Ask Sponsopay hình như chặn blue giống Aarki rồi thì phải?

acc net đây mày. nhiều app vãi
mày ha mà. vừa phải thôi boy vốn tiếng việt phong phú quá. cái việc mấy site đó bị tình trạng này thì đã đoán biết trc từ tháng 6. LOL acc nó ko có chặn mà tại mấy thím ngu thôi :( thằng sponsor trc giờ nó thế vẩn bt chơi e nó lâu rồi thông ass nó hoài hiểu e nó cần bao nhiêu dầu neptun:D

^ lão trên dùng virtubox, ae nào vào test xem có không
vitu con mắt của chú cần ko chụp lại khung cho coi bluetask chỉnh lại khung thích là chỉnh. non thế nhay ra phát biểu hại não :oops:. Windows Registry muốn chỉnh nó thành cở nào thì chỉnh. vãi gà :(

mày ha mà. vừa phải thôi boy vốn tiếng việt phong phú quá. cái việc mấy site đó bị tình trạng này thì đã đoán biết trc từ tháng 6. LOL acc nó ko có chặn mà tại mấy thím ngu thôi :( thằng sponsor trc giờ nó thế vẩn bt chơi e nó lâu rồi thông ass nó hoài hiểu e nó cần bao nhiêu dầu neptun:D
bối rối quá ghi nhầm đó mà .tịt đường cày cuốc rồi .:confused: .

ai ăn được thì vẫn ăn thôi, còn không chuyển cái khác kiếm đi, giờ cái nào cũng nát cả rồi

nói thẳng luôn là thằng nét sponsopay nó refuse tài khoản nét của 1 vài app nổi tiếng rồi
mấy nét mà vẫn hiện app nó chưa sờ đến thôi
ko hôm nay thì ngày mai or ngày mãi nữa
các bác ko phải show hàng làm gì cho dân tình sao động

trừ khi chính sách thằng sponsopay nó thay đổi tiếp tục chấp nhận giả lập blue :D

nói thẳng luôn là thằng nét sponsopay nó refuse tài khoản nét của 1 vài app nổi tiếng rồi
mấy nét mà vẫn hiện app nó chưa sờ đến thôi
ko hôm nay thì ngày mai or ngày mãi nữa
các bác ko phải show hàng làm gì cho dân tình sao động

trừ khi chính sách thằng sponsopay nó thay đổi tiếp tục chấp nhận giả lập blue :D

nói cứ như ko nói LOL. thích apps nào nói tên mình bật blue lên cho hiện apps coi chơi chụp hình có đống dấu luôn VKL nói thế cũng nói :oops:. não phẳng

bạn bật app hiện lên cho mình app appcasher or cashcat or social wallet or fmf với
hiện tài thằng free gift card or prize per day sponsopay vẫn hiện nhé

:D

đấy là mấy app nổi tiếng ko kể mấy app solo :D

Đã đến lúc spon ra tay, trảm những site nào anh đập mạnh. Những site ít đập còn sống sót, spon tạm tha mạng.
Ngày ấy đã đến.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week