Waiting for Answer [email protected] (0936192292) vào giải thích hộ mình

Status
Not open for further replies.
chắc ngủ quên luôn cmnr----> có vẻ nhu cầu cung AMZ quá nhiều nên người thu AMZ hơi độc quyền nhể :eek:

chả bán chỗ này bán chỗ khác, đi bán như đi ăn xin, cần mua thì gọi, ko cần mua thì gọi ko thèm tl :D cùi

Pro này có cách làm việc khó hiểu lắm. Email cũng ko reply, pm yh cũng ko reply...chả hiều ra sao @@

chả bán chỗ này bán chỗ khác, đi bán như đi ăn xin, cần mua thì gọi, ko cần mua thì gọi ko thèm tl :D cùi

bác ơi chả lẻ người ta online hoài với bác sao . người ta còn phải buôn bán nữa. thu mua thì dễ. bán ra thì khó và phải bán nhiều nữa. Phải thông cảm cho bác Sơn chứ. Mà bác này cũng ko phải là loại người hay ép giá anh em trong những lúc amz thừa hàng các seller thay phiên nhau ép giá có khi tới mức 16.5$1$ là đủ hiểu cách bác ấy sống như thế nào rồi . Chẳng qua là do bác ấy có việc gì đó bận thôi các bác cũng thông cảm đi chứ. hở ra là report như vậy cũng ko tốt

bác ơi chả lẻ người ta online hoài với bác sao . người ta còn phải buôn bán nữa. thu mua thì dễ. bán ra thì khó và phải bán nhiều nữa. Phải thông cảm cho bác Sơn chứ. Mà bác này cũng ko phải là loại người hay ép giá anh em trong những lúc amz thừa hàng các seller thay phiên nhau ép giá có khi tới mức 16.5$1$ là đủ hiểu cách bác ấy sống như thế nào rồi . Chẳng qua là do bác ấy có việc gì đó bận thôi các bác cũng thông cảm đi chứ. hở ra là report như vậy cũng ko tốt
đúng là bác ý ko ép giá thật, chơi đẹp nhất 4rom :D

tất cả deli ngày 14 đó cậu. mình không muốn làm um sum gì cả. mình chỉ cần đúng hẹn của cậu ấy paid mình thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,927
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week