Matrix Spinding.com - Mô hình kinh doanh mới - Trực tuyến

Status
Not open for further replies.
Update : SpinDing NEW SUPPORT SYSTEM

Hi prReflex,

We have a new support system that has been designed to increase efficiency and make our responses faster to your requests. Please login to your back office and check the "GET SUPPORT" link for new instructions.

This system will track your requests and allow us to follow your issue to it's completed resolution and you will get notifications as we address your request all along the way. We also have new personnel ready to assist you with your issue, which should significantly enhance response times.

LOGIN HERE:
http://www.spinding.com/mbo/login.php

Thanks for building SPINDING!
The SpinDing Support Team.

Thanh toán mới nhận qua I-Payout :)

Chú ý : Không được tạo nhiều tài khoản trên 1 IP nhé các bạn. Nếu bị admin phát hiện ra sẽ lock toàn bộ các accounts trên 1 IP đó.

Cập nhật : Thông báo mới - Mọi người chú ý đọc

Xin chào tất cả mọi người !

Nếu điều này không giúp bạn có hứng thú thì bạn cần phải kiểm tra sự rung động của bạn!
Điện thoại của tôi đã bị thổi lên kể từ khi thông báo và thông tin phản hồi đã được chỉ đơn giản là tuyệt vời!

Cuối cùng đêm cập nhật gọi là công bố một bổ sung mới vào phương án bồi thường !
Paul là thêm một 3 x 10 Force Matrix đó là công ty rộng và vị trí sẽ được dựa trên mốc thời gian của bạn khi gia nhập công ty .

Đơn giản chỉ cần đặt .... Đây là khổng lồ ! Đây là lý do tại sao ... Ma trận không phải là một sự thay thế cho Cycles.
Đó là ngoài việc đi tới Cycles. Ma trận sẽ sử dụng mốc thời gian của bạn như thế nào bạn được đặt vào ma trận . Với hơn 60.000 thành viên + thanh toán và khoảng 1.500 - 2.000 thành viên được thanh toán mới hàng ngày, ma trận là sẽ có một số hành động "nghiêm trọng" . Khi mọi người tiếp tục tham gia, họ được làm đầy lên các công ty buộc phải rộng ma trận , bất kể ai đã ký chúng.

Nó chỉ mất 12 người trong ma trận của bạn để có lợi nhuận nhưng nghĩ lớn hơn nhiều hơn thế!
Bạn cũng kiếm được một trận đấu 50% tin cá nhân của bạn trong ma trận. Một lần nữa, không phụ phí , không có thay đổi trong cách điều hành , bạn chỉ đơn giản là được đặt vào một ma trận có thể gây ra dư ngay lập tức thu nhập và vẫn kiếm được từ Cycles. Bạn nhận được 50% trận đấu từ tin cá nhân trong cả hai ma trận và Cycles . Chúng chỉ cùng tồn tại và sẽ chạy song song nhau tạo ra thu nhập. Nếu bạn có một giới thiệu cá nhân có thu nhập $ 1,000 trong ma trận sau đó bạn sẽ nhận được $ 500.

* QUAN TRỌNG * - Hãy chắc chắn tài khoản của bạn là ACTIVE trước 01 tháng 6 , do đó bạn có thể có một vị trí trong ma trận , nếu bạn chờ đợi cho đến ngày 02 tháng 6 để trở thành hoạt động sau đó thì đã quá muộn . Bạn có rất nhiều thời gian để nâng cấp . Nếu bạn có một tài khoản được thiết lập để hết hạn sau ngày 01 tháng 6 sau đó sẽ vẫn được tính là là hoạt động của 01 tháng 6 . Đừng chờ đợi cho đến ngày cuối cùng để nâng cấp, cung cấp cho họ thời gian họ cần thêm tất cả mọi người để ma trận. Nó phải là hoạt động xung quanh tuần đầu tiên của tháng 6.

