Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Chị không hiểu trong đầu mấy đứa nhỏ bấy giờ nó suy nghĩ cái gì trong đó. Đứa nào nói máy dính virus thì chụp 1 tấm hình lên cho chị dòm để chị "mở mang tầm mắt" với. Chứ dính virus chị là người mất mát nhiều nhất đó (bao nhiêu là account nhà bank, thẻ visa/master, và nhất là "saved password") :confused::confused:

@ Huyền, minh chỉ gõ capt, ko am hiểu nhiều về máy tính nên máy báo virus thì mình báo cáo lên đây là virus để bạn chủ thớt kiểm tra, có gì fix lại. Nếu ko phải virus thì nó cũng rất phiền vì trước làm ko sao, giờ đang làm máy cứ báo có virus xong xoâ file, phải down lại mất thời gian. Bạn ko gặp rắc rối thì ko phải người khác cũng ko gặp. Mà cái lỗi này chỉ ở recaptcha, bản free ko bị.

Last edited:
mấy bạn yên tâm là không có virus nhé, có thể mình dùng exe4j để tạo file .exe nên một số antivirus hiểu nhầm (mà mình scan virus total không có cái nào báo virus cả).
còn mất tiền account là không thể nhé.

còn vấn đề load nhiều acc nhưng chỉ có 2-3 id load là do kolo nó chặn, các bạn thử dùng vpn hoặc proxy để change ip . có thời gian mình thêm proxy vào soft

mấy bạn yên tâm là không có virus nhé, có thể mình dùng exe4j để tạo file .exe nên một số antivirus hiểu nhầm (mà mình scan virus total không có cái nào báo virus cả).
còn mất tiền account là không thể nhé.

còn vấn đề load nhiều acc nhưng chỉ có 2-3 id load là do kolo nó chặn, các bạn thử dùng vpn hoặc proxy để change ip . có thời gian mình thêm proxy vào soft
e cũng khẳng định là không mất tiền nhé.. :)

hay thật.bị luôn cả 2 soft cái mới tài :oops:

Bản v2.0.5.8 sao cái id thứ 2 ko log in đc mọi người?
Bạn nhập cái ID thứ 2 là một acc tùy ý do bạn nghĩ ra, rồi từ cái thứ 3 trở đi thì login cái chuẩn vào là ok, của mình cũng bị cái thứ 2 không login đc nên đành làm vậy. mà bạn thường gõ mấy ID thế

Bản v2.0.5.8 sao cái id thứ 2 ko log in đc mọi người?

xin lỗi các bạn nhé bản mới mình mới thêm thử proxy, mình có để 2 proxy trong file proxies.txt mà quên xoá chắc nó die nên 2 id đầu sẽ không login được. mấy bạn mở file proxies.txt xoá 2 cái proxy đó là được nhé

còn bạn nào muốn dùng proxy thì copy poxy vào file proxies.txt định dạng proxy là
1.1.1.1:80 hoặc 1.1.1.1|80
1 proxy là 1 id nhé và theo thứ tự từ trên xuống

xin lỗi các bạn nhé bản mới mình mới thêm thử proxy, mình có để 2 proxy trong file proxies.txt mà quên xoá chắc nó die nên 2 id đầu sẽ không login được. mấy bạn mở file proxies.txt xoá 2 cái proxy đó là được nhé

còn bạn nào muốn dùng proxy thì copy poxy vào file proxies.txt định dạng proxy là
1.1.1.1:80 hoặc 1.1.1.1|80
1 proxy là 1 id nhé và theo thứ tự từ trên xuống
Dùng Proxy thì được gì hả bác, mình mới theo capt nên chưa biết gì :(

@comhet đc check bản thường luôn nhé, thấy dạo này load code k đều như bên soft RC. Tks cậu :)

Hi, mình làm RC. thấy cái RC nào không có chữ xác minh thì cứ ấn refresh đến cái RC nào có chữ xác minh thì làm, thế đỡ mất thời gian. Các bác có làm thế k.
p/s: soft ngon, vừa mua 3 tháng rùi các bác ạ :D

Hi, mình làm RC. thấy cái RC nào không có chữ xác minh thì cứ ấn refresh đến cái RC nào có chữ xác minh thì làm, thế đỡ mất thời gian. Các bác có làm thế k.
p/s: soft ngon, vừa mua 3 tháng rùi các bác ạ :D

thời gian bác refresh thì làm đc mấy cái nữa rồi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom