[Spare5] - Ngồi vừa làm việc vừa chat facebook một tối kiếm 10$

hồi trước mới đăng kí làm lòi tay 1tiếng ms đủ 2$, ngồi vẽ đi vẽ lại mệt mỏi chả hiểu nó làm mấy cái khảo sát đó có tác dụng gì

cái này sao mình làm hoài mà nó vẫn để training v bạn. sleeping 1 hồi là lại training

cái này sao mình làm hoài mà nó vẫn để training v bạn. sleeping 1 hồi là lại training

Nó chỉ là training thôi bạn ạ, làm xong rồi k cần làm lại đâu. Chờ khi nào có task thật hiện lên hẵng làm chắc phải 1 thời gian.

Chả đến đâu bác ơi ! Làm mệt thì ngủ 1 giấc tỉnh dậy làm hiệu quả hơn nhiều , cuối tuần cũng thoải mái tranh thủ làm dư ra vào tuần còn đi học nó bù cho ..
của mình 3 ngày rồi sao ko có task để làm nhỉ

cái khảo sát này nó nhằm mục đích gì ta, có mấy cái task nó kêu rate mấy con chó xấu hay đẹp :eek:

Làm cái này ngồi canh task ... Rồi khi có task làm đua với bọn còn ko kịp chứ đừng nói vừa làm việc vừa chat FB :D:D:D

Làm cái này ngồi canh task ... Rồi khi có task làm đua với bọn còn ko kịp chứ đừng nói vừa làm việc vừa chat FB :D:D:D
Mình vòng thực tập làm ổn hay sao ý task cứ hiện ra liên tục chả phải canh gì :)
Bác nào đăng ký đến giờ chả hiện được task mấy :(

Mình vòng thực tập làm ổn hay sao ý task cứ hiện ra liên tục chả phải canh gì :)
Bác nào đăng ký đến giờ chả hiện được task mấy :(
Mấy cái Qualifier đó làm sai làm lại đc mà có ảnh hưởng gì đâu
Mà site này hồi trước task cũng ổn định lắm làm mượt nữa chứ ko như bây giờ ... Thế rồi còn thay minpay lên 5$ :D:D:D

Mấy cái Qualifier đó làm sai làm lại đc mà có ảnh hưởng gì đâu
Mà site này hồi trước task cũng ổn định lắm làm mượt nữa chứ ko như bây giờ ... Thế rồi còn thay minpay lên 5$ :D:D:D

Xài firefox lag cứ gọi là vđ :)). Chuyển sang chrome đỡ nhiều mà lắm ô vẽ quá vẫn còn giật.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back