SSJM version 3 - Quản lý job chuyên nghiệp, chơi SEOSprint hiệu quả!

bị lỗi Cookie không hợp lệ là sao nhỉ @@

Có ai bị lỗi ở chỗ xài SEO register ko . Nó báo không tuy cập được trang đăng kí rồi báo lỗi tùm lum hết :(

đánh dấu tìm hiểu sau

Xin cho hỏi tôol này còn dùng được nữa không vậy @fithung
Vẫn dùng bình thường nhé, mới cập nhật lại link đao loát ở #1

các bác cho em hỏi sao sau khi download về giải nén ra thì file ssjm.exe hiện ra được 1-2s rồi mất là sao nhỉ?

sao nó bảo paste cookie vào, không hỉu lắm??

check job ra chữ R nghĩa là gì hả c?

Chữ R nghĩa là ngồi Rung đùi tiền tự về ấy mà :D
là sao hả bác, ý cái này là job làm nhiều lần phải không bác. Nhưng có cách nào check job nào làm nhiều lần mà đã làm rồi ko bác nhỉ?

chủ thớt cho hỏi máy mình nó lỗi không tìm thấ file job.exe với mấy cái file khởi động nó mất hình luốn rồi . Lỗi này sửa sao thớt

chủ thớt cho hỏi máy mình nó lỗi không tìm thấ file job.exe với mấy cái file khởi động nó mất hình luốn rồi . Lỗi này sửa sao thớt
Xem có bị av nào diệt ko c nhé.

bạn muốn list job thì vào blog mình pm nhé: rongdatbg.blogspot.com

Chủ thớt cho hỏi sao tìm jobs trên server mà k cho thêm job nhỉ, mở list jobs trong đó để thêm hoặc tạo mới thì nó báo lỗi sql, mình xài win 7 64bit

Chủ thớt cho hỏi sao tìm jobs trên server mà k cho thêm job nhỉ, mở list jobs trong đó để thêm hoặc tạo mới thì nó báo lỗi sql, mình xài win 7 64bit

Cùng câu hỏi với bạn này chủ thớt vào giúp anh em phát

Cùng câu hỏi với bạn này chủ thớt vào giúp anh em phát
Nếu là win 64 bit thì bạn thử giải nén file System.Data.SQLite64.rar -> chọn yes to all xem nhé. Lâu quá quên cmn tool hoạt động thế nào rồi :oops:

tình hình là giải nén theo bác xong chạy soft bị lỗi SQL luôn :)

tình hình là giải nén theo bác xong chạy soft bị lỗi SQL luôn :)
Cái này tuỳ win 32 bít thì giải nén 32, 64 thì giải nén 64 nhé. Mặc định là 32

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back