Matrix Spinding.com - Mô hình kinh doanh mới - Trực tuyến

Status
Not open for further replies.
đến hôm nay mới dc 200$ :(

đến hôm nay mới dc 200$ :(

Theo mình như thế là ngon rồi cậu à. Chẳng qua do referrals của cậu upgrade level cao hơn cậu nên cậu bị lỡ các cycles của họ. Nên giờ cậu nên upgrade level = referral active upgrade cao nhất là ổn.

Hiện tại đã có 80 referrals joined, nhưng thực sự mới chỉ có 2 referrals upgrade, là 2 referrals người nước ngoài ở MMG. Còn anh em Việt Nam chưa thấy ai upgrade cả.

Đây là tài khoản của mình hiện tại :

có $ rồi thì pay đc chưa nhỉ hay cứ để đó đã :D
Tạm thời SpinDing chưa cho rút tiền về C.C hoặc I-payout. Theo như thông báo trong site thì sẽ có 4 ngày để rút tiền trong 1 tuần, cụ thể ngày nào thì phải chờ cập nhật tiếp.
cái này có thể upgrade bằng pm đc ko nhỉ hay chỉ xài visa card ?mong thớt chỉ giáo
SpinDing chỉ chấp nhận thanh toán từ C.C và I-Payout thôi cậu à. Site này ở U.S nên không chấp nhận PM, Ego, Payza... Ngay cả STP cũng không chấp nhận :)

Tạm thời SpinDing chưa cho rút tiền về C.C hoặc I-payout. Theo như thông báo trong site thì sẽ có 4 ngày để rút tiền trong 1 tuần, cụ thể ngày nào thì phải chờ cập nhật tiếp.

SpinDing chỉ chấp nhận thanh toán từ C.C và I-Payout thôi cậu à. Site này ở U.S nên không chấp nhận PM, Ego, Payza... Ngay cả STP cũng không chấp nhận :)
Vậy I-payout có thể sử dụng tại VN đc ko?

Hiện tại balance là $355, đang thiếu Cycles của 1 ref active nữa đang chờ admin fix lỗi. Balance có thể tăng thêm sau khi admin fix earning cho referral này :) Khởi đầu không tệ.

Dành cho những ai quan tâm đến SpinDing :
SpinDing không phải là chơi free, nếu bạn là free thì không thể có lãi hàng ngày. Bạn phải nâng cấp và có ít nhất 2 ref cũng nâng cấp cùng loại với level của bạn thì mới có thể kiếm lợi nhuận qua Straight line Cycles và commission ref.
Hình thức thanh toán cũng hơi khó cho anh em đó là thanh toán qua C.C và i-Payout. Tuy nhiên nếu bạn nào có đủ các yếu tố trên thì việc thu nhập $300/ tháng hoặc hơn chỉ với $30 ban đầu thì không khó. Cơ bản SpinDing không yêu cầu phải làm gì cả, chỉ cần nâng cấp, tuyển 2 ref cũng nâng cấp và ngồi chờ kiếm lãi thôi.

mình vẫn chưa hiểu cái cycles lắm :-? nhiều ref cũng chỉ dc vài $ 1 ngày à :|

mình vẫn chưa hiểu cái cycles lắm :-? nhiều ref cũng chỉ dc vài $ 1 ngày à :|
Thật ra thì cũng không rõ ràng trong cách vận hành Cycles của SpinDing cho lắm. Nhưng ví dụ level của cậu là BRAVO và ref của cậu cũng là BRAVO thì khi cậu ăn cycles là $1 và commission từ cycles của ref là $0.5. Các level cao hơn thì cứ gấp đôi lên.
Cơ bản ref của cậu không có 2 ref upgrade nên Cycles của cậu chậm hơn, kiếm được ít hơn.

ref mình có 2 ref dưới rồi cơ bản là ko ăn dc ref thứ 3 chỉ ăn dc comisson của ref dưới mình thôi

ref mình có 2 ref dưới rồi cơ bản là ko ăn dc ref thứ 3 chỉ ăn dc comisson của ref dưới mình thôi
View attachment 29291
Cậu ăn $551 rồi kìa. Cơ bản là không có commission từ ref level 2. Nhưng nếu ref level 1 có 2 ref active thì ref level 1 sẽ được ăn cycles, và cậu sẽ được ăn cycles từ ref level 1.
$0.5 cycles level 1 với BRAVO
$1 cycles level 1 với DELTA
$2 cycles level 1 với FOXTROT
......

của mình ref đều foxtrot hết có 3 ref cũng có ref ở dưới

Hệ thống referrals của cậu thế là tuyệt vời còn gì nữa :) Nhưng nếu tháng sau muốn gia hạn FOXTROT thì cậu sẽ phải tốn $220.
Bởi vì hệ thống tính cả Cycles BRAVO $30 + Cycles DELTA $60 + Cycles FOXTROT 120$ + Admin fee $10 = $220
Từ tháng sau, SpinDing sẽ thu $10 Admin fee cho mỗi tháng.

bây giờ nếu e muốn chơi ref dưới link của bác reflex và dep 30$ thì có đc chia lãi k ạ? hay bắt buộc phải có 2ref mới đc chia lãi

bây giờ nếu e muốn chơi ref dưới link của bác reflex và dep 30$ thì có đc chia lãi k ạ? hay bắt buộc phải có 2ref mới đc chia lãi
Thành thật mà nói, nếu không tìm được 2 ref nâng cấp thì không nên chơi cậu à. Vì cho dù cậu có nâng cấp level nhưng không có 2 ref nâng cấp thì cậu sẽ không bao giờ được tính lãi đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week