Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Sáng mai 5h sáng có pump nhé.

Lưu ý lần này nó sẽ báo trước coin pump trước 2 tiếng (nó bảo thế nhưng ko biết có thực hiện đúng ko) tức là các thành viên sẽ tự pump. Do đó các bạn đừng dẫm đạp lên nhau mà bị mua hớ nhé. Cứ bình tĩnh mà pump.
Giá sẽ lên từ từ, trong quá trình pump thì giá có lúc lên đỉnh, có lúc xuống đáy. Không được nóng vội.

Theo dõi ở đây bạn. Mình sẽ cập nhật thông tin chung và mới nhất ở đây.

Chiều nay mình có show chụp ảnh chân dung cho 1 đoàn khác ở Hà Nội vào rồi nên tối mới online cập nhật tiếp cho các bác được. Mấy bác cứ để lại thông tin ở tin nhắn.

xst sẽ được pump nhờ DEV. khuyến cáo các bác ko kiên trì và yếu tim không nên tham gia

xst sẽ được pump nhờ DEV. khuyến cáo các bác ko kiên trì và yếu tim không nên tham gia
hqua e nghịch thêm đc 1 mớ thím ạ. thím về vs e chưa :rolleyes:

hqua e nghịch thêm đc 1 mớ thím ạ. thím về vs e chưa :rolleyes:
từ từ thím đời còn dài dầu còn nhiều :D
@candylop em cũng hóng nó xuống để hốt :D sáng nay xả ra sang BTCD kiếm chác được kha khá giờ lại về XST rình :D

hôm qua em mua 1 đống giá 14xx với 1500 rùi giờ chờ nó lên mà mấy bác cứ dìm thế này thì :(

tình hình là ae đang chém mạnh tay những ac có invites

từ từ thím đời còn dài dầu còn nhiều :D
@candylop em cũng hóng nó xuống để hốt :D sáng nay xả ra sang BTCD kiếm chác được kha khá giờ lại về XST rình :D
Ok man.
Cám ơn các bác đã chung tay, mình đã hốt được 1 mớ mình cần rồi. Giá đang đà lên nhưng mình lại hành động ngược lại để mua giá thấp vì theo đà lên thì thế nào mình cũng lại bán được giá cao.

@namcutit hehe hum qua lại tham quá đặt rate 2k8 -> 3k làm sáng ra chả dc tí gì. rút kinh nghiệm vậy hic

@namcutit hehe hum qua lại tham quá đặt rate 2k8 -> 3k làm sáng ra chả dc tí gì. rút kinh nghiệm vậy hic

Không trách bác được, cái đó là do bác chưa hên thôi. Đặt giá 28xx là hợp lý rồi.

em cũng đặt 2999 mà :))) sáng nay dậy thì max 2k7 now 2k5 thôi kệ đi đâu mà vội :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week