SSJM version 3 - Quản lý job chuyên nghiệp, chơi SEOSprint hiệu quả!

Á ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ ÁÁ Á
Server sao rồi, giờ này vẫn ko chạy đc soft để làm job nè, huuuuuuuuu. Ko dám làm tay vì còn dính GA nữa :(:binhsua04:

- - - Updated - - -

Vừa Mếu máo check không vào đc giờ lại ngon lành. Thanks chủ thớt phát/ :binhsua03: Tiền ơi về với ta nào :binhsua57:

Huhu! pro nào có lòng tốt hướng dẫn em sử dụng tools với, em xem video ngồi nghiên cứu cả ngày mà không hiểu gì hết, có pro nào tuyển ref xài tools ko vậy cho em theo làm đệ với, tks...

Huhu! pro nào có lòng tốt hướng dẫn em sử dụng tools với, em xem video ngồi nghiên cứu cả ngày mà không hiểu gì hết, có pro nào tuyển ref xài tools ko vậy cho em theo làm đệ với, tks...
bạn có gì không hiểu pm yahoo chữ ký mình chỉ cho

lần đầu mới xài tool nên mình chưa khai thác dc hêt tính năng của nó, thấy nó na ná tool của bác dinhbuu144 mới chỉ biết làm theo hướng dẫn rồi tạo báo cáo thôi. bác fithung cho em hỏi là:
- cái window có chứa mấy tab link tới job và những sites cần đến, window đó vẫn treo chứ chưa đóng khi mình làm tiếp jobs khác phải không?
- thời gian kể từ lúc làm job cho đến lúc có thể nộp báo cáo (theo yêu cầu của chủ jobs) là do mình canh thôi phải không?

rồi cái nút check list ở phía trên bên trái là để check xem jobs còn tiền hay hết tiền hay sao bác? rồi lúc nhấp chuột vào nó lại bảo là bạn hãy import cookie, làm thế nào vậy bác :(

Last edited by a moderator:
lần đầu mới xài tool nên mình chưa khai thác dc hêt tính năng của nó, thấy nó na ná tool của bác dinhbuu144 mới chỉ biết làm theo hướng dẫn rồi tạo báo cáo thôi. bác fithung cho em hỏi là:
- cái window có chứa mấy tab link tới job và những sites cần đến, window đó vẫn treo chứ chưa đóng khi mình làm tiếp jobs khác phải không?
- thời gian kể từ lúc làm job cho đến lúc có thể nộp báo cáo (theo yêu cầu của chủ jobs) là do mình canh thôi phải không?

rồi cái nút check list ở phía trên bên trái là để check xem jobs còn tiền hay hết tiền hay sao bác? rồi lúc nhấp chuột vào nó lại bảo là bạn hãy import cookie, làm thế nào vậy bác :(

Đúng vậy, tool mình và tool dinhbuu đều là tool làm bằng tay nên có nhiều điểm tương đồng. Khi xong một job bạn có thể treo bỏ đó làm job khác. Thời gian treo job tốt nhất nên theo yêu cầu của chủ job.
Đấy là một số mẹo chơi khá hay, trong đó có phần canh time, bạn vào link bên dưới để xem nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?10...-khai-thac-tool-va-choi-Seo-mot-cach-hieu-qua

Tiếp tục test cái tool toẹt vời này :D
1. Có một lỗi khi chuyển giữa simple view và full view bác fithung ơi :( thỉnh thoảng mình bấm F2 chuyển qua lại 2 cái view toàn bị mất cả chữ trong tool. nó hiện như thế này @@
2. Phím tắt của bác rất tiện lợi :D cơ mà nhiều khi đang bật tool mà nhảy sang chat hay làm j ` đấy thì lại bấm trùng vào phím tắt như đánh phím "s" với "a" chẳng hạn. nó cứ nhảy job loạn xạ @@
Thế nên bác có thể chỉnh phím tắt thành tổ hợp phím được ko ? :D Ví dụ như check ads là ctrl + D chẳng hạn :D
Cảm ơn vì tool toẹt vời :p

Tiếp tục test cái tool toẹt vời này :D
1. Có một lỗi khi chuyển giữa simple view và full view bác fithung ơi :( thỉnh thoảng mình bấm F2 chuyển qua lại 2 cái view toàn bị mất cả chữ trong tool. nó hiện như thế này @@
View attachment 27217
2. Phím tắt của bác rất tiện lợi :D cơ mà nhiều khi đang bật tool mà nhảy sang chat hay làm j ` đấy thì lại bấm trùng vào phím tắt như đánh phím "s" với "a" chẳng hạn. nó cứ nhảy job loạn xạ @@
Thế nên bác có thể chỉnh phím tắt thành tổ hợp phím được ko ? :D Ví dụ như check ads là ctrl + D chẳng hạn :D
Cảm ơn vì tool toẹt vời :p
Vấn đề đầu tiên thì để mình xem lại
Vấn đề thứ 2 bạn có thể bật / tắt phím tắt bằng phím ~ (phím ngay bên trên phím tắt).
Nếu chuyển thành tổ hợp phím sẽ ko tiện vì bị trùng với phím tắt của trình duyệt, như trên chrome mà bạn nhấn Ctrl D là bookmark trang đó.

