Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi cái này phát. Sau khi bán BTC ở sàn BTC-e ra $.
Cái $ đó gọi là BTC-e code hả. Tại chiều giờ muốn bán mà ko hỉu.
Không phải. cái $ đó là $ thật, là ông quắn thật, ông oa sing ton thật đó bạn.

Nếu bạn muốn lấy ông quắn đó về Việt Nam xài, đi vũ trường cho em út lác mắt chơi thì bạn rút tiền thật ấy về (cái này gọi là widthdraw). Khi widthdraw thì có nhiều cổng(hay kêu nhiều cách cũng được) như Perfect money phí 0% (cách đây 1 tháng là 5%), WMZ, Payeer, Paypal (7%) hoặc về bank luôn (phí cực cao và cực lâu và phải rút trên 1000$ mới được.
Mấy các trên rút trong vòng 72h

Ngoài mấy cách rút kia ra thì các sàn exchange Crypto currentcy/Fiat đều hỗ trợ 1 cách rút khác từ USD, RUB, CNY...sang 1 mã code. Mã code này chứa thông tin mệnh giá (giống như gift card amazon vậy) có giá trị quy đổi tương ứng với số tiền thật nào trên sàn nào đó. Cụ thể ở đây là BTC-e cho nên code đó người ta hay gọi là BTC-e code (tương tự sẽ có C-cex code, mtgox code, karen code, virwow code...)

Khi nào cần rút về tiền thật (tiền Thái) thì mới cần CMND, còn không thì đừng bận tâm đến nó.
thanks bác mà không biết các thớt kiêm đâu ra nhiều acc facebok thế em kiếm biết bao nhiêu người mới được 10acc:D không biết các bác ấy có dùng acc facebook ảo không nữa:p

thanks bác mà không biết các thớt kiêm đâu ra nhiều acc facebok thế em kiếm biết bao nhiêu người mới được 10acc:D không biết các bác ấy có dùng acc facebook ảo không nữa:p
Không thể acc ảo đượcbạn ơi.

Mình nghiên cứu về bitcoin lâu rồi (nhiều bạn trong MMO này biết mà) những coin như thế này mình đã theo dõi từ trước rồi tích trữ chứ. Biết ngày nó lauch, biết mọi thông tin về nó thì mới xem xét đầu tư vào kiếm ăn hay ko chứ bạn.

Đợt bão lúc chiều đã cuốn 1 mớ acc thành 0 to đùng, thì h reg tiếp báo thế này

k biết mai có dc nhận thật k :(

"You are on the waiting list! You will get your stellars tomorrow".

acc reg mấy ngày thì dc bonus vậy các bác?

Mới đầu tháng 8 mà bão bùng gì bác.

Tu mo râu thì tu mo râu chơ có chi mô. Bác ko thích thì send acc qua đây tui giữ hộ cho nè. Hí hí

khoang 5 phut sau, acc cua bac se duoc +

Reg xong nó bảo Reward soon là tạch rồi hả mấy bác, thấy có phong trào chơi thử mà ai ngờ vào đợt cuối nên nát cmnr :confused:

Lượng STR phân phát đã đạt đến giới hạn của ngày hôm nay. Chúng tôi sẽ đưa bạn vào danh sách đợi của ngày hôm sau.

Lần này ko giống như mọi lần khác. Tức là nó cũng có luôn cả 1 danh sách đợi của ngày hôm nay chứ ko phải là cứ cộng dồn. Hiện tại đang có 17.079 em bé đang chờ quà. (mai làm con 79 đi anh em ơi)

Mỗi ngày thì đội dev của str đều đưa ra kế hoạch phân phát số str với chừng mực nào đó. Nó dựa trên 1 công thức phân phát đã được thống nhất cho toàn bộ ban bệ trong dự án vào ngày 4 tháng 8 vừa qua. Các bạn không cần biết công thức này, chỉ cần biết rằng công thức đó có ý nghĩa là:

Số STR của ngày mai sẽ dựa vào giá của ngày hôm nay. Có nghĩa là Giá càng giảm thì số coin tặng càng nhiều (giới hạn 6000/người) và ngược lại

Những lần trước khi hết coin tặng trong ngày thì họ xác nhận bạn "đã nạp hồ sơ" vào đúng thời gian bạn đã nạp và được hưởng chế độ tặng STR của ngày hôm đó.

