Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi giờ đăng ký có được bonus nữa ko ạ
có ai đkí khi tối giờ vẫn chưa có ko :(

thấy bảo nhóm 5 sau khi thoát khỏi danh sách chờ đợi là không đc bonus 3k5... nữa hình như chỉ bonus 125 hoặc đủ 10$ theo giá thị trường thôi Trâu chậm uống nước đục các bác ạ

thấy bảo nhóm 5 sau khi thoát khỏi danh sách chờ đợi là không đc bonus 3k5... nữa hình như chỉ bonus 125 hoặc đủ 10$ theo giá thị trường thôi Trâu chậm uống nước đục các bác ạ
Nhóm 4 cũng ko có 3k5 đâu :))

vừa mất 60K STR, bị auto nó chuyển, đêm qua, sáng nay chuyển thì ko sao chiều nay về chuyển vào 1 acc bị auto nó thịt luôn, mình ko hề vào site nào hay vào lấy coin rác như các bạn lấy lúc trước :eek:,các bác biết lý do vì sao ko

Bọn mò pass kinh lắm, nhanh hơn mình tưởng, hjx vừa chuẫn bị ấn send, là nó send trc 1s @@
Kinh thật. mất hơn 7k, chỉ tội đặt pass quá dễ và show ví STR là 1 việc sai lầm!!

vừa mất 60K STR, bị auto nó chuyển, đêm qua, sáng nay chuyển thì ko sao chiều nay về chuyển vào 1 acc bị auto nó thịt luôn, mình ko hề vào site nào hay vào lấy coin rác như các bạn lấy lúc trước :eek:,các bác biết lý do vì sao ko

Sáng h thấy mấy bác bị, nản vậy trời :eek: Éo hỉu từ đâu ra vụ này lun, bác ko log in mấy site lấy coin rác còn bị, e log in hơn mấy chục acc =)) Run =))

tại cái vụ tham 30 STr nhé các bác

từ ngày 31/07 đến nay post được mấy cái statut rồi, không post cái nào là spam nha
Thế fải post stt dài hả cậu?

ai đã từng bj hack LR ngày xưa thj chac hiểu vụ này :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week