Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
giúp em với thế này nghĩa là sao thế mấy bác, trang thái lan phê xong chuyển rồi mà qua https://btc-e.com/ nó báo thế đó
Not confirmed transactions:
+0.08587571 BTC - 0 confirmations - 04.08.14 19:55

733db720d64e6b78bfced61dfcf8d17343f81ae90aba19902037cad23983f390

Please wait for 3 confirmations on Bitcoin network to be credited in your account

Nghĩa là sao thế mấy bác, trang thái lan phê xong chuyển rồi mà qua https://btc-e.com/ nó báo thế đó
Chúc mừng bác. Có nghĩa là nó đã báo có tiền về rồi, chỉ cần đợi sếp ký 3 chữ ký nữa ( 3 confirmations) nữa là bitcoin có thể xài được.

Cứ 5 phút bạn click vào ô màu đen " LUCKY CHECK IN " ấy
Payout table
Matched CombinationWin, Satoshi
Hours:Minutes:Seconds1200000
**:Minutes:Seconds9200
Hours:Minutes:**4600
Hours:**:Seconds4600
**:Minutes:**1242
**:**:Seconds1242
Hours:**:**460
Các giải thưởng đi kèm nếu win, Còn không thì được gần 15 Satoshi/ click :)

Satoshi dùng làm gì nhỉ

Chúc mừng bác. Có nghĩa là nó đã báo có tiền về rồi, chỉ cần đợi sếp ký 3 chữ ký nữa ( 3 confirmations) nữa là bitcoin có thể xài được.
lam em hết hồn, tầm mấy giờ nó về tiền bac, buồn ngủ quá

Satoshi dùng làm gì nhỉ
Satoshi là đơn vị nhỏ nhất của bitcoin. 1 satoshi =0.00000001 (7 con số 0)
lam em hết hồn, tầm mấy giờ nó về tiền bac, buồn ngủ quá
Hên xui bạn. Đôi lúc nhanh thì cỡ 5 phút là tiền xài được, đôi lúc lâu thì cỡ 3 ngày. Thông thường thì cỡ 20 phút.
Bạn cứ đi ngủ đi. Tiền về tới nơi rồi, chỉ chờ được xài thôi. Ko mất đi đâu mà lo.

Chiều nay mới biết site này kiếm được 2 acc. Làm tiếp 5 6 acc mà không về nữa không biết bữa sau nó về không biết.
P/s: Anh em ai có nhiều FB thì check xem khi nào làm được cho mọi người cùng làm với nha :D.

Anh em nào còn thức thì bán STR giá cỡ 49x satoshi đi nha. Sau đó ngồi đợi mua lại giá thấp hơn cỡ 10% trở lên. mai kiếm tiền ăn sáng nha.

p/s Anh em có nhiều tiền thì đừng có tham sân si cất nhiều trên site bx.in.th nha. Có thể cất bên sàn Justcoin vì bên đó bảo mật hơn.
Sàn bx.in.th do 1 admin là dân MMO bên Thái, anh ta thành công, thành danh với hàng loạt các site bán áo sơ mi kiếm tiền bằng Affiliate. Đối với sàn exchange này bảo mật ko tốt với lại admin khi hứng thì online trả tiền còn khi bận thì mình đợi dài cổ.

Rút về BTC-e code mà rút cho lẹ và phí 0% bạn ơi. Chọn PM rút mất 3 ngày và phí cao nữa.

Vào site linhpm.com chọn mục bán btce-code mà bán tự động.

Lưu ý là witdh tiền chẳn thôi nghe, đừng width tiền lẻ mà auto ko được.
Ví dụ bạn có 49.9xxx usd thì chỉ rút tối đa là 49 thôi hoặc 48 47 46...thôi. Rút có số lẻ đằng sau thì auto ko hoạt động.

Anh em nào còn thức thì bán STR giá cỡ 49x satoshi đi nha. Sau đó ngồi đợi mua lại giá thấp hơn cỡ 10% trở lên. mai kiếm tiền ăn sáng nha.

p/s Anh em có nhiều tiền thì đừng có tham sân si cất nhiều trên site bx.in.th nha. Có thể cất bên sàn Justcoin vì bên đó bảo mật hơn.
Sàn bx.in.th do 1 admin là dân MMO bên Thái, anh ta thành công, thành danh với hàng loạt các site bán áo sơ mi kiếm tiền bằng Affiliate. Đối với sàn exchange này bảo mật ko tốt với lại admin khi hứng thì online trả tiền còn khi bận thì mình đợi dài cổ.
bác cho em hỏi h em đang lên sàn bên Thái :eek:
, muốn chuyển qua sàn Justcoin thì làm thế nào ạ, em có cả BTC+ Str bên sàn THái, cám ơn bác trước

bác cho em hỏi h em đang lên sàn bên Thái :eek:
, muốn chuyển qua sàn Justcoin thì làm thế nào ạ, em có cả BTC+ Str bên sàn THái, cám ơn bác trước
Bác qua bên sàn Justcoin đăng ký 1 tài khoản (phải veri bằng phone) sau đó hoàn tất Profile thì bạn sẽ có địa chỉ ví bitcoin và str ở bên đó.
Bạn copy địa chỉ bitcoin bên Justcoin rồi sau đó về sàn bên Thái vào My Funds chọn balance tìm bitcoin rồi chọn widthdraw về. Nhớ cẩn thận cái địa chỉ kẻo sai mà mất tiền nhé.
làm tương tự đối với STR.

Nếu chuyển str thì nhanh lắm, còn chuyển bitcoinn đi thì hơi lâu.

Bác qua bên sàn Justcoin đăng ký 1 tài khoản (phải veri bằng phone) sau đó hoàn tất Profile thì bạn sẽ có địa chỉ ví bitcoin và str ở bên đó.
Bạn copy địa chỉ bitcoin bên Justcoin rồi sau đó về sàn bên Thái vào My Funds chọn balance tìm bitcoin rồi chọn widthdraw về. Nhớ cẩn thận cái địa chỉ kẻo sai mà mất tiền nhé.
làm tương tự đối với STR.

Nếu chuyển str thì nhanh lắm, còn chuyển bitcoinn đi thì hơi lâu.
bác có hiểu cách tính giá bên justcoin ko, nhìn nó tính mà chả hiểu

Có bác nào hợp tác chiến với mình site này không....50-50..ngày 1 2 củ đơn giản

bác có hiểu cách tính giá bên justcoin ko, nhìn nó tính mà chả hiểu
Bác lấy 1/ giá của nó là ra giá kiểu giống như bên BX.

Ví dụ giá bên Justcoin để là 250.000 STR/BTC thì có nghĩa là 1/250.000 = 0.00000400 BTC/STR

Dựa vào đó bạn có thể đi buôn liên sàn (lưu ý chuyển bitcoin hơi lâu là 1 trở ngại)

Có bác nào hợp tác chiến với mình site này không....50-50..ngày 1 2 củ đơn giản
cách kiếm tiền kiểu này đồi với bitcoin nhiều lắm.

Nếu bạn có tài khoản bên Minpal, bter, btc38, poloniex... thì dễ kiếm tiền lắm. Càng nhiều acc thì càng dễ kiếm.
Mỗi acc nếu siêng thì mỗi ngày cũng có thể kiếm 10$/ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week