Suggest SSH Manager - phần mềm kết nối SSH nhỏ gọn

Mình chỉ code gà gà chơi chơi thôi :D, thấy cái tool của bác là không dám lên tiếng rồi :D
Còn ssh thì mình xài thằng này
http://www.chilkatsoft.com/ssh-sftp-dotnet.asp
Ý tui hỏi là muốn trao đổi với cậu xem cái Library SSH nào speed nhanh và support nhiều tính năng và đặc biệt là ít error exception unknown. Anh em cùng nghề code tool nên muốn thảo luận giúp qua giúp lại chứ tui chả có ý xấu hay tỏ vẻ gì đâu cậu.
Thanks cái Library SSH Chilkatsoft của cậu, biết thêm cái Lib SSH nữa.
Định rủ cậu qua dùng Renci SshNet, nó mới ra bản update mới, dùng tốt hơn rồi.

Ý tui hỏi là muốn trao đổi với cậu xem cái Library SSH nào speed nhanh và support nhiều tính năng và đặc biệt là ít error exception unknown. Anh em cùng nghề code tool nên muốn thảo luận giúp qua giúp lại chứ tui chả có ý xấu hay tỏ vẻ gì đâu cậu.
Mình xài thằng trên từ lâu rồi, quen tay nên ngại tìm cái mới, thằng đó chạy nhanh vãi ra :D.
Khi nào rảnh rỗi tìm hiểu rencisshnet thử :)

Plink chưa dùng, Putty đã dùng. Mà thằng Putty tích hợp vào tool hok ổn bằng Bitvise.

Plink là bản portable của Putty :) . Nó là consonle nên nhanh hơn Bitvise ^^.
Bác rành hơn em có thể cho em vài ví dụ được không ạ?
Chủ yếu dùng qua cmd lines :D

-> Bitvise cần có license code thì mới chạy được qua 130 con :)

Plink là bản portable của Putty :) . Nó là consonle nên nhanh hơn Bitvise ^^.
Bác rành hơn em có thể cho em vài ví dụ được không ạ?
Chủ yếu dùng qua cmd lines :D

-> Bitvise cần có license code thì mới chạy được qua 130 con :)
Tui có rãnh gì đâu nè. Biết SSH và dùng SSH chỉ mục đích surf web, cho nên tool Putty hay Bitvise nào có support forward port thành socks để surf web thì dùng, con mấy cái lệnh commands line của SSH hình như là Linux, mà Linux thì tui biết nó mà nó hok biết tui là ai nên hok hợp tác được với nó :)

Tất nhiên là không free rồi mấy thím, nhưg giá rẻ thôi :D, đang add thêm cái check live và fresh vào nữa là chạy ngon thôi.
Thế thì tốt quá, e đang cần loại này :D

Uhm, nghĩ cũng lạ, sao tui hỏi thêm về vụ dùng gì để connect ssh thì ông hok thèm trả lời ta? Chắc chê tui hok đủ xứng để hỏi chứ gì.
em nghĩ là cũng thằng renci thôi anh, hiện tại em test thì speed khá good, nhưng nhiều lúc vẫn hay gãy connect, em nghĩ là em tool như này thì cứ thằng bitvssh mà
Đôi khi em nó vẫn gãy connect đó anh, dù sao vẫn good hơn lần trước :D

Mình xài thằng trên từ lâu rồi, quen tay nên ngại tìm cái mới, thằng đó chạy nhanh vãi ra :D.
Khi nào rảnh rỗi tìm hiểu rencisshnet thử :)
nhanh mà quan trọng connect của nó ntn, nhỡ như fake ip để xem phim heo mà gãy connect là khổ lắm :D

:3 có mua của thím , thím update phần xoá ssh đi , lỡ import 10k ssh giờ xoá mệt nghĩ luôn, nó xoa chậm quá à , thêm phần quản lý quốc gia ssh đi chủ thớt improt vào ko biết đang xài ssh của nước nào lu6n :3

:3 có mua của thím , thím update phần xoá ssh đi , lỡ import 10k ssh giờ xoá mệt nghĩ luôn, nó xoa chậm quá à , thêm phần quản lý quốc gia ssh đi chủ thớt improt vào ko biết đang xài ssh của nước nào lu6n :3
mình củng thấy vậy import thì chậm quá, thêm cái conect random nữa cho anh em thích tich hợp với auto recor nó dể đang hơn

:D

:D

Code tôl, support, PM 5 ngày không thấy trả lời support tool
Bữa gởi cho cậu rồi mà, cậu tải bị lỗi thôi.
Tớ ít online skype lắm, đã gởi lại link cho cậu rồi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,562
171,609
Latest member
Lephianhmmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week