Ctrl ko được thì Shift + j đó cũng được bác ạ :)) giúp iêm tý :p

Ctrl ko được thì Shift + j đó cũng được bác ạ :)) giúp iêm tý :p
Bạn có thể bật / tắt phím tắt bằng phím ~ (phím ngay bên trên phím tắt). Các phím tắt sẽ tạm ngưng hoạt động, bấm 1 lần nữa để bật lại.

Cho e hỏi cái. Ở giao diện Simple View, em kéo thả link job để thêm job thì bị Đang tìm link trên siet ~> đang mở link rùi bị ... has stopped working thế là bị làm sao ạ? :(

Cho e hỏi cái. Ở giao diện Simple View, em kéo thả link job để thêm job thì bị Đang tìm link trên siet ~> đang mở link rùi bị ... has stopped working thế là bị làm sao ạ? :(

Giúp em với :'( mà e hỏi luôn cái tìm job trên sever cũng ko hoạt động đc :((

Thớt tính bao giờ ra mắt Tool hoàn chỉnh thế, thằng SSJM 3 này đang tiện dùng để check Job còn hay hết tiền mà làm, giờ hay lỗi quá :binhsua80:
Mong thớt cố update Tool nhanh nhanh! :D

Thời gian qua mình rất bận nền không làm license và update tool được, nay mình chính thức bán bản quyền bộ công cụ SSJM v3 với giá 0.6$ / tháng.
Vì không có time làm tài liệu hướng dẫn nên bạn nào đã dùng quen tool và có khả năng làm video demo, hướng dẫn sử dụng tool theo các nội dung sau:
- Thao tác với list job: Tạo list job, mở list job (từ menu hoặc kéo thả) thêm, sửa, xóa job, check list job, search job (nhập link hoặc kéo thả)
- Thao tác cấu hình tool: Các tùy chọn, chỉnh phím tắt, cấu hình trình duyệt
- Thao tác làm việc: Chơi auto surf, kích hoạt simpleview, chuyển job (next - prev), mở job, mở job với link search sẵn, mở link tự động, check ads, tạo báo cáo
- Hướng dẫn sử dụng tool tìm job
- Sử dụng tool Import Job
Mỗi mục trên làm 1 video riêng biệt

Phiên bản này ko có bản quyền vĩnh viễn, tuy nhiên bạn nào có thể làm video một cách đầy đủ, ngắn gọn mình sẽ tặng 1 key bản quyền vĩnh viễn SSJM v3
Chi tiết PM fithou_lovepc
Cám ơn các bạn

Last edited by a moderator:
Description:Mua tool SSJM - 0AC4067A51C0134BDA1D035B8EE607FB
Amount:− 0.60 WMZ
Fee:− 0.01 WMZ
Date:7/24/2013 7:57:39 AM
From:Z259129365129
To:Z125643862334, [email protected]

Mã key 0AC4067A51C0134BDA1D035B8EE607FB

Bác fithung ơi, cái tool nó có lưu cookie lại ko thế :-S
Em chơi 2 acc. Check list acc 1 có 2 job đã report. xong xóa cookie. change IP hma. làm acc 2, import cookie "mới" xong check list. thấy 2 job kia cũng hiện đã report. mặc dù chưa làm tý nào @@. Không biết do tool lỗi phần check hay là nó lưu lại cookie của acc 1 nó check cho acc 2 thế ko biết T_T (sau khi làm xong acc 1 em đã import cookie acc 2 rồi nhé)

Bác fithung ơi, cái tool nó có lưu cookie lại ko thế :-S
Em chơi 2 acc. Check list acc 1 có 2 job đã report. xong xóa cookie. change IP hma. làm acc 2, import cookie "mới" xong check list. thấy 2 job kia cũng hiện đã report. mặc dù chưa làm tý nào @@. Không biết do tool lỗi phần check hay là nó lưu lại cookie của acc 1 nó check cho acc 2 thế ko biết T_T (sau khi làm xong acc 1 em đã import cookie acc 2 rồi nhé)
Cookie bạn import cookie khác là ok, cookie cũ sẽ bị xóa sạch, về job thì bạn thử kiểm tra trực tiếp job đó trên site xem nó tình trạng nó thế nào nhé. để mình xem lại tool

Tui mới mua key SSJM 2.0 cách đây 2 ngày
giờ làm sao???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom