Ssh SmartFilter Tool (Free Beta)

Gần giống như là ép ng khác xài Skype. PM cho nó thì tốt nhưng ko nên theo cách này.

Gần giống như là ép ng khác xài Skype. PM cho nó thì tốt nhưng ko nên theo cách này.

Mình đã đưa ra các cách lựa chọn để liên lạc (Mail - Skype - Facebook - Yahoo - Phone - MMO4ME Inbox).Riêng Yahoo thì tối mới online. Xin lỗi bạn nhé, bạn có thể gửi mã trên tool rồi mình sẽ chuyển register.key cho bạn...hoặc chỉ cần offline message với mã trên tool mình sẽ gửi linkdownload register.key.

Đừng nóng có hại cho sức khỏe lắm! :p

Mình đã đưa ra các cách lựa chọn để liên lạc (Mail - Skype - Facebook - Yahoo - Phone - MMO4ME Inbox).Riêng Yahoo thì tối mới online. Xin lỗi bạn nhé, bạn có thể gửi mã trên tool rồi mình sẽ chuyển register.key cho bạn...hoặc chỉ cần offline message với mã trên tool mình sẽ gửi linkdownload register.key.

Xin key mà cứ như ông nội người ta ấy :D

Thế này có phải hay ko, ai thích liên lạc theo cách nào thì tuỳ, ko bắt buộc Skype như trước.

PS: Chính bác mới nóng tính. Mình ko cần tool này nhưng góp ý với bạn vậy.

:) Giờ mới để ý thread này có comment của mấy pro coder của mmo hiện giờ (không tính các pro đã quy ẩn giang hồ) :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom