SSHAuto v1.0.0 Nhờ các bạn test và góp ý hoàn thiện tool

cho hỏi có 2 link nó surf được 1 lần cái nó ko surf tiếp là sao vậy ?
Tốt nhất là nên để số link > số thread chạy. Có thể copy 1 link thành nhiều lần. Ver sau sẽ có tuỳ chọn số lần loop
tool mượt đó :D
Hy vọng càng ngày sẽ càng mượt hơn :D

thêm chức năng options bổ xung cho từng người dùng
(người dùng trả phí thêm để có đc chức năng đó, người khác thì không thấy và không biết chức năng đó)
;)
(giống code riêng tool vậy đó nhưng cái này có nền sẵn rồi chỉ bổ xung chức năng thôi và chỉ người đó mới đc sử dụng)

name của imgclick là next mà điền vào nó ko click nhỉ ?
cái img click nó là submit form chứ không phải link. Mình sẽ khắc phục vào phiên bản sau.
thêm chức năng options bổ xung cho từng người dùng
(người dùng trả phí thêm để có đc chức năng đó, người khác thì không thấy và không biết chức năng đó)
;)
(giống code riêng tool vậy đó nhưng cái này có nền sẵn rồi chỉ bổ xung chức năng thôi và chỉ người đó mới đc sử dụng)
Nếu có yêu cầu riêng thì cứ pm yahoo hoặc inbox mình sẽ nghĩ cách giải quyết riêng cho các bạn :D

<a onclick="if (typeof __da_info == 'function') __da_info(this)" onmouseover="if (typeof __da_info_over == 'function') __da_info_over(this)" href="http://www.yengo.com/click/?x=F8lhA...c1d0e0f1g-h1i-j-k1l-m-n1o-p-q0r17s1t1u320v611" target="_blank" style="font-family:inherit; font-size:inherit; font-weight:normal; text-decoration:underline; color: #000000;" rel="nofollow" class=" DA-MOV">Do Something You Love! Become a Distributor of Herbal Cosmetics!</a>
Trường hợp link như này điền click sao hả thớt

<a onclick="if (typeof __da_info == 'function') __da_info(this)" onmouseover="if (typeof __da_info_over == 'function') __da_info_over(this)" href="http://www.yengo.com/click/?x=F8lhA...c1d0e0f1g-h1i-j-k1l-m-n1o-p-q0r17s1t1u320v611" target="_blank" style="font-family:inherit; font-size:inherit; font-weight:normal; text-decoration:underline; color: #000000;" rel="nofollow" class=" DA-MOV">Do Something You Love! Become a Distributor of Herbal Cosmetics!</a>
Trường hợp link như này điền click sao hả thớt
Bạn có thể set click by domain điền là "yengo.com"

e cứ treo một lúc là bị như này !

thớt cho mình hỏi.... mình đặt cpx24 trên web và một trang nữa, dùng sock5 cứ treo đó nó có tính không nhỉ?

@taolaymay Bạn biết ở đâu mua proxy hoặc líst sock trong ngày không, dùng sock free toàn phải căn giờ họ post để thử... cái CPX mình cũng ngon phết

Sao lúc chạy imgclick nó ko hiện hình ảnh vậy thớt, mình cho chạy rồi click tay nhưng ko hiện ảnh, nó ko tính lượt view.

Bác thớt chuyển qua chạy bằng nhiều Bitvise chắc sẽ lướt nhanh hơn là dùng sshnet . Chứ vào img mà ko load lên đc hình.

Đã test . Tool chạy trên imgclick dùng click tay nhưng ko hề đc cộng view , do ko hiện ảnh, cùng 1 ssh dùng dùng bitvise load thì hiện và đc cộng view. Cậu thử check lại xem nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week