Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Reactions
162
MR
0.000
Đang có 1 trò mới kiếm coin tương tự như STR này mà đang suy nghĩ ko biết có nên phổ biến ko nữa. Hic hic sợ nó lan tràn, tràn ngập facebook, tràn ngập phố xá nữa thì khổ.

Chương trình này tạo acc rồi chiến, mỗi ngày chiến được cỡ 50 điểm, mỗi điểm 74 coin. Mỗi coin giá 0.00000155 btc. Như vậy cũng có thể kiếm được trung mình được 0.0055 BTC (tương đương 60k) mà chỉ làm tổng thời gian cỡ 1 tiếng -2 tiếng. Nếu làm 1 chục acc thì thế nào nhỉ, mình quên mất bảng cửu chương rồi.
Haiz ngại quá.
Con lạy thánh , vừa phải thôi . Thánh trả lời inbox face dùm con cái , đã xem mà éo thấy rep -_-

Reactions
717
MR
1.616
Stellar.org said:
Stellar distribution
At genesis 100 billion stellars were created. The stellars are required to be distributed to the world in the following manner.

• 50% for the world via the direct signup educational program
  • 25% for nonprofits to reach underserved populations via the increased access program
  • 20% for the bitcoin program
  • 5% for operational costs

Reactions
79
MR
0.218
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói như bác là các bác kia lừa tink ùi.dùng fotoshop chứ có ai mà khủng như vậy đâu.mà sao hom nay co 1bac1 có 900 str mấy người send mà không được kỳ quá không hiểu nổi mà bác ấy lại công khai tài khoản và pas
Bác k cần phải nói người ta lừa tình đâu bác k biết thì người ta chỉ lại còn bảo lừa tình. Cái kia sưa HTML trong site là xong làm gì phải pts mất công.

nhokzinz

Junior
Reactions
403
MR
0.012
You are on the waiting list! You will get your stellars tomorrow??? LỖi này là saO vậy mỌi ngưỜi???

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.569
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
45 tỷ nó dành cho mấy người k có internet/mobile kiểu như châu phi da đen đo
Tiền ảo... đem phân phát cho những nơi không có Internet thì dùng kiểu gì -_-

Bác k cần phải nói người ta lừa tình đâu bác k biết thì người ta chỉ lại còn bảo lừa tình. Cái kia sưa HTML trong site là xong làm gì phải pts mất công.
đúng rồi đấy. mình vẫn buồn cười hồi chiều cũng có bạn bảo PTS :v :v rảnh quá mà ngồi PTS mấy time trong khi đó F12 lên làm có 30s

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
cứ

Bác làm thông tin đầy đủ xác nhận face veri mail là được vào list thôi mà.

bác có vẻ rành về máy tính bác cho hỏi tí. hôm trước em có choi một trang wed quảng cáo .nhờ bác kia post quảng cáo.vì em không biết lập tàì khoản quảng cáo mới do tài khoản cũ hết hạn nó đòi nấng cấp .vậy bác ấy tạo tài khoản quảng cáo cho em lấy emai cua3 em hay của bác ấy cũng không nhớ nỗi nữa nhưng mà bác ấy lại dùng số điên thoại di động của chính bác ấy(người ấy) để tạo tài khoản cho em .em hơi nghi hỏi mà vẫn chối.giờ em làm cái gì cũng cứ gửi vào cái địa chỉ gmai của bác ấy .chẳng hạn như em tìm cái gì liên quan đến gmai của em hay là xem video ngoài quán nết bất cứ thứ gì có liên quan tới tên em hay gmai củ em cũng đều thông báo tới gmai của bác ấy em thấy sợ quá mong bác giúp đỡ em với vd;em gủi hay em đăng ký cái gì cũng gủi tới 12345***@gmail.com của bác ấy (người ấy) dù có đăng nhập hay là không đăng nhập thậm chí em xem video youtube của em cũng vậy dù em khong đăng nhập gmai.và không dùng máy tính của em cũng vậy.thanks bác và những ai chỉ giúp đỡ dùm em em cảm ơn các bác

nhưng mà số tiền str đó au phải là đúng như đó mà là ảo chứ không bán được chỉ có 6k7 trở xuống cho một lần nhận thui

bác có vẻ rành về máy tính bác cho hỏi tí. hôm trước em có choi một trang wed quảng cáo .nhờ bác kia post quảng cáo.vì em không biết lập tàì khoản quảng cáo mới do tài khoản cũ hết hạn nó đòi nấng cấp .vậy bác ấy tạo tài khoản quảng cáo cho em lấy emai cua3 em hay của bác ấy cũng không nhớ nỗi nữa nhưng mà bác ấy lại dùng số điên thoại di động của chính bác ấy(người ấy) để tạo tài khoản cho em .em hơi nghi hỏi mà vẫn chối.giờ em làm cái gì cũng cứ gửi vào cái địa chỉ gmai của bác ấy .chẳng hạn như em tìm cái gì liên quan đến gmai của em hay là xem video ngoài quán nết bất cứ thứ gì có liên quan tới tên em hay gmai củ em cũng đều thông báo tới gmai của bác ấy em thấy sợ quá mong bác giúp đỡ em với vd;em gủi hay em đăng ký cái gì cũng gủi tới 12345***@gmail.com của bác ấy (người ấy) dù có đăng nhập hay là không đăng nhập thậm chí em xem video youtube của em cũng vậy dù em khong đăng nhập gmai.và không dùng máy tính của em cũng vậy.thanks bác và những ai chỉ giúp đỡ dùm em em cảm ơn các bác

dài quá nhát đọc , ý nhầm mình ko bít

congaso4

Junior
Reactions
158
MR
0.000
cách kiếm tiền kiểu này đồi với bitcoin nhiều lắm.

Nếu bạn có tài khoản bên Minpal, bter, btc38, poloniex... thì dễ kiếm tiền lắm. Càng nhiều acc thì càng dễ kiếm.
Mỗi acc nếu siêng thì mỗi ngày cũng có thể kiếm 10$/ngày.
cần nhiều acc gì hả bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week