• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell SSH INTER NEW [5NGUOI]

Status
Not open for further replies.
Có mấy con SSH sell đi sell lại, m chưa sưu tầm ở đâu cả, lần đâu mua của c hơn 40k, lần thứ 2 mua tiếp thì dính toàn bộ lần thứ nhất, vậy mà mồm vẫn kêu mới update , chém éo biết ngượng mồm , Up cho bà con tránh

Tôi có ns ẽo trước khi mua, tôi chỉ check trùng ssh do chinh tôi sell ra, con lít ssh do ng khác bán thi t k chịu trách nhiệm check trùng :) :) nên đùng oam om cái mồm nữa, ngậm lại jh :)

Tôi có ns ẽo trước khi mua, tôi chỉ check trùng ssh do chinh tôi sell ra, con lít ssh do ng khác bán thi t k chịu trách nhiệm check trùng :) :) nên đùng oam om cái mồm nữa, ngậm lại jh :)
om om cái mả mẹ bạn, hàng inter m mua mỗi của bạn, check thì trùng nhau hết mà bảo là hàng mới update, mới cái lol à, tí sang box SCAM nói chuyện

om om cái mả mẹ bạn, hàng inter m mua mỗi của bạn, check thì trùng nhau hết mà bảo là hàng mới update, mới cái lol à, tí sang box SCAM nói chuyện
tuy u thôi, bao nhiêu người ngta mua ks chỉ có mỗi u là bị :) xem lại ôx chat ở yh đi, t có nói rõ chỉ check trùng lít ssh t sell ra, còn của ng khác t k check, t nóit hẳng z r

Với lại nói nge nè :) ng có học ko ai nc như u đâu, cư xử như ng có học đi chứ đừng nc như lũ vô học :) đừng đụng chạm tới ng lớn ok, phắn đi vô học

Với lại nói nge nè :) ng có học ko ai nc như u đâu, cư xử như ng có học đi chứ đừng nc như lũ vô học :) đừng đụng chạm tới ng lớn ok, phắn đi vô học
Chưa biết đứa nào vô học đâu con, bán hàng lừa gạt khách hàng nhắc nhở cho mà biết lại còn thái độ , xem lại cách làm ăn đi con

Chưa biết đứa nào vô học đâu con, bán hàng lừa gạt khách hàng nhắc nhở cho mà biết lại còn thái độ , xem lại cách làm ăn đi con

t nói ko hiểu à, khách hàng nào mua t cũng nói 1 câu cả thôi " HÀNG DO T SELL RA T SẼ CHECK TRÙNG VỚI LÍST DO T SELL RA HIỆN TẠI VS LÍT TRX ĐÓ T ĐÃ SELL CHO NGDO, CÒN HÀNG DO NG KHÁC SELL R KÊU T CHECK TRÙNG VS LIST ĐÓ T SẼ KO CHECK TRÙNG " biết đọc chữ ko, t viết IN HOA cho đọc đó, đọc k ra nữa đi khám mắt đi

nick mới tạo dx vài ngày r đi troll này nọ =)) vãi thặc

Óc cờ hó, nhận xét con người qua cái nick mới lập hay là nick cũ hả ku. làm ăn gian dối bị lật tẩy dở tính cãi cùn, éo bằng đàn bà :v

Vãi thật =))) đi đo kính đi, t có nói rõ bằng chữ IN HOA ko bt đọc à, có cần t tìm những ng đã mua hàng của t kêu họ vào tl xem t có nói câu KO CHECK HÀNG CỦA NG KHÁC SELL ko con động vật kia

Vãi thật =))) đi đo kính đi, t có nói rõ bằng chữ IN HOA ko bt đọc à, có cần t tìm những ng đã mua hàng của t kêu họ vào tl xem t có nói câu KO CHECK HÀNG CỦA NG KHÁC SELL ko con động vật kia
mày nói thế mày lại ngu rồi :v

mình chỉ thắc mắc là tại sao topic nào cũng cái hình ấy và số lượng ssh ấy nhỉ.
minh đã nói r, số lượng đó minh sell cho 5ng, tối trx khi đi ngủ minh sẽ bật tôl check fresh lại trong đêm, còn hàng khi khách mua kêu minh check trùng, mình sẵn sàng check do hàng minh sell ra, còn hàng của pro khác sell minh sẽ k check trùng

Óc cờ hó, nhận xét con người qua cái nick mới lập hay là nick cũ hả ku. làm ăn gian dối bị lật tẩy dở tính cãi cùn, éo bằng đàn bà :v
hóng report, sell vậy làm giá ssh giảm là đúng rồi, còn ai scan ssh thì chả bao h có giá này :)

minh đã nói r, số lượng đó minh sell cho 5ng, tối trx khi đi ngủ minh sẽ bật tôl check fresh lại trong đêm, còn hàng khi khách mua kêu minh check trùng, mình sẵn sàng check do hàng minh sell ra, còn hàng của pro khác sell minh sẽ k check trùng
mình ko hỏi cai đó, mình hỏi là sao số lượng với cái hình á.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week