Suggest SSH Changer

lufivuahaitac

Junior
Reactions
22
MR
0.006
Thấy nhiều bác viết mà không hợp ý nên cũng tập tành viết bằng C#:

Tập viết nên tool cùi ai dùng thì thanks phát cho em vui.
Ai muốn tham khảo thì code đây: https://drive.google.com/file/d/0ByDn3Y7PMOVmcWxmUmM5UjB4bG8/view?usp=sharing
Link down: https://drive.google.com/file/d/0ByDn3Y7PMOVmSjhpUDRtcEl2eEE/view?usp=sharing

Last edited:
:D share code thì nghiên cứu thử xem. mấy bro đang hóng tunvit nhưng chưa có thì nghiên cứu code này nè.

Phần mềm tốt quá , nhưng sao ko thay đổi được ip khi ip lỗi nhỉ , mà sao tắt phần mềm rồi nó vẫn chạy là sao ta

Phần mềm tốt quá , nhưng sao ko thay đổi được ip khi ip lỗi nhỉ , mà sao tắt phần mềm rồi nó vẫn chạy là sao ta
Bạn nhấn change phát nữa là nó đổi.
Chờ tối rảnh mới viết được. Còn tắt phần mềm quên không kill chờ tí fix 1 thể. Muốn kill bạn vào tạm cmd gõ: Taskkill /IM plink.exe /F

Đã fix test thử xem bác
Chạy tốt và tắt cũng tốt rồi , chỉ còn thay đổi ip là chưa được bạn à , nó cứ báo hết SSH ,à mà sao phần mềm nó báo ssh ko chạy được nhưng chép ssh qua bitvise thì chạy tốt nhỉ
Bạn có thể làm mở được nhiều bảng Form ko , chạy nhiều bảng dể thay đổi ssh hơn

Last edited:
Chạy tốt và tắt cũng tốt rồi , chỉ còn thay đổi ip là chưa được bạn à , nó cứ báo hết SSH ,à mà sao phần mềm nó báo ssh ko chạy được nhưng chép ssh qua bitvise thì chạy tốt nhỉ
Bạn có thể làm mở được nhiều bảng Form ko , chạy nhiều bảng dể thay đổi ssh hơn
Bác paste nhiều ip chút em viết để dùng vẫn bt mà bác :(. Cái hết ip để em fix

Bác paste nhiều ip chút em viết để dùng vẫn bt mà bác :(. Cái hết ip để em fix
Chạy thì tốt rồi bạn , chỉ có vài cái ip yếu nên lỗi , mình có mở tiếp cái bảng Form thứ 2 lên để app tiếp ip vào thì cái bảng thứ nhất hết chạy luôn , bạn cố gắng tạo thêm cho nó chạy nhiều bảng được ko vậy

like cái tinh thần của thớt :)

Chạy thì tốt rồi bạn , chỉ có vài cái ip yếu nên lỗi , mình có mở tiếp cái bảng Form thứ 2 lên để app tiếp ip vào thì cái bảng thứ nhất hết chạy luôn , bạn cố gắng tạo thêm cho nó chạy nhiều bảng được ko vậy
Muốn mở nhiều thì bạn chịu khó cop hết file qua thư mục khác rồi mở bt mà. Tool sẽ hang form (not responding) đến khi kết nối được ssh mới hết hang :)

newbabay hỏi, cái quái đó để làm gì vậy bác trai

Muốn mở nhiều thì bạn chịu khó cop hết file qua thư mục khác rồi mở bt mà. Tool sẽ hang form (not responding) đến khi kết nối được ssh mới hết hang :)
Bạn xem có thể tạo thêm cái nút kéo phía dưới để xem nhiều port ko , chứ mình thử chạy trên 30 port thì chỉ xem được có 25 port thôi , còn bao nhiêu nó nằm phía dưới màm hình ko cách nào kéo lên được , tạo nút kéo bên phải giống như khi app ssh phía trên đó bạn .

Bạn xem có thể tạo thêm cái nút kéo phía dưới để xem nhiều port ko , chứ mình thử chạy trên 30 port thì chỉ xem được có 25 port thôi , còn bao nhiêu nó nằm phía dưới màm hình ko cách nào kéo lên được , tạo nút kéo bên phải giống như khi app ssh phía trên đó bạn .
Có thanh cuộn rồi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back