• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade [sonhase03018] Amazon giftcard rate 19 - VCB - Hình thức giao dịch mới

Status
Not open for further replies.
Nếu so vs việc thớt sắp xếp sản phẩm phù hợp từng balance của seller còn cực hơn ấy chứ :confused:
Order có rất nhiều.. chỉ sợ các seller không có gc :D

Chờ email của bro mà cả ngày không thấy vậy nè. Hẹn hò sáng sớm mà đến tối vẫn chưa thấy o_O
sr bro mình quên mất. pm lại mình nhé !

Để giúp bác Sơn trả lời giúp mấy bác chưa lần mua trên amazon , về thời gian hold cho đến Order Delivered có nghĩ là đến khi người của bác Sơn bên Mỹ nhận hàng thì mới được nhận tiền, hàng mua từ chính amazon bán thì tầm 6 đến 8 ngày, seller khác bán thì tầm 3 đến 5 ngày, up lên amazon Prime thì hàng chính amazon hoặc seller Fulfilled by Amazon thì mất 2 ngày (ship free)

Không bác Sơn ko pay khi Order Shipped có vẻ nhanh hơn, bên kia đã gởi hàng thì chắc ko có chuyên thu hồi lại :) , cái này chưa gặp :D

up thoai chứ chưa hiểu vụ này lắm:p
Để giúp bác Sơn trả lời giúp mấy bác chưa lần mua trên amazon , về thời gian hold cho đến Order Delivered có nghĩ là đến khi người của bác Sơn bên Mỹ nhận hàng thì mới được nhận tiền, hàng mua từ chính amazon bán thì tầm 6 đến 8 ngày, seller khác bán thì tầm 3 đến 5 ngày, up lên amazon Prime thì hàng chính amazon hoặc seller Fulfilled by Amazon thì mất 2 ngày (ship free)

Không bác Sơn ko pay khi Order Shipped có vẻ nhanh hơn, bên kia đã gởi hàng thì chắc ko có chuyên thu hồi lại :) , cái này chưa gặp :D

Giờ không bác nào thu mua hẳn code nhỉ @@. AMZ ế quá @@

Mình muốn hỏi bạn chủ topic một chút.

1. Sao không Pay khi AMZ đã báo shipped và có track id mà phải chờ đến khi Delivered?
2. AMZ có nhiều hình thức ship, vậy phí ship và tax ai sẽ là người chịu?
3. Hold qua trung gian, vậy trung gian nào sẽ đứng ra nhận? Fee trung gian bên nào sẽ nhận?

Mình newbie nên có hơi nhiều câu hỏi mong bạn thông cảm :)

tiên đây các anh cho em hỏi xíu: em mới làm nên chưa hiểu lắm về gift card amazon,cho em hỏi là từ khi mình nhận gift card thì gift cạc có giá tri trong thời gian bao lâu,có bị amzon thu hồi lại không..em cam ơn!

tiên đây các anh cho em hỏi xíu: em mới làm nên chưa hiểu lắm về gift card amazon,cho em hỏi là từ khi mình nhận gift card thì gift cạc có giá tri trong thời gian bao lâu,có bị amzon thu hồi lại không..em cam ơn!

AMZ Giftcard có thời hạn vĩnh viễn mà sẽ không bị AMZ thu hồi bạn nhé (card sạch)

cách thức này ban đầu nghỉ là phức tạp ... nhung khí làm thì mất tầm 2 phút xong tất cả rồi chờ tầm 10 tiếng có mail ship gởi về là anh em được paid tiền rồi ... uo cho admin uy tín và tuyệt vời :D

cách thức này ban đầu nghỉ là phức tạp ... nhung khí làm thì mất tầm 2 phút xong tất cả rồi chờ tầm 10 tiếng có mail ship gởi về là anh em được paid tiền rồi ... uo cho admin uy tín và tuyệt vời :D
da nhan tien tu thot , thanks!
Thanks bro . Rất mong được ủng hộ !

mình nghĩ chả có gì phức tạp ở đây cả mục đích chính của buyer là nhận được hàng hóa mua cả 10k 20k gift bị dính gift bẩn phát thì sạt nghiệp à. hình thức này đúng kiểu tiền trao cháo múc. cái này có thể không mua gift card nữa mà là mua hàng order trên amazon luôn. riêng sonvt thì uy tín hàng đầu khỏi trung gian gì mất công

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom