Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Reactions
162
MR
0.000
tin mới ở str , những acc dc invite trong đợt tặng invite mới này mà sử dụng xong invite đó thì sẽ dc thêm 3 invite nữa , ko bít dùng xong 3 invite có dc thêm gì ko . Tin nhận từ đứa bạn chứ mình ko làm nhé :rolleyes::rolleyes:

TranDo

Junior
Reactions
49
MR
0.000
tin mới ở str , những acc dc invite trong đợt tặng invite mới này mà sử dụng xong invite đó thì sẽ dc thêm 3 invite nữa , ko bít dùng xong 3 invite có dc thêm gì ko . Tin nhận từ đứa bạn chứ mình ko làm nhé :rolleyes::rolleyes:
nhắc đến STR lại buồn, em thuộc nhóm 5, đã thế lại k có acc nào dính invite :(

Tlee88

Banned
Reactions
302
MR
0.000
mạng lỡm 1 phát nó x8 lần lệnh luôn , quá nhọ , dm con cá mập, à quên VNPT chứ ,

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
kiếm coin nào bh bác kẹo, e lỡ dại ôm nhầm XST giá 12xxx rồi, hiu hiu :(:(
Mình đã cảnh báo hôm qua rồi mà. Nó hết lý do tăng giá rồi. Bây giờ giá nó dập dìu lên xuống chỉ là do mọi người tự động làm giá mua bán qua lại với nhau mà thành thôi.

Speculation pump được hiểu nôm na là: Nó tạo ra 1 cái bơm trước rất nhẹ nhàng không có target và sau đó tắt đột ngột (giống như làm 1 khúc dạo đầu xong rồi bỏ ngang đi tắm và mặc áo quần vào đi uống cafe với bạn bỏ mặc cho em út nằm chỏng chơ). Từ đó sẽ tạo ra fud và gây ức chế tâm lý, các fuder bắt đầu chửi bới (hoặc giả vờ chửi) thậm chí nó bỏ tiền ra đi thuê người chửi nó. Khi fud dâng lên tới cao trào thì thay vì pump thì nó sẽ thành dump (các bạn nhớ lại vụ STR bị lỗi định danh mấy ngày trước và tui đã đã đi làm việc đó để dump giá). Cuối cùng sẽ có trap xảy ra, nhà đầu cơ tiếc nuối, tiếc rẻ lâu lâu lại vào ghé thăm xem thử nó ra sao rồi ( kiểu này trên MMO nhiều lắm - xin nói thẳng luôn là trẻ trâu) và đột nhiên giá lại tăng cao giá mua vào trước đó của họ... rồi giá nhích dần lên đầy khiêu khích... và rồi giá tăng lên gấp đôi thấy sướng quá nhưng ko dám mua, giá lại tăng lên gấp 3 cũng ko dám mua... giá tăng lên gấp 7 lần 8 lần thì họ lại mua kẻo uổng. Haha
Speculation pump là như vậy đó

Điểm lại:
XST có phải là speculation pump không?
XBOT có phải không?
Fibre có phải không?
SSV có phải không
SSD có phải không?

Và NAV???.

Cuối cùng là câu hỏi liệu bạn có phải là trẻ trâu không

Câu hỏi băn khoăn. VLTY có bị speculation pump k hay là trò làm giá của 1 hội nào đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week