• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell SSHTool v1.2 - SSH Tool đã trở lại

Status
Not open for further replies.
nó có thể tạo sock từ ssh à bác

Mục đích của nó là dùng để dynamic port forwarding...Giống như 1 con socks private thông qua tunnel thôi...

tool ngon nhưng giá cả k đc linh động bác ơi :D ! đề nghị bổ sung nhiều hình thức thanh toán :D
Bạn muốn thanh toán bằng hình thức gì :3 Paypal thì không được vì tớ không có cái nào cả, lần trước mua bán tool bị limit cả rồi :confused:

gui minh key voi: 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

tool ngon nhưng ssh chạy load khá chậm ko biết phải tại mạng hay tại tool nữa :)

tool ngon nhưng ssh chạy load khá chậm ko biết phải tại mạng hay tại tool nữa :)

Bạn có thể check lại speed với bitvise nhé :) Mình xài lib của nó đấy

Bạn muốn thanh toán bằng hình thức gì :3 Paypal thì không được vì tớ không có cái nào cả, lần trước mua bán tool bị limit cả rồi :confused:
Ý em nniều người treo chạy trên VPS ! mua với giá 5$/pc k ổn ấy ! bác nên thêm nhiều gói thanh toán khác

Khong thấy nhắc đến pay tiền hay payment confirm gì hết.
Vậy mình làm theo đúng như hướng dẫn của bạn là se duoc lic 365days mà không phải mất 5$ à? :D
Cho hỏi mình pay qua bitcoin đc ko?

Khong thấy nhắc đến pay tiền hay payment confirm gì hết.
Vậy mình làm theo đúng như hướng dẫn của bạn là se duoc lic 365days mà không phải mất 5$ à? :D
Cho hỏi mình pay qua bitcoin đc ko?

Cái câu: soibac sẽ send cho bạn 1 chuỗi là mấu chốt vấn đề đó ;)) Bác không pay thì em không send ;))

Tool này thay bitvise thôi cậu, ai thích dùng bitvise mở một đống profile thì cứ dùng...

À đc rồi nè: DQpDb21wdXRlciBJRF9fX19fX19fX19fX19fX19fX19fX19fOiAwDQo=
phải delete cai hid.txt voi cai cai sshtool.lic di roi chạy thì mới đc

Up. Mấy bạn chạy trên VPS mà HID ra có 1 dòng thì bạn vui lòng chờ bản sau nhé...Vì bản này cũng không chạy được (bị lỗi crypto)

mình dùng windows 10, khong phải VPS bạn ơi

Sài tool của bác này được 2 ngày nói chung là tool khá good chưa thấy lỗi gì.

Chạy khá là ngon :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week