Bạn có thể xem chi tiết ma trận mới được đăng trong tài khoản của bạn trong liên kết phương án bồi thường cho thấy tất cả các chi tiết . Bạn vẫn cần 2 người hội đủ điều kiện , nếu bạn đã có 2 thì đó là tất cả bạn cần để kiếm được 8 cấp độ sâu.

Bài viết trên là thông tin mới về kế hoạch Force Matrix 3x10 sẽ được thêm vào SpinDing dự kiến khoản ngày 5 tháng 6 tới từ Upline gửi cho mình. Thấy có vẻ tiềm năng và hấp dẫn.
Mình dịch qua Google Translate và có chỉnh sửa đôi chút. Anh em đọc thấy củ chuối thì xin chém nhẹ tay nhé.

Tiền avai là with đc rồi nhỉ ? và with bao lâu thì tiền về nhỉ ?
Cậu check trong Financials, nếu Available Balance có số dư thì có thể withdrawals về tài khoản I-Payout. Thông thường thì vài giờ sau khi request thì tiền về trong tài khoản I-Payout cậu ạ :)

không hiểu rỏ lắm ma trận 3x8 này , theard cho hỏi 1 tí nhé .
Nếu mình có 6 người lv 1 , nhưng max nó là 3 lv 1 . vậy thì Direct Referrals không có nhiều ý nghĩa lắm phải ko theard .
Thêm nữa là : nếu tôi có 6 người lv 1 ( 3 level BRAVO & 3 level DELTA ) .
vậy thì sẽ tính như thế nào ! ( vì max lv 1 chỉ được 3 người )

Last edited:
không hiểu rỏ lắm ma trận 3x8 này , theard cho hỏi 1 tí nhé .
Nếu mình có 6 người lv 1 , nhưng max nó là 3 lv 1 . vậy thì Direct Referrals không có nhiều ý nghĩa lắm phải ko theard .
Thêm nữa là : nếu tôi có 6 người lv 1 ( 3 level BRAVO & 3 level DELTA ) .
vậy thì sẽ tính như thế nào ! ( vì max lv 1 chỉ được 3 người )

Câu hỏi của bạn rất hay, cám ơn bạn.
Theo mình hiểu Force Matrix 3x8 này là level 1 cần 3 người, level 2 cần 9, level 3 cần 27, level 4 cần 81, level 5 cần 243, level 6 cần 729, level 7 cần 2187, level 8 cần 6561 thì cậu sẽ hưởng Max lợi nhận nếu có đủ điều kiện 8 level.
Cậu có 3 DR delta và DR bravo thì 3 DR delta được xếp vào Matrix delta level 1 trước, còn 3 DR bravo của cậu sẽ được spillover xuống Matrix bravo level 2.
Vì là Force Matrix, nên nó được điển bởi Spillover, Spillunder và NIL ( next in line ).
Nên cũng không cần thiết phải tính toán kỹ lắm đâu, miễn sao cậu đủ điều kiện gia nhập Matrix là Renewal level trước khi hết hạn, có 3 Ref upgrade tương đương với level của cậu. Việc cậu có nhiều DR thì càng tốt, vì đủ Max 3 nó sẽ được spillover xuống level thấp hơn và điền các vị trí còn thiếu cho cậu, cho ref.... Cậu sẽ hưởng % từ các Matrix của ref.
Vì Force Matrix nó là matrix phức tạp, mình cũng 0 thể tính toán chính xác được, nên hệ thống nó chạy được như thế nào thì chạy thôi. Nó chỉ là kế hoạch mới được thêm vào nhằm tăng thu nhập cho thành viên và thúc đẩy sự phát triển của hệ thống downline. Không mất phí khi tham gia Matrix, nó là tự động chạy song song với Straight Cycle Line hiện tại.

Vậy thì nó cũng khá giống với việc rót " sâm banh " ở tiệc cưới nhỉ , cứ tràn ở trên là chảy xún dưới . chảy khi nào đủ thì thôi !

