Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
@candylop dạo này tình hình nó update kiểu bonus mới ntn rồi bác???
Bây giờ mình ko quan tâm tới str nữa bạn ơi, mình làm cái khác rồi. Hơn nữa thông tin về str bữa nay nhiều rồi, cập nhật nhanh chóng từ rất nhiều kênh truyền thông của họ.

À nếu sau này rãnh rỗi mình sẽ viết 1 bài về sự thành công của str cho mấy bạn đọc chơi cho vui. Đôi lúc cũng có ích khi đi tán gái ngân hàng.

ai có tin bonus gì hông nói nhỏ e nghe với , hay tình hình giá cả còn tăng hay không ? :((

Bây giờ mình ko quan tâm tới str nữa bạn ơi, mình làm cái khác rồi. Hơn nữa thông tin về str bữa nay nhiều rồi, cập nhật nhanh chóng từ rất nhiều kênh truyền thông của họ.

À nếu sau này rãnh rỗi mình sẽ viết 1 bài về sự thành công của str cho mấy bạn đọc chơi cho vui. Đôi lúc cũng có ích khi đi tán gái ngân hàng.
Chơi gì vậy a ? Nói nhỏ e đc hông ? A viết 1 bài về sự thành công của str cho tụi e học hỏi nha , chủ yếu tán gái ấy mà :D

Xin thưa là mình hơn 1000 acc. Nhưng không khoe. Chat chit, Irc, forum, email teambuilding với tụi dev, pr... đều tỏ ra cẩn thận. Kêu rằng mình 1 acc mà thôi, tìm kiếm thông tin rồi phổ biến lại.

Tính bày cho các bác cách bảo toàn đồng vốn, bảo toàn lợi nhuận và hạn chế rủi ro khi mua bán qua 3 loại tiền nhưng xin thưa là giờ hối hận rồi. Hối hận từ khi một số bạn không biết liêm sỉ chạy vào topic của mình để mua bán và cũng hối hận vì đã làm cho 1 số bạn tưởng đọc được vài câu ở trong này thì thấy ngon rồi cũng chạy ra thu mua (mình sợ họ chập mỏ tội nghiệp)
Bây giờ mình ko làm STR nữa, vì nó không có ăn nữa và chuyển qua coin khác ngon ăn gấp mấy lần.

Đúng là lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử. =))

Em là em thấy bác rất nhiệt tình ngay từ đầu, tìm kiếm và phổ biến thông tin cho anh em rất chi tiết. Bác không nên chấp mấy con sâu đó. Sáng nay cũng đọc bài phân tích nó nói Việt Nam mình đứng thứ 2 nhưng nó nói thực trạng lạm phát nước mình rất cao. Bác nên tiếp tục cập nhật thông tin cho anh em, chơi cái này ngoài kiếm thu nhập còn có nhiều cái về lĩnh vực giao dịch tài chính rất hay.

Em là em thấy bác rất nhiệt tình ngay từ đầu, tìm kiếm và phổ biến thông tin cho anh em rất chi tiết. Bác không nên chấp mấy con sâu đó. Sáng nay cũng đọc bài phân tích nó nói Việt Nam mình đứng thứ 2 nhưng nó nói thực trạng lạm phát nước mình rất cao. Bác nên tiếp tục cập nhật thông tin cho anh em, chơi cái này ngoài kiếm thu nhập còn có nhiều cái về lĩnh vực giao dịch tài chính rất hay.
bác nói đúng đó , e chơi cái này chủ yếu học hỏi về thị trường tài chính , thú vị thiệt :)

bác cho cái info yahoo đi , liên lạc học hỏi bác thêm :D

Đời có người này người kia. Lấy đâu ra lúc nào cũng toàn người hiểu mà sống hả bác. Em ngày xưa cũng bị 1 vố. Haizz ngon thì họ cảm ơn rối rít không ngon họ nói cạnh khoé các kiểu rất mệt. Quan trọng nhất là ăn quả phải nhớ kẻ trồng cây. Dù sao cũng cám ơn bác vì giúp em kiếm đc chút ít tiền ăn, học. Chân thành cảm ơn!

hôm qua lag connecting hoài .do ko tìm hiểu kĩ nên em cũng nhanh nhảu đoảng click claim now 1 acc reg vào mùng 9 . tới giờ login lại thỳ ko thấy có bonus nào . ko biết các bác có phương hướng giải quyết ko ạ .

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week