• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell SSH Các Nước Site PAITHEFASTEST - Giá Thỏa Thuận - VCB DAB PM WMZ

Status
Not open for further replies.
Nếu có bằng chứng rõ ràng thì câu qua box Report lập top luôn.post ở đây vi pham rule box đấy cậu.Ah mà SSH cậu mua của mình hôm trước dùng hết chưa?:D

dùng hết rồi cậu ạ!!! ngon lành cành đào!!! :D mà mấy hôm nay site lỗi làm hoài mà chả được bao nhiêu $ cả chắc đợi thêm mấy ngày nữa site ngon lành rồi làm tiếp chứ off nó đóng nhiều quá!!!! :(

dùng hết rồi cậu ạ!!! ngon lành cành đào!!! :D mà mấy hôm nay site lỗi làm hoài mà chả được bao nhiêu $ cả chắc đợi thêm mấy ngày nữa site ngon lành rồi làm tiếp chứ off nó đóng nhiều quá!!!! :(
qua top của tớ đi cậu.Nói chiện ở đây mod đi ngang la đó.:D

qua top của tớ đi cậu.Nói chiện ở đây mod đi ngang la đó.:D

ờ tại mình chỉ muốn nhắc nhở anh em nên cân nhắc khi xài hàng của thằng này thôi chứ ko report tại nó cũng biết đường ghi là ko bảo hành ko ko làm được off kia rồi
tại cái cậu ở cùng phòng mình là người mới vào mmo thấy nó bán thì cắm đầu vào mua đọc ko được kĩ tới lúc nói nó thì nó bảo vậy nên cũng đành chịu!!! coi như bài học kinh nghiệm cho cậu ấy thôi!!! :D

anh em cẩn thận với ssh của thằng này nhé!!! phòng mình có 1 cậu mua ssh của thằng này về làm mà ko làm được off vô cãi nhau với nó nó chửi ngu là ai biểu mua của nó!!! chỉ nhắc nhở anh em để tránh mất tiền mà còn bị chửi là ngu!!!
BẢO HÀNH 1 TUẦN NẾU DIE ( KHÔNG HỖ TRỢ BH SSH KHÔNG LÀM ĐƯỢC OFF ) nhìn kĩ lại thỏa thuận khi mua hàng nhé :) còn dìm hàng thì thoải mái :)

Nếu có bằng chứng rõ ràng thì câu qua box Report lập top luôn.post ở đây vi pham rule box đấy cậu.Ah mà SSH cậu mua của mình hôm trước dùng hết chưa?:D
cảm thấy ko cạnh tranh được thì dẹp tiệm đi làm mấy cái trò trẻ con này làm gì :)

Up cho ssh của chú này làm ăn như...shit. Có thằng bạn nó mua éo làm dc gì. Nếu bảo hành sống lâu thì hàng scan cũng sống lâu vãi mà có 1$/100 con

Up cho ssh của chú này làm ăn như...shit. Có thằng bạn nó mua éo làm dc gì. Nếu bảo hành sống lâu thì hàng scan cũng sống lâu vãi mà có 1$/100 con
cái thể loại có thằng bạn này có thằng bạn kia thì bấm nút nhé Tòan ngậm *** phun cây

có gì thì report vào topic người khác dìm hàng cũng vi phạm đấy ...

tội nghiệp
cũng không tội nghiệp lắm đâu :) toàn thể loại giả ngu ăn người bo? 3$ ra mua ssh xong đổi hướng dẫn làm off khôn thế bao giờ mới chết .

SELL SSH CÁC NƯỚC
MUA NHỎ LẺ 10 SSH / LẦN GIÁ 0.5$/1
MUA SLL 60 SSH / LẦN GIÁ 0.3$/1
SELL SSH SITE : PAITHEFASTEST

MUA NHỎ LẺ 10 SSH / LẦN GIÁ 0.3$/1

HỖ TRỢ CÁC GÓI

MIN 1 : 30$ NHẬN 5 SSH / 1 NGÀY TRONG VONG 1 THÁNG

MIN 2 : 55$ NHẬN 10 SSH / 1 NGÀY TRONG VÒNG 1 THÁNG

MAX 1 : 95$ NHẬN 20 SSH / 1 NGÀY TRONG VÒNG 1 THÁNG

MAX 2 : 150$ NHẬN 30 SSH / 1 NGÀY TRONG VÒNG 1 THÁNG

BẢO HÀNH 1 TUẦN NẾU DIE ( KHÔNG HỖ TRỢ BH SSH KHÔNG LÀM ĐƯỢC OFF )

TK NHẬN TIỀN
WMZ ; Z263384524404

PM : U1643521

VCB : 0541000208814

DAB : 0109313684

YAHOO ; SELLSSH_ASIAN

P/S TUYỂN AE VÀO GROUP SITE : PAITHEFASTEST.COM

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics