the program, the hope is that we will launch in the future some type of referral program that will allow you to receive invites from friends who are active users in the network."
Khi chúng ta học được nhiều điều từ chương trình, hy vọng là trong tương lai chúng ta sẽ khởi chạy một số chương trình giới thiệu sẽ cho phép bạn nhận được lời mời từ những người bạn đang hoạt động trong mạng.
phân vân thì chia ra 1 nửa vét 1 nửa để , có thế mà quyết định ko xong :D

invite nó theo mail ở bên hệ thống cũ. mail còn acc còn thì nếu nó random lấy mail vẫn được nhé bác :D
Còn bên lumens nó riêng mà có liên quan gì đâu, có merge hay không merge thì nó vẫn chỉ là cặp keys, không có mail gì liên quan thì nó phát kiểu gì bác :D
Chưa kể merge ở đây thì keys vẫn còn tồn tại nếu bác vẫn giữ :D chỉ là nó có 0 lumen thôi :D
Và em khuyên mọi người nếu có thì merge sớm đi. Vì nếu stellar nó thấy việt nam đang merge hàng trăm nghìn tài khoản spam lại có khi nó disable API phát là trở thành rác. Chỉ còn để đó để hóng invite :D
Đợt bảo trì không cho upgrade vừa rồi cũng là để thêm cái xác nhận mail, giảm khả năng nâng cấp các tài khoản spam :D
vậy vét mạnh 50 acc kiếm 1 củ mua mì gói vậy :D còn đâu tính sau, acc còn key còn

Không đâu bác. Vì bên hệ thống cũ kia nó bỏ gần hết rồi. Chỉ cho mình log để upgrade thôi. Và cách gửi invite kiểu đó là 3 năm trước. Nó bỏ gấp rồi còn gì bác :D cheat kinh quá mà =)))
em cũng đọc thấy nó có cái dòng đó thôi chứ cũng không biết thế nào, vì như thế cũng hạn chế được cái là chỉ những người có acc stellar cũ mới tạo invites mời bạn bè được, ai không có acc coi như ko có ăn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom