Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cái này mình biết rồi, chỉ là ko biết nó mở lại chưa thôi, đang muốn rút tiền về ví bác à

Giờ cả stellar cũng ko chuyển tiền được nữa, bị lỗi "You have to be online to see this screen"

Bác nào đang giữ BTC thì có thể lựa lúc giá BTC lên 1 mức ưng ý (hôi nãy 364 ) mà xả hết trước 7h -8h gì đó rồi mua lại. Tranh thủ kiếm 1 ít đi ăn tối với gấu nhé.

P/s tại sao mình hay quan tâm tới gấu nhà ngừoi ta thế ko biết nữa.

longdk

Banned
Reactions
68
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Bác nào đang giữ BTC thì có thể lựa lúc giá BTC lên 1 mức ưng ý (hôi nãy 364 ) mà xả hết trước 7h -8h gì đó rồi mua lại. Tranh thủ kiếm 1 ít đi ăn tối với gấu nhé.

P/s tại sao mình hay quan tâm tới gấu nhà ngừoi ta thế ko biết nữa.
bác gợi ý giá bán sao bác ko gợi ý giá mua để em mua vào hig

366 bán ra là đẹp rồi.
Đợi xuống làm sao bạn có lãi trên 5$/btc là ngon rồi.
Giờ này nhu cầu mua hàng ở đại lục ít đi và cũng là giờ hoạt động sinh hoạt bình thường của châu âu và châu mỹ. Bọn họ không mua bầy đàn như dân trung quốc (khác với bọn kinh doanh). Mỗi khi bên mua bị hụt hẫng thì bọn họ sẽ bán ra giá thấp hơn trước khi đi vào quỹ đạo mua bán mới.

Lực mua ở Trung Quốc giảm dần rồi. các bạn có thể thấy điều đó ở biểu đồ phân bố giá cả. Giá BTC ở sàn ngoài TQ tăng lên vì nó theo xu hướng tăng và cũng theo quán tính tăng.
Để ý cặp tý giá ở Bistamp BTC e và Houbi sẽ thấy giá ở Houbi = giá ở BTC e rồi. Bình thường mãi lực cao thì giá Houibi luôn luôn cao hơn 5$.
Các bác có thể xem cột khối lượng sẽ thấy. Điều này tác động tới tâm lý mua btc ngắn hạn trên các sàn khác.

Bởi vậy chốt lời kịp thời và đợi mua tiếp để kiếm thêm thu nhập.

Cuối tuần sau BTC sẽ lên gần 400 chứ khó qua 400 lắm.

BTC, STR và Altcoin, 3 loại này trade khác nhau chứ ko giống nhau đâu.
Tùy bạn thôi. Lời khuyên của mình không lấy phí nên mọi người xem thường nó.
Các bác mua BTC được rồi đó. Giá đáy rồi nhé, ngày mai cầm sổ đỏ đi mua bitcoin đi. Cuối tuần sau bán ra.

Lời khuyên của mình ở tuần trước. Bây giờ là hiện thực. Giá BTC có lúc đã đạt 374$ (dự báo của mình trên facebook là 375$ nhưng mà từ đây tới cuối tuần còn vài ngày nữa)

Link ở post
http://mmo4me.com/threads/stellar-hoi-dap-ho-tro-cac-ban-choi-stellar.189172/page-498#post-3862012

Nếu ngày mai rãnh mình sẽ viết bài phân tích chuyện này cho các bạn xem cho vui. Các bác xem vì sao mình biết được giá nó sẽ giảm trong tuần trước và tăng lên vào cuối tuần này (chính xác là sau thứ 5).
Vấn đề rất là đơn giản.

Các bạn không chi tiền trước để mình phân tích và chứng minh từ trước đó nên các bạn mất cơ hội lớn nhất đời 5 năm có 1 lần.

à, vào được rồi. do bản chrome cũ quá nên ko đăng nhập được. :D

p/s: qoinpro mail gửi mail bảo tụi nga mua btc giá thấp làm kéo giá xuống, chả biết thực hư ra sao.

à, vào được rồi. do bản chrome cũ quá nên ko đăng nhập được. :D

p/s: qoinpro mail gửi mail bảo tụi nga mua btc giá thấp làm kéo giá xuống, chả biết thực hư ra sao.
Tin đó ko đúng. Bạn chờ ngày mai mình rãnh đi.

Sự kiện đó 5 năm mới diễn ra 1 lần. Trong lịch sử BTC chỉ mới diễn ra lần đầu tiên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week