Matrix Spinding.com - Mô hình kinh doanh mới - Trực tuyến

Status
Not open for further replies.
Sponsor của cậu là ai vậy?

Lý thuyết cơ bản của SpinDing là đây :

Yes, you will receive 50% of their cycles. Please take a look:

EXAMPLES FOR 10 CYCLES/ DAY: QUALIFICATIONS!

1. IF YOU GO FOR 30$ / MONTH ( SMALLEST PACKAGE) AND YOU HAVE MINIMUM 2 DIRECTS THAT GO FOR MIN. 30$ EACH ONE, YOU WILL EARN
10 $ / DAY , SO 300 $ / MONTH. IF YOUR 2 DIRECTS RECOMMEND TO MIN. 2 PEOPLE THE 30 $ PACKAGE, THEN YOU WILL EARN 300$/MONTH + 50% OF THEIR INCOME. SO YOU WILL EARN UP TO 600 $ ( 300$ + 150$ FROM EACH DIRECT).

2. IF YOU GO FOR 90 $ / MONTH AND YOU HAVE MINIMUM 2 DIRECTS THAT GO FOR MIN. 90$ EACH ONE, YOU WILL EARN
30 $ / DAY ( 10$+ 20$) , SO 900 $ / MONTH. IF YOUR 2 DIRECTS RECOMMEND TO MIN. 2 PEOPLE THE 90$ PACKAGE , THEN YOU WILL EARN 900$/MONTH + 50% OF THEIR INCOME. SO YOU WILL EARN UP TO 1800 $ ( 900$ + 450$ FROM EACH DIRECT). IF YOUR 2 DIRECTS ONLY RECOMMEND THE 30$ PACKAGE, THEN YOU WILL EARN UP TO 900$ + 300$ (150$ FROM EACH DIRECT ) = 1200$.

3. IF YOU GO FOR 210$ / MONTH AND YOU HAVE MINIMUM 2 DIRECTS THAT GO FOR MIN. 210$ EACH ONE, YOU WILL EARN 70 $ / DAY ( 10$+ 20$+30$) , SO 2100 $ / MONTH. IF YOUR 2 DIRECTS RECOMMEND TO MIN. 2 PEOPLE THE 210$ PACKAGE, THEN YOU WILL EARN 2100$/MONTH + 50% OF THEIR INCOME. SO YOU WILL EARN UP TO 4200 $ ( 2100$ +1050$ FROM EACH DIRECT). IF YOUR 2 DIRECTS ONLY RECOMMEND THE 30$ PACKAGE, THEN YOU WILL EARN UP TO 2100$ + 300$ (150$ FROM EACH DIRECT ) = 2400$.

làm cycel chỗ nào vậy cậu tớ chả thấy :(
Mình không biết Sponsor của cậu :)
Còn Cycler thì cậu đã có 2 referrals active nên đủ điều kiện hưởng Cycler rồi đó. Cycler là tự động, khi cậu nâng cấp là đã mua Cycler rồi nên cậu không phải làm gì cả.

sao minhf thay ko có rep vẫn có $ nhỉ :-? khó hiểu quá
Hình này là khi site đang ở pre-launch, các con số thể hiện trên Balance chỉ là tượng trưng nếu ref nào cũng active mà upgrade thì $ sẽ lên vèo vèo như thế.

Theo như thông tin trên MMG thì : lãi và commisson sẽ được chia vào tối thứ 3 ( giờ U.S ), tức khoảng sáng thứ 4 giờ VN. Các bạn ai đã upgrade level và có ( ít nhất ) 2 referrals active thì chờ xem ntn nhé :)

chưa hiểu cái này lắm thớt ơi.
chỉ cần có 2 ref active và upgrade lên thì sẽ được auto mua cycle rồi sau đó ăn tiền hay sao ạ :oops:

chưa hiểu cái này lắm thớt ơi.
chỉ cần có 2 ref active và upgrade lên thì sẽ được auto mua cycle rồi sau đó ăn tiền hay sao ạ :oops:
Chính xác rồi đó cậu à. Chỉ cần upgrade gói $30 và có 2 referrals active ( cũng upgrade ) thì đủ điều kiện hưởng commission từ referrals và ăn Straight Line Cycles. Và hệ thống commisson khá rộng, cậu còn được hưởng % từ việc Cycle của referrals hoàn thành nữa .... :)
Tuy nhiên việc hạn chế nhất của SpinDing là chỉ chấp nhận thanh toán qua Credit Card và I-Payout nên việc thanh toán hơi khó khăn cho thành viên Việt Nam.

Last edited:
Chính xác rồi đó cậu à. Chỉ cần upgrade gói $30 và có 2 referrals active ( cũng upgrade ) thì đủ điều kiện hưởng commission từ referrals và ăn cycle line. Và hệ thống commisson khá rộng, cậu còn được hưởng % từ việc Cycle của referrals hoàn thành nữa .... :)
Tuy nhiên việc hạn chế nhất của SpinDing là chỉ chấp nhận thanh toán qua Credit Card và I-Payout nên việc thanh toán hơi khó khăn cho thành viên Việt Nam.
thớt có nhận đc $ từ recyle chưa? nếu có báo mình cái để mình upgrade và referal mình upgrade với nhé. đang có sẵn ít tiền nưng ko biết có chắc ko nên chưa dám upgrade?

thớt có nhận đc $ từ recyle chưa? nếu có báo mình cái để mình upgrade và referal mình upgrade với nhé. đang có sẵn ít tiền nưng ko biết có chắc ko nên chưa dám upgrade?
Hiện tại đang trong quá trình hoàn tất việc add commission và Cycles khoảng 98% nên chưa ai nhận được $ trong tài khoản cả. Mình cũng vậy, mặc dù mình đủ điều kiện hưởng commission và Cycles.
Hệ thống referrals của mình khá nhiều người nhưng mới chỉ có 2 thành viên nước ngoài nâng cấp, còn Việt Nam chưa có ai nâng cấp cả.
Thực tế có vài thành viên trên MMG đã được cộng $ và hiển thị Straight Line Cycles trong tài khoản. Nhưng vì admin tránh tình trạng ganh tỵ người được sớm được muộn nên đã disable tất cả các thành viên. Sau khi hoàn thành sẽ hiển thị trên tài khoản của các bạn.
Mình có nói chuyện với Sponsor của mình là Jamie Strickland và anh ta nói việc hoàn thành cộng Commission và Cycles dựa theo ngày nâng cấp.

vẫn ko hiểu cho lắm cách tham gia :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week