Ask SSH VN

SuperCrazy

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
tình hình rất chi là tình hình, mới thay ssh mới của 1 bạn sell ở đây, add vô 80% bị connect error với login error @@ . có ai bị như mình k ?

Bao cũng đang xài shh VN đây,bình thường thì connect khoảng 20% thôi nhưng từ trưa hôm qua đến giờ bị 99% connect luôn ,chỉ chạy dc IP chính,đang thức cạp mà ko đây :(

đang sửa cáp sắp xong rồi mấy ông ơi ráng chờ đi, do sửa mấy công đoạn cuối cùng nên nó mới lag vậy

đang sửa cáp sắp xong rồi mấy ông ơi ráng chờ đi, do sửa mấy công đoạn cuối cùng nên nó mới lag vậy
chắc ko liên quan gì đến cáp đâu huudung,lag hay gì đó thì cũng ít thôi đằng này hầu như đứt hẳn 100% ssh mà IP chính vẫn chạy phà phà :(

chắc ko liên quan gì đến cáp đâu huudung,lag hay gì đó thì cũng ít thôi đằng này hầu như đứt hẳn 100% ssh mà IP chính vẫn chạy phà phà :(
check cái inbox nhé, có gì nhắn qua cái chát or inbox luôn hen.

mình xài vnpt ssh vn cx bị die toàn bộ. khoảng 1 tuần nay r . nản ghê :( . ai có cách nào khắc phục k

Bao Công bị từ hồi nào vậy , tối qua lúc 11h mình làm ssh vẫn ngon lành mà
À vấn đề của Bao đã dc giải quyết ,Bao bị connect là do Bao treo game 3 ngày ko tắt máy chả bít đụng chạm gì nên bị connect 100% giờ người đẹp @yenly nhắc reset lại máy giờ đã ổn lại :)

À vấn đề của Bao đã dc giải quyết ,Bao bị connect là do Bao treo game 3 ngày ko tắt máy chả bít đụng chạm gì nên bị connect 100% giờ người đẹp @yenly nhắc reset lại máy giờ đã ổn lại :)
tui hk bik nữa, mỗi ngày tui đều k mở máy nhìu mà 2 hôm nay cứ bị hoài hjx :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week