[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

giao diện soft pixtest hơi khó nhìn bác @xuanduc987 à, tone màu tối, font chữ nhỏ hơn soft cũ, e bị giảm sp vì hơi khó nhìn :p:cool:

mình nghĩ khung hiển thị captcha như soft cũ thì ngon.khung nền màu xanh dương và chữ dễ nhìn hơn soft mới.
thêm tính năng change proxy id bị lỗi connect 1 lượt nữa thì ngon luôn.

mình thấy soft cũ bác làm thêm cái vụ add chọn proxy từ list proxy của soft mới là chuẩn rồi

Vừa thấy có update mà hông biết có gì mới không nhỉ?
Góp ý với XĐ thử cái chức năng hiện thời gian còn lại sẽ login được đối với những id đang làm bị connection error 30 phút ý?
VD: đang gõ ID ABC bị connection error, out 30 phút thì ở khung add ip sẽ đếm ngược thời gian từ 30 phút đổ về để biết khi nào sẽ log lại ID này được? Chứ nhiều khi Id bị out 30 phút nó lẫn lộn với các ID chưa log, hoặc là nó bị out 30 phút từ lúc nào không nhớ rõ, không biết khi nào sẽ log đc.

Hiện tại thì mình chỉ biết làm cách mở notepad rồi tự lưu lại thời gian bị out thôi. Hi vọng soft mới cân nhắc thử chức năng này, mình nghĩ sẽ khá tiện lợi với những bạn có group ít ID như mình. Group ít ID thì mỗi ID là cực kỳ quan trọng, nhiều khi pix nó rùa phải tận dụng hết các ID mới đủ gõ.

bác @xuanduc987 cứu em với, cả sáng e loay hoay với cái này mà ko biết lỗi ở chỗ nào, mong bác giúp đỡ khẩn cấp :(

Attachments

194.6 KB · Views: 61
    203.5 KB · Views: 61
Anh Đức ơi PIX nó thả dog/cat giống lúc xưa nữa rồi. Anh có thể fix cái bảng dog/cat phóng to như lúc trc đc ko anh? ( em ko nhớ là soft anh hay soft BB nữa >"<). Nhờ ơn của PIX mà em lên độ h nhìn dog/cat ko ra lun >"<

Anh Đức ơi PIX nó thả dog/cat giống lúc xưa nữa rồi. Anh có thể fix cái bảng dog/cat phóng to như lúc trc đc ko anh? ( em ko nhớ là soft anh hay soft BB nữa >"<). Nhờ ơn của PIX mà em lên độ h nhìn dog/cat ko ra lun >"<

Trước mình cũng để phóng to, cơ mà cảm thấy lúc chọn nó vướng quá @@

Hỳ hục log vào được, play chưa được code nào đã thế này (Cũng nhiều lần thế rồi). XĐ xem lại fix lỗi này đi ! :oops:

bác để form to cho dễ nhìn đi. Nhiều lúc phải căng mắt ra để nhìn đâu là mèo làm timeout từa lưa:(

Last edited:
Hỳ hục log vào được, play chưa được code nào đã thế này (Cũng nhiều lần thế rồi). XĐ xem lại fix lỗi này đi ! :oops:
Đợi bác xd sửa lỗi này thôi. Nhưng mình có mẹo log để không bị hiện tượng này đó là
log xong đợi khoảng 1 phút rồi play. Đang gõ muốn log thêm thì đợi pause hết id rồi mơi log. Nên pause, working một cách từ từ. Nhờ vậy mình ít khi gặp lỗi này.:):):)
Chúc bác thành công:)

Có thể nào sửa lại soft pixtest, khi change proxy thì bỏ qua những proxy đang được sử dụng, chứ change proxy nó cứ theo thứ tự trong list, kể cả những proxy đang đang được sử dụng

có cách nào phóng bự cái khung dog/cat bự hơn 1 tý đc ko anh? Mấy cái hình Cat nó chụp xa quá làm ko bít con nào ra con nào. Chắc kì nào đeo kính làm lun :(

có cách nào phóng bự cái khung dog/cat bự hơn 1 tý đc ko anh? Mấy cái hình Cat nó chụp xa quá làm ko bít con nào ra con nào. Chắc kì nào đeo kính làm lun :(
trời hình như thế mà ko thấy hả @@
Cách thì có nhưng vướng víu lắm là dùng tool phóng to nhưng click chuột vào đâu nó phóng to chỗ đó hay đại loại thế, cái này google có đấy đủ

có bác nào có PM mua key tự động mua hộ em 1 key với ạ, em trả lại 0.7Z. Sáng giờ ko thấy bác Đức onl thất thu quá :(

Có thể nào sửa lại soft pixtest, khi change proxy thì bỏ qua những proxy đang được sử dụng, chứ change proxy nó cứ theo thứ tự trong list, kể cả những proxy đang đang được sử dụng

Proxy đang được sử dụng là sao nhỉ :|, đặt được sô id/proxy mà. Nếu đặt số id/proxy là 1 thì mỗi id một proxy, change thì nó lấy proxy khác nếu còn mà.

Bác @xuanduc987 để mặc định hiện cái hình chó mèo ở góc bên phải đi. Tại lúc đang gõ nhanh thì chó mèo hiện ra làm ẩn mất captcha làm lại phải kéo sang phải. Em muốn nó hiện mặc định bên phải để báo hiệu có chó mèo, khi đó mình vẫn gõ được captcha còn ít thời gian. Sau đó mình chọn chó mèo sau cũng được :)

cho em cai key nao`,
A60A-DA4B-C671-118D-E98B-6A74-A62F-C96C-6264-66BC-4ED0-76A1-CFCF-FC93-E49D-CBDF

yahoo: tinakjss nhe', da~ goi? money roi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week