Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
hình như acc nào từng dep STR hoặc chuyển STR thì khi nó hiện lên trên trang thông báo gd, hacker mới dò username +pass từ đấy đúng ko bạn,còn acc mới tạo chưa từng có gd thì hacker ko dò đc username +pass bạn nhỉ
bác ấy dò đc hết mấy acc của tui kìa, acc mới chưa nhận xu luôn

mình đăng kí xong log face thì Stellar toàn báo lỗi thề này, hai acc đều bị vậy "Oops!
Our spam detection checks say your Facebook account isn't eligible. If you are a legitimate user, we apologize and are improving our detection algorithms. And we will release new ways to grab stellars soon, so please check back."
còn top này http://sinhvienit.net/forum/tut-cach-moi-nhat-ke-kiem-stellar-choi-game-stellar.334918.html có đưa ra một game thế có làm đươc không hay keylog thế mọi người. giúp đỡ mình

Em không hiểu nữa ! acc hôm qua hacker lấy của em là SHINEE92x. ông ấy lấy 29k rồi trả lại em 2K. Hôm nay em đã đổi pass và chuyển 2K đó sang 1 acc khác. ông ấy lại chuyển 8K nữa vào cái acc em mới lập. sao hacker có thể biết đc vậy anh em. huhu

Em không hiểu nữa ! acc hôm qua hacker lấy của em là SHINEE92x. ông ấy lấy 29k rồi trả lại em 2K. Hôm nay em đã đổi pass và chuyển 2K đó sang 1 acc khác. ông ấy lại chuyển 8K nữa vào cái acc em mới lập. sao hacker có thể biết đc vậy anh em. huhu
coi chừng nó đang lừa bạn để bạn chuyển vào với số lượng nhiều nó làm 1 phát là ráo máng lun :D

máy bạn dính keylog của nó mà, -_- cài AV đi

Cảnh báo AE không trade với ông này nhé ních có 2 dâú chấm nó đang scam đấy AE cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week