SSJM version 3 - Quản lý job chuyên nghiệp, chơi SEOSprint hiệu quả!

ax thế thì chết ae, biết bao nhiêu job lưu trong đó

Nghe nói đâu việc dùng tool ảnh hưởng đến anh em chơi GA đó nên thớt mới phải làm vậy :oops:

tool của thớt chỉ lưu thông tin job thôi mà, đâu phải auto gì đâu nhỉ

Mình cũng thắc mắc như vậy, tool chỉ hỗ trợ phần làm báo cáo thôi chứ bản chất vẫn là làm tay thôi mà :oops:

Theo nhiều ý kiến từ phía các bạn thì việc sử dụng tool sẽ gặp bất lợi cho chủ job khi người làm job ko theo dõi được những thay đổi về yêu cầu của chủ job. Vậy nên mình update phiên bản 3.0.0.7 với tính năng mới là check yêu cầu của chủ job. Mỗi khi các bạn thực hiện thao tác check list job. Ngoài việc check trạng thái job die / live/ hết tiền thì tool sẽ check thêm phần mô tả của job để xem chủ job có thay đổi yêu cầu hay ko.

Để thực hiện tính năng này, bạn cần update list job cũ bằng cách sau (Việc update là bắt buộc!)
- Vào menu Công cụ -> Update list job -> Kéo thả list job cũ vào.

Nhận biết job đã được chủ job thay đổi yêu cầu: Những job này sẽ được hiện với ký hiệu C và màu nâu

Ngoài ra việc add job sẽ yêu cầu cookie và mỗi khi add job sẽ lâu hơn một chút vì tool lấy thông tin về phần mô tả job. (Coi như vì chủ job tý)

Last edited:
help em tí , em không biết lấy cookies ở đâu để past vào khung import @@ , với em làm ben site khác không phải seo or vip. Và em xài trình duyệt coolnovo đã thiết lập tư động xóa cookies va lich sử khi đóng trình duyệt @@

A ơi, em hỏi cái :( tool nó bị lỗi hơi dị tẹo: Sau khi ấn Capslock để tạo báo cáo thì tool tự nhảy sang Job tiếp theo và tất nhiên sang job mới sẽ tự động copy từ khóa trong job mới đó :(( như thế thì lsao mà tạo được báo cáo (Paste vào để báo cáo thì lại là từ khóa của job tiếp theo mất rùi)

A ơi, em hỏi cái :( tool nó bị lỗi hơi dị tẹo: Sau khi ấn Capslock để tạo báo cáo thì tool tự nhảy sang Job tiếp theo và tất nhiên sang job mới sẽ tự động copy từ khóa trong job mới đó :(( như thế thì lsao mà tạo được báo cáo (Paste vào để báo cáo thì lại là từ khóa của job tiếp theo mất rùi)

Bạn kiểm tra lại thiết lập phím tắt xem nhé, mình vẫn bình thường mà

help em tí , em không biết lấy cookies ở đâu để past vào khung import @@ , với em làm ben site khác không phải seo or vip. Và em xài trình duyệt coolnovo đã thiết lập tư động xóa cookies va lich sử khi đóng trình duyệt @@

Xem thêm đây nhé bạn
http://mmo4me.com/threads/thu-thuat...hoi-seo-mot-cach-hieu-qua.96905/#post-2181911

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,461
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom