SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
thằng này trả Nanual mà nếu đầu tư rồi thì cứ chờ xem nhưng nhìn kinh quá thằng chủ site mà bỏ chạy cũng lãi to rồi. Đầu tư nên cẩn thận nha
Nếu nó mà cam thì lần sau cạch bọn .biz và có chữ bank ra

Sax đang pending ai dự thử xem :(
bác rút tiền hồi nào vậy>Nếu sáng thì chiều có nhé.Bác bình tĩnh cứ nói dị ae run sao.K biết thì cứ từ từ chứ.Site mới ra sao scam nhanh vậy :(

bác rút tiền hồi nào vậy>Nếu sáng thì chiều có nhé.Bác bình tĩnh cứ nói dị ae run sao.K biết thì cứ từ từ chứ.Site mới ra sao scam nhanh vậy :(
Hehe thì chém tý cho vui mà thế mới bảo ai dự xem, bác dep nhiều k mà run vậy. :))

:m187::m187: site này có chuyển vọng giống choko - thế mà có pending vài giờ cũng đã kêu rồi - choko kìa - sáng từ lúc khoảng 3 h đến 11 rưỡi là không thanh toán mà vẫn hot đều - cứ tinh trạng mà sợ pending thế này thì giàu sao được nhỉ :m020:

nói cứ như thật vậy =)) -đầy site mới ra chưa đầy 2 ngày đã scam thì sao nhỉ :m131::m131:

ko phải cứ mới ra là ko scam. t vừa ăn một quả bên Umoney.biz đây, chưa đầy 1 ngày nó đã ăn non và chuồn.

ko phải cứ mới ra là ko scam. t vừa ăn một quả bên Umoney.biz đây, chưa đầy 1 ngày nó đã ăn non và chuồn.
Thằng admin của Umoney.biz bựa nhỉ ăn non thật, mà mình bắt đầu thấy có ác cảm vs mấy site .biz rồi đó

Vậy là còn chiến được hả mấy bác

Thằng admin của Umoney.biz bựa nhỉ ăn non thật, mà mình bắt đầu thấy có ác cảm vs mấy site .biz rồi đó

nói chung hyip phải chịu mất một ít mới khôn lên đc. nhưng sau khi khôn rồi thì có chúa mới biết có mất thêm nữa ko:binhsua146::binhsua146:

:m187::m187: site này có chuyển vọng giống choko - thế mà có pending vài giờ cũng đã kêu rồi - choko kìa - sáng từ lúc khoảng 3 h đến 11 rưỡi là không thanh toán mà vẫn hot đều - cứ tinh trạng mà sợ pending thế này thì giàu sao được nhỉ :m020:

nói cứ như thật vậy =)) -đầy site mới ra chưa đầy 2 ngày đã scam thì sao nhỉ :m131::m131:
sau này a mới nhờ a đức giúp đỡ e bên HYIP chứ.1 pro nhỏ mới chết sống dậy kìa =))

mấy cậu sao thần kinh non nớt vậy. chơi hyip mà cứ kêu này kêu nọ. thế thì đứng ngoài cho lành. ít nhất cũng là canawan này post lên nha, chứ ko phải mấy cậu mới tập chơi nhé. có lòng post lên mà còn nhát như thế thì bik chọn ai mà chơi. haiz quá

:)) chính xác.Nhưng đồng tiên ng ta mất đi cũng bùn chứ bạn.Thôi cho ng ta bùn trước đi rồi vui sau :))

bm thật mấy ng k chơi cứ vào chém cái quái gì đấy :

You have received a payment to your account U8278111:
Date: 2012-07-06 03:46:24
Batch: 98330119
From Account: U6668424
Amount: $10.50
Memo: Withdraw to anhtuanvn from SolidBank

Thank you.

thanh toán từ ref trong vòng 1h.
Date: 2012-07-06 03:46:30
Batch: 98330133
Amount: $3.50
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you,admin!

Request 10h30,11h đã có tiền.......:D

tôi nói thật bác này phán đoán coi thử lần này có đúng nữa k?Toàn phán k bao h trúng,Chock bác cũng dị.:((

Tôi chơi hyip mục tiêu là phải an toàn,kể cả tháng đó không lãi tí gì cũng không được đầu tư bừa phứa để bị scam. Nếu thằng này triển vọng sống lâu hơn thì sẽ chơi nó :D

Date: 2012-07-06 02:25:21
Batch: 98323365
Amount: $10.50
Memo: Withdraw to mrvnd from SolidBank
Thank you.
thằng này đang pr rầm rộ chắc chưa scam ngay đâu,ít gì phải lấy lại đc số $ nó bỏ ra pr đã

Mong là em này sống lâu tí.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back