Mình thử add bank vào để with tiền từ i-payout về , Nhưng nó bắt phải scan bank statement . Mà cái statement bên Đông Á Bank nó nhìn như tờ giấy lộn. Không biết có đc chấp nhận ko . vậy có cách nào with tiền về đơn giản hơn ko nhỉ ?

Mình thử add bank vào để with tiền từ i-payout về , Nhưng nó bắt phải scan bank statement . Mà cái statement bên Đông Á Bank nó nhìn như tờ giấy lộn. Không biết có đc chấp nhận ko . vậy có cách nào with tiền về đơn giản hơn ko nhỉ ?
- Nếu cậu reg tài khoản I-Payout tại link http://www.globalewallet.com thì cậu phải verified documents thì mới được rút tiền về VN, theo cách nào cũng vậy ( bankwire, transfer Visa, Master debit ), vẫn phải upload documents.
- Còn cậu reg tài khoản I-Payout tại link http://www.spinding.globalewallet.com thì cậu không cần phải verified gì cả, chỉ việc rút tiền về VN ( Bankwire thì yêu cầu khai báo swirfcode, tk bank... còn Transfer Visa, Master debit thì add mã số trên thẻ là ok ). Có lẽ được admin SpinDing bảo kê nên miễn vụ verified documents.
- Có 1 cách khác nhanh hơn đó là đặt mua thẻ PrePaid Card của I-Payout. Khi cậu có tiền trong tài khoản I-Payout thì cậu chỉ việc ra cây ATM để rút về thôi. Tuy nhiên việc đặt mua thẻ PrePaid Card mất khoảng $16 và sau 2-3 tuần mới nhận được thẻ. Mỗi lần rút tại cây ATM mất fee là $1.5 và hàng tháng sẽ phải đóng thêm nhiều khoản phí khác.
+ Việc đặt mua thẻ PrePaid Card của I-Payout tại link http://www.spinding.globalewallet.com theo mình biết là không cần phải verified documents.
+ Còn việc đặt mua thẻ PrePaid Card của I-Payout tại link http://www.globalewallet.com thì mình không biết có cần phải verified documents hay không.

Cập nhật mới : SpinDing Bạn đang ngồi trên một mỏ vàng? Chỉ có sáu ngày để đi ...

Kể từ khi bạn đăng ký SpinDing , những điều điên đã xảy ra . Chúng tôi trả tiền ra gần 5 triệu USD tiền hoa hồng, nâng cấp hơn 60.000 thành viên và ký lên hơn 200.000 người chung ...

Nếu điều này là không đủ, sau đó chúng tôi quyết định làm cái gì khác đó là chưa từng có!

Trong sáu ngày CHÚNG TÔI TẠO CỦA MATRIX buộc LỚN NHẤT CỦA THANH TOÁN , THÀNH VIÊN NÂNG CẤP TRONG LỊCH SỬ ! VỚI HƠN 60.000 THÀNH VIÊN TRẢ VÀ MỚI 3 -BY BỨC THIẾT KẾ MATRIX , THÀNH VIÊN CỦA CHÚNG TÔI SẼ Vị trí xứng đáng trong kế hoạch tiền lương được xây dựng với THU NHẬP mà lợi dụng TẤT CẢ CÁC NỖ LỰC MARKETING ĐÃ ĐƯỢC LÀM CHO ĐẾN NAY .

Vì vậy, ... tại sao điều này là quan trọng với bạn ? Lắng nghe !

Bạn có một vị trí trong số những người may mắn . Bạn đang nhận được email này vì bạn đăng ký SpinDing sớm. Có bao nhiêu người bạn có nghĩ rằng mùa thu sau khi bạn ?

