Help SSH , SCAN PASS , CHECK FRESH BÊN KIA FREE ĐEM VỀ NÈ

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái AMC là biết tool của ai rồi :D

Last edited:

zư này đủ xài chưa :D . sell giá rẻ cho bác nào mua tool traffic nào :D
inbox giá nha bác :)

Thread chỉnh 5000 với 1000 chả khác gì nhau. Rùa bò thế này bao giờ mới có xài đây
2 tiếng 50k IP với 500 thread. OK rồi đòi hoit bao nhiêu nữa.

thằng cha này chuyên đi resell . Ai muốn mua thì pm : gacon_bigzero1995 để ủng hộ nhóc ấy nhé.
Giá bao nhiêu vậy mềm không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

làm giàu không khó :D

mình ko phải so bì gì, nhưng người ta mất công làm lại server để chạy tool. Giờ đi mua xong về resell lại, sao người ta có tiền mà chạy tiếp. lúc đó off lại bắt đầu than vãn

mình ko phải so bì gì, nhưng người ta mất công làm lại server để chạy tool. Giờ đi mua xong về resell lại, sao người ta có tiền mà chạy tiếp. lúc đó off lại bắt đầu than vãn
Resell thì giá phải rẻ hơn của chủ chứ

zư này đủ xài chưa :D . sell giá rẻ cho bác nào mua tool traffic nào :D
=,=
anh đẫ có crack hẳn hoi éo thềm

giá như cũ : 100k / tháng . Nhóc có có đầy đủ tool từ lazy ssh, check ssh, đến tool traffic cứ bảo tui giới thiệu
@_@ có cho trung gian ko @@, toàn nick mới. Vài chục người mua rồi vài hôm mất tích ko vào đc tool thì biết tìm ai @@

ơ cái này dùng làm thì hả các bác? :(

Cái này là bê tool lazy phiên bản 1.0 và scan pass của lão tín về làm lại, phá bỏ cái giới hạn thread mà :D

Thread chỉnh 5000 với 1000 chả khác gì nhau. Rùa bò thế này bao giờ mới có xài đây
ông có thể đi mua ko cần phải ns nhiêu ở đây đâu =.=

thằng cha này chuyên đi resell . Ai muốn mua thì pm : gacon_bigzero1995 để ủng hộ nhóc ấy nhé.
thế đây có phải là resell ko bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week