SSJM version 3 - Quản lý job chuyên nghiệp, chơi SEOSprint hiệu quả!

chỉ chờ có thế này thôi đợi link rồi test nào

Cập nhật link download tại #1

Máy mình ko cài được net 4.5 vậy ta.
The .NET Framework 4.5 is not supported on this operating system.
Đổi win khác à.
Máy yêu sao chơi nổi win 7. :binhsua48:

Máy mình ko cài được net 4.5 vậy ta.
The .NET Framework 4.5 is not supported on this operating system.
Đổi win khác à.
Máy yêu sao chơi nổi win 7. :binhsua48:
Tạm thời cứ từ từ, 4.5 hình như ko hỗ trợ xp. Mình sẽ fixx sau, hiện tại w8 là ngon nhất.

fix nhanh cho win xp đi anh ơi máu quá rùi huhu

em chẳng phải bro j mấy, khi nào bác xong giai đoạn test thì update ở #1 luôn nhé, ủng hộ bác pro CNTT này :binhsua166:

Link cập nhật cho bản Net 4.0, giành cho cả XP, Chi tiết và link download cập nhật tại #1

Cái này có tự động mở tab ads không thớt!

Hiện tại thì chưa, nhưng có thể làm được..
Mình thấy tool của bác kia mở tab ads nhưng 1 số phải ra trình duyệt mở vì tool ko nhận link ads! Nếu tool nay không phân biệt chỉ cần vào link ads mong muốn và mở tab theo yêu cầu thì quá tốt thì quá tốt :)

giá tools giờ là bao nhiêu 1 tháng thế bạn ???

He he tot nhat la lam bang tay bac ak tu dong lam moi. nguoi` se luoi` day:binhsua58:

Cứ test tool đã bạn nhé, xem thế nào đã, giá cả tính sau.

Mình thấy tool của bác kia mở tab ads nhưng 1 số phải ra trình duyệt mở vì tool ko nhận link ads! Nếu tool nay không phân biệt chỉ cần vào link ads mong muốn và mở tab theo yêu cầu thì quá tốt thì quá tốt :)
Mình sẽ cố gắng làm điều này với các loại ads trong thời gian tới.

- - - Updated - - -

Cứ test tool đã bạn nhé, xem thế nào đã, giá cả tính sau.

Mình sẽ cố gắng làm điều này với các loại ads trong thời gian tới.

He he tot nhat la lam bang tay bac ak tu dong lam moi. nguoi` se luoi` day:binhsua58:
làm bằng tay tức là job 10 link mỗi link cách nhau 20-30 s cậu có làm đc điều này khi làm job ko hay là toàn làm phát 10 nháy mở 10 link luôn xong ngồi đợi . cái đấy có phải là lười ko ?

ĐAng check thử tự dưng báo SSJM lỗi @@ lỗi kiểu chạy nhiều cái cùng 1 lúc stop luôn :binhsua53:

làm bằng tay tức là job 10 link mỗi link cách nhau 20-30 s cậu có làm đc điều này khi làm job ko hay là toàn làm phát 10 nháy mở 10 link luôn xong ngồi đợi . cái đấy có phải là lười ko ?
Nếu là tool thì có thể thiết lập time giữa mỗi lần mở link c ạ, chỉ ngồi xem tool nó tìm và mở thôi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom