Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

anhbro

Verified
Reactions
168
MR
0.004
$1,500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
The current weibo delay is due to the requirements for verified account with business license. Hoping to have this done this week
tin cũ rồi, anh em tranh rủ canh giá ngon mà xả kẻo lỡ :(

hienmmo

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Reactions
46
MR
0.001
Bạn lập tài khoản BTC-e.com.
rồi bạn pm anh @candylop, xong nhờ anh ấy chuyển 6$Paypal của bạn thành 6$ BTC-e, xong bạn lấy 6$ BTC-e đó mua BTC ở trên sàn giao dịch.. (anh @candylop tốt lắm, ai cũng giúp cả, bạn cứ pm là sẽ được giúp :D :D :D)
hihi em cảm ơn anh nha :) em đã tạo xong acc bên BTC-e.com rồi hihi :) để em nhờ bác ấy giúp xem sao hihi :)

bác @candylop ơi :) em thích được hộc hỏi trade mà em chưa có vốn, em làm PTC được 6USD Paypal mong bác giúp đỡ chuyển Paypal thành tiền gì mà mốt BTC xuống giá em mua để dành giá lên bán kiếm chút tiền làm vốn để tăng thêm BTC ạ :) em xin cảm ơn bác thật nhiều ạ :) và cảm ơn anh
hailongk44 đã chỉ dẫn em ạ :)

sao mình ko hiểu câu tiếng anh đó là gì
là nó bảo trong tuần này thì sát nhập, đợi đến vụ đó kiểu gì cũng có 1 đợt bão nữa sau đó sống hay chết thì chịu, nhưng giá hiện tại 7k < giá hồi deposit vào trừ khi coin này chết ko thì giá 7k chắc chắn có lãi

là nó bảo trong tuần này thì sát nhập, đợi đến vụ đó kiểu gì cũng có 1 đợt bão nữa sau đó sống hay chết thì chịu, nhưng giá hiện tại 7k < giá hồi deposit vào trừ khi coin này chết ko thì giá 7k chắc chắn có lãi
cho mình xin cái link đk ko bạn

ZiK

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Chat with me via Skype
bác @candylop ơi :) em thích được hộc hỏi trade mà em chưa có vốn, em làm PTC được 6USD Paypal mong bác giúp đỡ chuyển Paypal thành tiền gì mà mốt BTC xuống giá em mua để dành giá lên bán kiếm chút tiền làm vốn để tăng thêm BTC ạ :) em xin cảm ơn bác thật nhiều ạ :) và cảm ơn anh
hailongk44 đã chỉ dẫn em ạ :)
Xách 1 chai đưa trung gian kiếm str hoặc btc mà mua, nghe theo mấy ông kia có mà đi quá campuchia, khờ gì mà khờ thế hok pít

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Vẫn vào chém gió bình thường mà. Có điều post bài 2 nơi cũng mệt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week