[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bận cả ngày h vào thì thấy sài sock đc, mình có sock 5 của fine thế chỉ cần add vào khung của bản pixtest sock thôi phải k ??? ... s add rồi mà khi play thì vẫn chỉ ip chính là làm đc, còn lại thì cứ connect error hết @,@... có dùng soft test sock xong chọn những con còn sống mà vẫn bị ? ... Không biết có sai bước nào không nhỉ ?? .. Gà mờ vụ này

Socks là khác hẳn version bình thường, hiện tại socks die thì nó không báo lỗi thì phải, mình đang xem.
Còn bản không socks mà bị treo 10-15s như thế nào nhỉ, bạn nói cụ thể hơn được chứ.
:D

EM dùng pixtest của bác từ những ngày đầu tiên và đến bây giờ
Nhưng mới update hôm 25 thì bị cái lỗi là
Ví dụ đang gõ.. tự nhiên soft đứng im luôn.. thời gian cũng đứng im k chạy. không click dc.. cũng không làm dc gì luôn
tầm 15-20 giây sau lại bình thường..
Nếu đang có 1 code ra còn 20 giây chẳng hạn... => soft đứng yên
sau 15 giây sau về bình thường thì code đó vẫn 20 giây.. cho nên bị time out anh ah

EM dùng pixtest của bác từ những ngày đầu tiên và đến bây giờ
Nhưng mới update hôm 25 thì bị cái lỗi là
Ví dụ đang gõ.. tự nhiên soft đứng im luôn.. thời gian cũng đứng im k chạy. không click dc.. cũng không làm dc gì luôn
tầm 15-20 giây sau lại bình thường..
Nếu đang có 1 code ra còn 20 giây chẳng hạn... => soft đứng yên
sau 15 giây sau về bình thường thì code đó vẫn 20 giây.. cho nên bị time out anh ah
lỗi này mình ko thấy nhưng m có cái lỗi pause hết mà vẫn có 2 3 acc hiện loading hoài, ko ra code, log out cũng ko đc, tắt soft cũng ko đc, đành phải kill soft ...

bận cả ngày h vào thì thấy sài sock đc, mình có sock 5 của fine thế chỉ cần add vào khung của bản pixtest sock thôi phải k ??? ... s add rồi mà khi play thì vẫn chỉ ip chính là làm đc, còn lại thì cứ connect error hết @,@... có dùng soft test sock xong chọn những con còn sống mà vẫn bị ? ... Không biết có sai bước nào không nhỉ ?? .. Gà mờ vụ này
cậu có lọc đầu giống proxy ko? với lại add sock như vậy nè socks:185.14.192.150:1085

lỗi này mình ko thấy nhưng m có cái lỗi pause hết mà vẫn có 2 3 acc hiện loading hoài, ko ra code, log out cũng ko đc, tắt soft cũng ko đc, đành phải kill soft ...
Cũng bị y như bạn luôn cái lỗi này..
Proxy ngon mà.. toàn sài prative..
die xong check lại prx đó vẫn ok.. nhưng click hoài acc vẫn vậy
chuyển proxy khác vào acc đó là bay soft

Có bypass đc captcoin không thớt ơi :)
Nếu có mình mua luôn 1.5$ 1 tháng

Cũng bị y như bạn luôn cái lỗi này..
Proxy ngon mà.. toàn sài prative..
die xong check lại prx đó vẫn ok.. nhưng click hoài acc vẫn vậy
chuyển proxy khác vào acc đó là bay soft

Như mình nói lúc nãy, nếu dùng proxy thì nên dùng bản kia, vì socks này thay đổi khác hoàn toàn. Hiện tại, nếu socks die có thể soft vẫn giữ kết nối mãi mà không timeout để báo lỗi, mình đang xem.

Ngoài ra, dùng bản này, thì thông báo lỗi kết nối chỉ chung chung connect error, chứ không cụ thể được như soft 'không hỗ trợ socks', và soft 'không socks' vẫn ổn định hơn.

Hello mọi người .. mình là Member mới từ bên Megatyer TÉ quá bên này .. mong mọi người giúp :3

.. Cho mình hỏi mua Proxy ntn và dùng ntn vậy ?? .. có hậu ta @@

trước h dùng soft cũ quen rồi, Hôm nay sang soft mới để làm bằng sock mà thắc mắc quả bác đức ơi
1. Cái Number of ids without proxy: là j vậy nhỉ, và để giá trị là số nào thế
Cái Number of ids per proxy: là gì luôn vậy nhỉ? Và đề giá trị là số nào thế XĐ
2. Mình đùng Bitvise. Login 3 con SSH và để sock lần lượt là
127.0.0.1:1080
127.0.0.2:1080
127.0.0.3:1080
Như vậy có được ko bác XĐ,
Sau đó mình để Number of ids without proxy: 0
Number of ids per proxy: 3
Và khi bắt đầu làm thì chỉ 1id load, còn 2 id kia nó lỗi, ko vào được
Mong bác hướng dẫn :)
để mình giải thích cho.
Bitvise củng giống putty thôi. Bạn cần phải thay đổi port chứ ko phải thay đổi ip loccal.Thay đổi port ở đây là thanh đổi số 1
080. Còn bạn thắc mắc nều làm vậy thì 3 con IP đều trùng.Bạn củng ko cần lo vấn đề đó.IP đó ko hiện lúc login.Muốn biết ip ssh đó bạn phải vào trình duyệt rùi log 127.0.0.1:1080 sau khi connect nha thì sẽ tháy IP chính của con ssh đó.Vì thế thay đổi port thôi
P/s bạn còn con nào ko share mình 1 con.Sáng giờ toàn thử ssh die ko .ko có con nào live

