Ask Sponsopay hình như chặn blue giống Aarki rồi thì phải?

thôi nhé, show thế là đủ rồi

Ông này sợ nói tí nữa sẽ banh xác luôn.

hay rồi mới chat support sponsorpay nó nói mấy site đó là GPT dạng mobile nên nó trảm :D

Nếu các bạn làm site US thì tìm Sponsorpay mà làm sẽ có nhiều offers ngon để lead.
Nếu các bạn register account publishers thì khuyên chân thành nên bỏ ý định đó đi, sẽ tổn thất nặng nệ nếu như không có kinh nghiệm chơi với nó.
Tổn thất những cái sau đây.
Account nếu bạn không register được phải mua với giá không rẻ tý nào giao động 100-200$.
Cho lính làm hoặc mình làm khoản 5-7 hôm, đánh mạnh thì khoản 2000-5000$ trong application thì cũng mất 30% thanh toán cho member là khoản 700 - 1500$.
Trước đây 1-2 năm Sponsorpay banned account vẫn thanh toán nhưng bây giờ thì không có chuyện đó với nó đâu nhé nên các bạn bỏ ý định đó đi.

p/s: bản thân mình cũng có chút ít kinh nghiệm chơi với nó và cũng nhận vài lần payment từ nó nhưng kết quả vẫn ăn quả đắng.
Còn các pro làm ơn đừng chém quá, chém quá newbie không biết lại đâm đầu vào lại chết.
Chết newbie chết cả mấy pro đấy.
Riêng ông bạn Mrmoney tôi thấy nổ quá đấy, nói thẳng ra là làm như cc mà cứ chém vl ra. ( sry hơi bực nên nói bậy chút ).

Chốt, các bạn có thể tự tìm cho mình con đường đi riêng để tốt hơn.
Lên đây http://www.affpaying.com/ tìm vài Network xem comment trong các Network đó nếu thấy ổn thì register về và test thử 1-2 tháng nếu ổn thì tiếp tục làm.

nói như kẹc
GPT là nền web, kia làm trực tiếp trên app mà lại nói là gpt
chém gió ít thôi ko mọi người chạy hết rồi kìa :D

nói như kẹc
GPT là nền web, kia làm trực tiếp trên app mà lại nói là gpt
chém gió ít thôi ko mọi người chạy hết rồi kìa :D
coi lại cái lúc reg net đi nha :) nó hỏi sao.
PUBLISHER QUESTIONNAIRE
If you have multiple games/apps in your portfolio, please provide data for the app that you deem most relevant for a cooperation with us.
1. Please specify the name of your game/app:
2. Please specify the URL/ID of your game/app:
3. Game/app type and platform (Browser, Client, Mobile, Social Network):
4. Average Daily Active Users of the game/app in the last 3 months:
5. The top 5 countries for your game/app in terms of users:
6. The name of the virtual currency used in your app:

trả lời hết nguyên đống này ra. đúng theo như ruler nó làm thì toàn mạng trái ruler nó chết oan. thế thôi còn mấu chốt sao thì tự hiểu ko nói nhiều

100 thằng đầu sỏ chịu đầu tư publish lên google play cho thiện hạ cày thuê
thì liệu bao nhiêu thằng là traffic mobi thật
bao nhiêu thằng ko dùng giả lập
bao nhiêu thằng ko dùng blue
trả lời xong hết đi nhá rồi tự hiểu :D

Mà cái app mình chụp hình đẹp thế kia mà dám phán là GPT à
thằng dốt như mình còn biết nó ko phải dạng gpt cơ mà :))

100 thằng đầu sỏ chịu đầu tư publish lên google play cho thiện hạ cày thuê
thì liệu bao nhiêu thằng là traffic mobi thật
bao nhiêu thằng ko dùng giả lập
bao nhiêu thằng ko dùng blue
trả lời xong hết đi nhá rồi tự hiểu :D

Mà cái app mình chụp hình đẹp thế kia mà dám phán là GPT à
thằng dốt như mình còn biết nó ko phải dạng gpt cơ mà :))

thôi chú ơi nói câu cuối nha trc khi hạnh girl nó vào dẹp loạn. apps mình cũng trên googleplay nhưng ko show hàng và đương nhiên cũng sẽ dủng giả lập (theo cách nghỉ của cheat) nhưng làm sao thì làm nó vẫn biết mình dùng cái gì và cheat ntn nhưng với mục đích là gì và có đúng như ruler ko. có thể nói nó khó chịu như matomy nhưng nó khá là dể đối với ai tìm dc 1 ngỏ nhỏ của nó. mình ko nc ở đây để bán acc sponsor 50 acc để đó làm cv khác ko bán acc nào nữa tự sướng chơi. close topic dc òi về site chiến lại ai chết mặt xác:oops:

reg net android rồi phải làm cái app nữa à :( trình đâu mà làm mấy cái đó, thôi kiếm chỗ làm thuê cho lành :(

coi lại cái lúc reg net đi nha :) nó hỏi sao.
PUBLISHER QUESTIONNAIRE
If you have multiple games/apps in your portfolio, please provide data for the app that you deem most relevant for a cooperation with us.
1. Please specify the name of your game/app:
2. Please specify the URL/ID of your game/app:
3. Game/app type and platform (Browser, Client, Mobile, Social Network):
4. Average Daily Active Users of the game/app in the last 3 months:
5. The top 5 countries for your game/app in terms of users:
6. The name of the virtual currency used in your app:

trả lời hết nguyên đống này ra. đúng theo như ruler nó làm thì toàn mạng trái ruler nó chết oan. thế thôi còn mấu chốt sao thì tự hiểu ko nói nhiều
thế bây giờ site thế nào mới không phải là GPT đây :D

Hjx. Mình còn chưa biết gì mà đã nát là sao. Pro nào share cho cách làm với. Lần mò mãi ko ra. Sinh viên năm 4 mà vẫn ăn bám bố mẹ Tự thấy nhục quá. :( Ai chỉ mình mình biết ơn lắm lắm. :(

Hjx. Mình còn chưa biết gì mà đã nát là sao. Pro nào share cho cách làm với. Lần mò mãi ko ra. Sinh viên năm 4 mà vẫn ăn bám bố mẹ Tự thấy nhục quá. :( Ai chỉ mình mình biết ơn lắm lắm. :(

ta ra trường 5 năm rồi mà vẫn còn ăn bám đây
mới có năm 4 mà đã nhục rồi à.... ra trường còn nhiều cái nhục hơn cơ
nhục dần là vừa đê :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,538
Latest member
thuanbancam

Most viewed of week