Solidtrustpay Bị Điên , có ai bị như tui ko ?

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là mấy hôm nay thằng solidtrustpay bị điên cmnr các bác ạ. login vào nhập đầy đủ cau hỏi bảo mật xong nó lại đẩy ra như chưa từng login. đến khi login đc vào rồi thì deposit vào các chương trình cũng éo đc. mỗi khi deposit nó lại hiện ra xác minh câu hỏi bảo mật không đúng với câu hỏi bảo mật của mình, kết quả là ko invest đc. có ai bị như mình ko?

tình hình là mấy hôm nay thằng solidtrustpay bị điên cmnr các bác ạ. login vào nhập đầy đủ cau hỏi bảo mật xong nó lại đẩy ra như chưa từng login. đến khi login đc vào rồi thì deposit vào các chương trình cũng éo đc. mỗi khi deposit nó lại hiện ra xác minh câu hỏi bảo mật không đúng với câu hỏi bảo mật của mình, kết quả là ko invest đc. có ai bị như mình ko?

xài bt mà bác có bị làm sao đâu ta !

tui éo bị làm sao cả . log bt như cân đường. khi nào khác chuỗi IP thì có email config báo về . vào xác nhận là xong :binhsua149:
Hay là do acc cậu ăn ở làm sao :binhsua146:

cái vụ lúc deposit vào site nào, nó ra câu hỏi bảo mật khác thì chịu, toàn phải làm lại, mỗi lúc vậy tưởng acc mình bị hack =.=!!

đổi trình duyệt khác là hết

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week