• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell SSH US , AU giá rẻ ! ĐÃ CHECK FRESH

Status
Not open for further replies.
hơn 1 tháng treo surf xài 1k5 ssh của pro tunvit cho chả sao

mới hôm kia mua 1k của ông này, hnay vào thì bị block 25 acc cùng 1 reason :

Error: Your account has been blocked by the administration!

Reason:
IP banned by dns blacklist. Please contact our support team!

Duration of the suspension:
no data

For clarification, please contact the support team!
Note: Even if you got suspended, you are only allowed to sign up with one account!

Chưa kể lúc chạy tool thì trùng 1 đống lớn ssh

Cảnh báo bạn nào muốn mua kẻo vừa mất tiền vừa "để tang" cho acc của mình!

hơn 1 tháng treo surf xài 1k5 ssh của pro tunvit cho chả sao

mới hôm kia mua 1k của ông này, hnay vào thì bị block 25 acc cùng 1 reason :

Error: Your account has been blocked by the administration!

Reason:
IP banned by dns blacklist. Please contact our support team!

Duration of the suspension:
no data

For clarification, please contact the support team!
Note: Even if you got suspended, you are only allowed to sign up with one account!

Chưa kể lúc chạy tool thì trùng 1 đống lớn ssh

Cảnh báo bạn nào muốn mua kẻo vừa mất tiền vừa "để tang" cho acc của mình!

cậu mua về làm gì thì mình ko biết , nhưng tớ bán giao hàng đã check fresh là xong rồi , với cái giá như thế này thì cậu cũng nên hiểu tí ............... vì tớ scan ra có thể có người scan ra rồi , chứ tớ ko dám nói là pri , mà nếu mà hàng pri thì giá này thì tớ ko biết nói gì hơn !

cậu mua về làm gì thì mình ko biết , nhưng tớ bán giao hàng đã check fresh là xong rồi , với cái giá như thế này thì cậu cũng nên hiểu tí ............... vì tớ scan ra có thể có người scan ra rồi , chứ tớ ko dám nói là pri , mà nếu mà hàng pri thì giá này thì tớ ko biết nói gì hơn !
lúc mua mình có nói với cậu là treo surf,,,, cứ nghĩ hàng scan chỉ bị die hoặc trùng thôi chứ thật sự nếu mà biết bị block acc có cho ko tớ cũng ko dám xài. Thôi, rút kinh nghiệm!

lúc mua mình có nói với cậu là treo surf,,,, cứ nghĩ hàng scan chỉ bị die hoặc trùng thôi chứ thật sự nếu mà biết bị block acc có cho ko tớ cũng ko dám xài. Thôi, rút kinh nghiệm!

cái đó là do cậu rồi , chứ tớ đưa qua cậu hàng vẫn tốt + fresh ....................................... Cậu rút kinh nghiệm vậy ..................... sẵn đá lên.......................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week