[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

à bác đức xem giúp, soft captchatypers em mở lên nhập key, thì nó treo luôn không lên soft, win7 64bit

Mình đã update pix vụ chọn hình, giờ chọn hình không phải dùng chuột, chỉ gõ abcd thôi.
Còn phần set proxy cho từng id, thì lằng nhằng hơn. Có lẽ ngoài menu chuột phải chọn change proxy, mình sẽ làm thêm phần choose proxy chọn proxy thủ công thay vì tự động

tớ thấy nó hiện chữ ACB viết hoa, nhập vào acb viết thường được không cậu

Hình ảnh mình đánh thứ tự lần lượt a b c d ...
Chọn hình nào thì gõ chữ tương ứng thôi.

gõ cần phân biệt hoa thươg, dấu cách hay phẩy ko bác @xuanduc987
cdfh
CDFH
c,d,f,h
c d f h

Mình đã update pix vụ chọn hình, giờ chọn hình không phải dùng chuột, chỉ gõ abcd thôi.
Còn phần set proxy cho từng id, thì lằng nhằng hơn. Có lẽ ngoài menu chuột phải chọn change proxy, mình sẽ làm thêm phần choose proxy chọn proxy thủ công thay vì tự động
abcd viế HOa viết thường gì cũng được hả bạn. viết liền vào hay có chấm phẩy gì không vậy?

thích hoa hay thường, phẩy hay không phẩy đều được :D
bản update này khá mượt,chọn hình tương đương với nhập 1 code dài. speed ko giảm nữa. với tình trạng biến động thế này, bác cố gắng update nhanh các thay đổi của pix, ae làm được việc thì có tăng fee lên 1$/ tháng mọi người cũng vui vẻ sử dụng thôi coi như đó là thêm $ trà đá và cả chất xám của bác bỏ ra,ai cũng có công việc của họ và mọi người luôn muốn tối ưu thu nhập bác còn bận nhiều dự án thực to đùng nữa mà, bác xứng đáng nhiều hơn thế.Hi vọng bác còn gắng bó lâu với mảng này.tks

gõ 1h bị out bác đức ơi

đang gõ, có điều chỉnh nhỏ như kéo thả các cột,zoom,.. mà cùng lúc có code xuất hiện là nó out.

Attachments

• log.txt
    37.7 KB · Views: 79

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back