Hãy nhớ rằng, với 60.000 người được đưa vào bởi các nhà lãnh đạo trên toàn thế giới , nhiều người trong số các thành viên của chúng tôi TỰ ĐỘNG sẽ có một xây dựng lên , đã góp và tham gia vào tuyến dưới mà tạo THU NHẬP INSTANT ngay sau khi thanh toán ma trận được phân phối !

SO ... BẠN ngồi trên một mỏ vàng ? BAO NHIÊU LÀ CỦA BẠN Vị trí WORTH ? Đừng để cơ hội này qua ... ĐÓ LÀ TIỀN CỦA BẠN cho uống ! Tất cả bạn phải làm là có thành viên tích cực và Vị trí CỦA BẠN LÀ VÀNG !

Chúng tôi đang đổ vào cuối tuần . Kiểm tra văn phòng của bạn cho tin tức và thông tin cập nhật và hướng dẫn.

Không Miss này ! Hoàn cảnh đặc biệt NÀY = tiền trong ngân hàng !

Để thành công của bạn

(Nếu bạn đã nâng cấp và có vị trí của bạn , xin chúc mừng! Tràn của bạn , vị trí và tuyến dưới sẽ có thể xem vào thứ hai June2 . Thu nhập của bạn sẽ bắt đầu phát sinh từ ma trận bắt đầu từ 00:01 CST ngày 01 Tháng Sáu 2014 . CHEERS ! )

Mình dùng Google translate để dịch nên nhiều từ và cụm từ chưa được chính xác, anh em đọc thấy có điều không đúng thì chém nhẹ tay nhé :)
Thank you.

Update : SpinDing Only FIVE DAYS To Go...

Hi proReflex,

DID YOU KNOW THAT YOU SIGNED-UP FOR SPINDING ON January 11, 2014?

Did you also know that you take your new forced matrix position in front of everyone else based on your signup date? That means you are among the first of 60,000 lucky people who are taking a position in front of everyone else in an ALREADY PAID, INCOME GENERATING MATRIX!

IN FIVE DAYS WE ARE CREATING THE LARGEST FORCED MATRIX OF PAID, UPGRADED MEMBERS IN HISTORY! WITH MORE THAN 60,000 PAID MEMBERS AND A NEW 3-BY FORCED MATRIX DESIGN, OUR MEMBERS WILL TAKE THEIR RIGHTFUL POSITION IN A PAY PLAN WITH BUILT-IN INCOME THAT TAKES ADVANTAGE OF ALL THE MARKETING EFFORT THAT HAS BEEN MADE TO DATE.

What is your PAID downline going to look like?

This is an unprecedented situation, brought by a company that continues to break records. We continue to sign-up thousands of new members daily. Between spillover, the downline that already exists, and new members, your position might be the best thing to ever happen in your network marketing career! Don't let your signup date go! It's a valuable and once in a lifetime thing!

We are spilling next weekend. Check your back office for news and updates and instructions.

DO NOT MISS THIS! 5 DAYS TO GO!

JUST BE AN ACTIVE MEMBER. THERE IS NOTHING EXTRA TO BUY!

THIS SPECIAL CIRCUMSTANCE = MONEY IN THE BANK!

To Your Success!
The SpinDing Team

(If you have already upgraded and have your position, congratulations! Your spill, position and downline will be viewable on Monday June2. Your income will begin accruing from the matrix beginning at 12:01 am CST June 1, 2014. CHEERS!)

trong phần rút tiền , mình điền số trên thẻ vào , nhưng không đúng tên + địa chỉ có nhận được không :( ai tư vấn hộ với . lỡ tạo cái ví nhưng ko đúng last name !

trong phần rút tiền , mình điền số trên thẻ vào , nhưng không đúng tên + địa chỉ có nhận được không :( ai tư vấn hộ với . lỡ tạo cái ví nhưng ko đúng last name !
Vấn đề này của cậu thì mình cũng không được rõ. Cậu thử chat live với supporter I-Payout rồi hỏi họ vấn đề của họ xem sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week