để mình giải thích cho.
Bitvise củng giống putty thôi. Bạn cần phải thay đổi port chứ ko phải thay đổi ip loccal.Thay đổi port ở đây là thanh đổi số 1
080. Còn bạn thắc mắc nều làm vậy thì 3 con IP đều trùng.Bạn củng ko cần lo vấn đề đó.IP đó ko hiện lúc login.Muốn biết ip ssh đó bạn phải vào trình duyệt rùi log 127.0.0.1:1080 sau khi connect nha thì sẽ tháy IP chính của con ssh đó.Vì thế thay đổi port thôi
P/s bạn còn con nào ko share mình 1 con.Sáng giờ toàn thử ssh die ko .ko có con nào live
thanks bác đã sp, đã inbox cho bác vài con test chơi :D

để mình giải thích cho.
thanks bac đã chia sẽ, đã chạy đc ngon lành, test tiếp xem chạy ổn định ko :D
SSH việt nam nên chạy pix mượt :d

Hjx, đọc mãi chả hỉu ssh là cái kiủ gì =.=" mà cũng ko bít cách dùng thế nào lun :confused:. Thế cho em hỏi cái Vip72 có đc tính là sock ko vậy anh? Đang định test thử nếu ổn chuyển wa cái nào rẻ rẻ dùng, mà thấy mọi ng` nói đọc 1 hồi mún nhũng não lun:confused:, làm capt mà xài ssh sao thấy lu bu wá vậy

Hello mọi người .. mình là Member mới từ bên Megatyer TÉ quá bên này .. mong mọi người giúp :3

.. Cho mình hỏi mua Proxy ntn và dùng ntn vậy ?? .. có hậu ta @@

Hậu tạ gì nào..
qua đây hốt hết

Anh @xuanduc987 ơi anh fix cái vụ bị waitting lúc login với anh, 1 ngày bị mấy lần lun, tắt soft ko đc phải vào task manager ép nó tắt . Với lại sao em gõ tầm 3k-4k code thì soft tự văng mất vậy ạh:confused: làm ngồi thẩn thờ khờ dại ko hỉu chiện gì xảy ra >"<. Với lại cho e hỏi là nếu có thể dùng sock vậy dùng sock của panel Vip72( loại dùng cho dân offer fake IP đấy ạh ) đc ko anh? So với giá thành vì Vip72 dễ chịu hơn proxy private nhìu :(
---------------
Gửi anh file log lun, đỡ phải mất công email >"<

Attachments

• log.txt
    7.9 KB · Views: 46
Hjx, đọc mãi chả hỉu ssh là cái kiủ gì =.=" mà cũng ko bít cách dùng thế nào lun :confused:. Thế cho em hỏi cái Vip72 có đc tính là sock ko vậy anh? Đang định test thử nếu ổn chuyển wa cái nào rẻ rẻ dùng, mà thấy mọi ng` nói đọc 1 hồi mún nhũng não lun:confused:, làm capt mà xài ssh sao thấy lu bu wá vậy
SSH là gì bạn ơi có ăn đc như proxy ko , mà sock là gì vậy , có dùng đc như sofd pix ko :( nhũn não luôn :oops:

thanks bác đã sp, đã inbox cho bác vài con test chơi :D
cho mình hỏi đổi port như thế nào vậy bạn, chỉ giúp mình với

SSH là gì bạn ơi có ăn đc như proxy ko , mà sock là gì vậy , có dùng đc như sofd pix ko :( nhũn não luôn :oops:
proxy, sock và ssh cũng là 1 kiủ IP dùng để fake thôi cậu, thường thì sock với ssh ai làm offer với chơi mấy thứ gì đó ( chả bít là gì :D ). Còn captcha thì chuyên proxy, proxy của cạp chỉ dùng đc cho cạp ( hàng độc quyền lun :D ) nên nhìu khi giá thành hơi cao ( vì lý do là Pix nó ko nhận proxy của Châu Âu =.=", Châu Á thì vài nước ). Nếu có thể dùng Vip72 ( tức là sock dạng mua panel ) thì 1 acc Vip72 cậu có tất cả IP từ Á sang Âu :D mà giá thành cho 1 panel ( có khoảng hơn vài 3k sock ) chỉ tầm 550k-700k/tháng. So với proxy private thì giá ngang ngửa nhưng chỉ đc 50ip/tháng.
Túm lại là thế :), còn mấy vụ xài soft để chạy ssh như putty hay gì đó thì mình chịu :confused:, chả bao h đụng đến nên đọc 1 hồi choáng váng cả ra. Cứ kím cách nào áp dụng copy/paste cho dể thở đỡ nhức đầu :D
----------------------------
Anh Đức ơi ko có cách nào dùng đơn giản hơn sao anh? Dân captcha nhìu ng còn ko bit sock với ssh là gì mà còn phải xài tùm lum thứ để hỗ trợ thế kia =.=".

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week