SSH NHỮNG ĐIỀU CẦN LƯU Ý TRƯỚC KHI MUA

TAKASHO

Hero
Verified
Reactions
482
MR
1.407
TÌNH HÌNH LÀ MÌNH CÓ MUA VÀI K SSH MÀ HÀNG CÓ USER VÀ PASS LÀ |support|support|

ĐỂ QUA 1 ĐÊM DIE HẾT MẤY K SSH ĐÓ :(

MẤY PRO CHUYÊN SỬ DỤNG SSH CHO MÌNH HỎI LÀ LOẠI USER VÀ PASS NÀO SỐNG LÂU HƠN :)

ĐỂ SAU NÀY MUA NÓI VỚI NGƯỜI BÁN XIN THANK ALL

Do bạn thôi,t lúc cần loại cũ live lâu thì nói họ sẽ tự lấy admin,default,ftpuser,PlcmSpIp....lung tung phèo,live trâu hơn mà off thì nát bấy.Còn lấy hàng mới ngon lành mà nhanh die thì support,mới scan tươi rói mà die tích tắc.Tùy nhu cầu,sd qua thì có kinh nghiệm.

Upvote 0
Thực ra tại thời điểm đó ko kết nối đc thôi. vì lý do hàng resell và lại bán cho nhiều người dùng thì tại thời điểm đó nhiều người cùng tìm cách chui vào thì chỉ có một con lọt vào làm tổ trong trứng thôi. Đấy cũng là một nguyên nhân. còn nhiều nữa thì chỉ người trong nghề biết. chẳng hạn như có tool change pass. thì coi như ko truy cập đc

Upvote 0
hàng mau die là hàng new , dễ làm offer , ít trùng ! Tuy lấy hàng cũ sống lâu nhưng đều trùng hết ( Cái Nào cũng có cái Ưu của nó , là ý nói với dân offer )

Upvote 0
vậy là hang supprot ngon nhưng phải xài nhanh tay không là lỗ khạc máu , còn mấy hàng kia thì lâu die nhưng bls nhiều ok thank all mọi người đã thông ass dùm mình nhé

Upvote 0
thường live tốt hay ko phụ thuộc vào country chứ ko phải hoàn toàn vào user pass. Nhưng die gần hết sau 1 đêm thì chắc là us support rồi. Ko có cách nào khắc phục ngoại trừ lấy từng chút một xài hết lấy tiếp thì mới hạn chế đc lãng phí vì die thôi :)

và us support thường live tốt thì tầm tối đến đêm, ban ngày thì tệ hơn

Upvote 0
thường live tốt hay ko phụ thuộc vào country chứ ko phải hoàn toàn vào user pass. Nhưng die gần hết sau 1 đêm thì chắc là us support rồi. Ko có cách nào khắc phục ngoại trừ lấy từng chút một xài hết lấy tiếp thì mới hạn chế đc lãng phí vì die thôi :)

và us support thường live tốt thì tầm tối đến đêm, ban ngày thì tệ hơn
pro ssh đã ghé topic rồi thank pro nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back