Nhưng:

Lần này có khác tí xíu:

Họ cũng giới hạn luôn cả danh sách chờ của ngày hôm nay. Ai "nạp hồ sơ" quá giới han số lượng nhận hồ sơ hôm nay thì:

- Không biết ban sẽ được hưởng chính sách của ngày mai, ngày kia hay là ngày nào nữa.
- Hoặc có thể họ đưa bạn vào danh sách dduowwcj nhận ở chiến dịch mới.
- Hoặc có thể sẽ không được nhận.

Vấn đề mới này mình chỉ hiểu và biết tới chừng đó thôi. Ngay từ giờ phút giây này, các bạn có làm tiếp và được nhận hay không thì mình không dám chắc.

Con số 17079 người kia sẽ không tăng lên cho đến ít nhất là ngày hôm nay.

Chào anh em, thân ái và quyết thắng.

Không biết khi nào được nhận cái bonus thêm 3k kia nhỉ ?

Lượng STR phân phát đã đạt đến giới hạn của ngày hôm nay. Chúng tôi sẽ đưa bạn vào danh sách đợi của ngày hôm sau.

Lần này ko giống như mọi lần khác. Tức là nó cũng có luôn cả 1 danh sách đợi của ngày hôm nay chứ ko phải là cứ cộng dồn. Hiện tại đang có 17.079 em bé đang chờ quà. (mai làm con 79 đi anh em ơi)

Mỗi ngày thì đội dev của str đều đưa ra kế hoạch phân phát số str với chừng mực nào đó. Nó dựa trên 1 công thức phân phát đã được thống nhất cho toàn bộ ban bệ trong dự án vào ngày 4 tháng 8 vừa qua. Các bạn không cần biết công thức này, chỉ cần biết rằng công thức đó có ý nghĩa là:

Số STR của ngày mai sẽ dựa vào giá của ngày hôm nay. Có nghĩa là Giá càng giảm thì số coin tặng càng nhiều (giới hạn 6000/người) và ngược lại

Những lần trước khi hết coin tặng trong ngày thì họ xác nhận bạn "đã nạp hồ sơ" vào đúng thời gian bạn đã nạp và được hưởng chế độ tặng STR của ngày hôm đó.

Nhưng:

Lần này có khác tí xíu:

Họ cũng giới hạn luôn cả danh sách chờ của ngày hôm nay. Ai "nạp hồ sơ" quá giới han số lượng nhận hồ sơ hôm nay thì:

- Không biết ban sẽ được hưởng chính sách của ngày mai, ngày kia hay là ngày nào nữa.
- Hoặc có thể họ đưa bạn vào danh sách dduowwcj nhận ở chiến dịch mới.
- Hoặc có thể sẽ không được nhận.

Vấn đề mới này mình chỉ hiểu và biết tới chừng đó thôi. Ngay từ giờ phút giây này, các bạn có làm tiếp và được nhận hay không thì mình không dám chắc.

Con số 17079 người kia sẽ không tăng lên cho đến ít nhất là ngày hôm nay.

Chào anh em, thân ái và quyết thắng.

1 ngày kiếm của em ạ :D , hôm nay ăn to rồi bớ cả nước ơi , hôm nay khứa đc 40tr :D

Không biết khi nào được nhận cái bonus thêm 3k kia nhỉ ?
Ko phải là nhận thêm mà là nhận cho đủ.

Có thể là ngày mai, hoặc là vài hôm nữa. Trưởng ban "dân vận" của nó đã thông báo ngày hôm qua rồi. Cơm không ăn thì gạo còn đó thôi, lo gì.

Các bạn nên nhớ là hiện nay tụi Trung Quốc đang bị cho đứng ngoài cuộc, tụi nó giận dữ lắm. Điều này thì "trưởng ban dân vận" của nó mới biết và sực nhớ ra và đã báo cáo lại với cấp trên rồi.
Có rất nhiều khả năng ngày mai TQ sẽ được nhảy vào.
Mình nói ẩn ý như rứa không biết ai hiểu thì hiểu. Nói huỵch toẹt ra thì còn gì thú vị nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week