Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

lucky2you789

Verified
Reactions
411
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình đã nhờ một bạn đòi lấy key giúp - nhưng acc mình nó theo thứ tự và đa bi bạn đó update gần như hết - rất hay . Mong các bạn cảnh giác kiểu này .
Tự hỏi lòng mình xem làm vậy để được gì - chưa chắc update sau này đã đuọc gì mà đã làm như vậy rồi - nản Forum này wa @boybattu1110 tự xem lại hành vi của bạn đi nhé - đổi cả mail lại lun nên khỏi chói gì nhé - anh em cạch mặt chú này ra dùm
Đã bảo là không lấy lại được Secret key rồi mà k nghe.
Trên site Stellar đã nói rõ vấn đề này. Stellar không lưu secret key nên không thể có chuyện lấy lại Secret key

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Đã bảo là không lấy lại được Secret key rồi mà k nghe.
Trên site Stellar đã nói rõ vấn đề này. Stellar không lưu secret key nên không thể có chuyện lấy lại Secret key
e cũng biết nhưng nhiều khi có thể nhờ wa nhờ lại thử xem coi còn gì hay nưa hong anh - xem như bài học vậy

Thoái đời chưa chắc đã được gì mà đã tham lam như thế rồi thì delete hết xem cái key kia làm đuoc gì nưa ko

timesplaza

Junior
Reactions
51
MR
0.010
Thoái đời chưa chắc đã được gì mà đã tham lam như thế rồi thì delete hết xem cái key kia làm đuoc gì nưa ko
View attachment 97583
Nói rồi mà nếu nó có nhã ý giúp thì inb share để mình tự làm. Còn nó kêu đưa cái gì thì dẹp cmn qua 1 bên. Trên đây nhiều thành phần bựa lắm. Làm đc thì mình donate theo lòng hảo tâm cho dễ

Nói rồi mà nếu nó có nhã ý giúp thì inb share để mình tự làm. Còn nó kêu đưa cái gì thì dẹp cmn qua 1 bên. Trên đây nhiều thành phần bựa lắm. Làm đc thì mình donate theo lòng hảo tâm cho dễ
Ok thank bạn - mình delete hết mớ acc coi nó cầm key đó sau này ăn gì ko

vnsys

Senior
Reactions
109
MR
0.027
delete làm gì phí vậy

đổi lại mail thôi,

nó mà upgrade lên để lấy secret key thì cũng đâu có nhận được invite :D

Wesley

Junior
Reactions
47
MR
0.017
100% ko lưu key là mất, không có căch nào lấy lại đâu , đừng dại mà đưa nick cho người khác , nick số thứ tự là bị mò ra chiếm đoạt hết đây, nick 20str giờ giá trị thấp nhưng tháng sau thì quý như vàng . Đừng dại han hố vài trăn nghìn mà mất vài chục chai. Đôi lời nhắn nhủ
Sao giá trị vậy bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
423,995
176,481
Latest member
SorunsuzGirisler

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week