SSHAuto v1.0.0 Nhờ các bạn test và góp ý hoàn thiện tool

Bản mới 1.0.2 Full có hỗ trợ adf.ly không bác thớt :)?
Ví dụ site bạn là abc.com và có chứa link adf.ly. Thì click 1 bạn đặt là click by domain điền là "adf.ly". Click 2 thì chọn click by ID điền là "skip_button". Khi surf vào site bạn nó sẽ tìm link adf.ly để click. Sau đó vào trang adf.ly sẽ click vào nút Skip. Bạn phải set time click cho chuẩn là được.
Close vps có click đc ko vậy bác thớt.
Click bình thường nhé.

Ngon đó, chạy được nhiều phút mà ko dính đoàn not working . tuy nhiên , nếu tích hợp HMA vào đc thì tốt :D. tích hợp thêm tìm và click thì quá okie :3

Ví dụ site mình có 10 link adf.ly thì nó sẽ click random 1/10 link hay click 10 link vậy bác thớt :)? Mà chắc nó cũng hỗ trợ được cả CPM luôn đúng không bác, nếu được thì quá ngon ;)

Ví dụ site mình có 10 link adf.ly thì nó sẽ click random 1/10 link hay click 10 link vậy bác thớt :)? Mà chắc nó cũng hỗ trợ được cả CPM luôn đúng không bác, nếu được thì quá ngon ;)
Phiên bản hiện tại là click link đầu tiên nó tìm thấy. Ver sau sẽ để random. CPM thì bạn cứ test là biết thôi.

Mình giả sử 2 trường hợp thế này nếu trên site load có pop up thì tool sẽ tự động click vào site nào popup hay site gốc.
Hai là nếu mục đích của mình là click một link quảng cáo trên site chính và link quảng cáo trên trình duyệt là bật ra một tab mới và mình muốn có tự động click trên tab mới này thì tool sẽ xử lý như thế nào

Mình giả sử 2 trường hợp thế này nếu trên site load có pop up thì tool sẽ tự động click vào site nào popup hay site gốc.
Hai là nếu mục đích của mình là click một link quảng cáo trên site chính và link quảng cáo trên trình duyệt là bật ra một tab mới và mình muốn có tự động click trên tab mới này thì tool sẽ xử lý như thế nào
1 là sẽ click trên site gốc.
2 là mục đích của bạn rất ít người dùng và vì thế bạn nên tìm người đặt tool riêng để sử dụng.

Mấy cái này thì qua đây :D

Tăng Thread lên đê thớt, thử chạy xem nó ngốn ram với cpu ra sao :). Hiện chạy 5 rất mượt. Thớt xem thêm chức năng tự động chạy lại khi hết list url đê + đang chạy stop đợi lâu vãi đái =)

Tăng Thread lên đê thớt, thử chạy xem nó ngốn ram với cpu ra sao :). Hiện chạy 5 rất mượt. Thớt xem thêm chức năng tự động chạy lại khi hết list url đê + đang chạy stop đợi lâu vãi đái =)
Có tự động chạy lại khi hết list url mà :eek:

Nó có chạy vòng lặp ko bạn , chạy hết proxy xong chạy lại
Test sẽ biết liền nhé.
hướn dẫn cách add url đi thớt
vào Tab Link paste list referer và link cần bot vào là được. Muốn làm tay thì sửa trong file url.txt
kể mà thêm cái check proxy trước khi chạy thì ngon :D
Cái này chắc phải để sau.
Nó có giả lập trình duyệt ko bạn
ý bạn là useragent. Browser random useragent trong file useragent.txt

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week