• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cả nhà cho em hỏi phim tắt pause lại khi đang làm việc là ấn nút nào vậy?trên soft xuân đức
Alt + F4>> enter

A60A-DA4B-C671-118D-858C-AFA7-EC43-5DAD-6264-66BC-4ED0-76A1-DC21-CF02-A594-F2D9-7763-CE7A-67D4-5868

lúc send chi copy code mà quên ghi mail, bác ơi send e key ....................

A60A-DA4B-C671-118D-858C-AFA7-EC43-5DAD-6264-66BC-4ED0-76A1-DC21-CF02-A594-F2D9-7763-CE7A-67D4-5868

lúc send chi copy code mà quên ghi mail, bác ơi send e key ....................

A60A-DA4B-C671-118D-858C-AFA7-EC43-5DAD-6264-66BC-4ED0-76A1-DC21-CF02-A594-F2D9-D95D-846F-9451-3C91-6933-35B6-DFF6-3817

Ai cho mình xin vài phím tắt soft với. Xài lâu rồi mà toàn dùng tay đôi khi bất tiện quá.

Bị khi nào nhỉ, nếu vừa mở đã bị thì xem lại key xem. Còn nếu chưa nhập key đã bị thì bạn thử download bản mới nhất có lẽ sẽ hết lỗi :)
netframework mình cài rồi, không biết có thừa hay thíêu gì không ?, còn soft thì vừa mở lên là bị lỗi đó liền, bản đó mới nhất rồi, Pro biết có cách nào mở được soft ko?

View attachment 27693
netframework mình cài rồi, không biết có thừa hay thíêu gì không ?, còn soft thì vừa mở lên là bị lỗi đó liền, bản đó mới nhất rồi, Pro biết có cách nào mở được soft ko?

Xóa thử file captcha.exe.config rồi chạy lại thử, không được thì cho mình biết soft dự án gì, số version bao nhiêu thế (xem trong properties của file captcha.exe)

Xóa thử file captcha.exe.config rồi chạy lại thử, không được thì cho mình biết soft dự án gì, số version bao nhiêu thế (xem trong properties của file captcha.exe)
xóa file ấy vẫn ko vào được!!

ver mới nhất của soft, đánh dự án pixprofit
còn đây là processes khi chạy soft, pro xem có cái chương trình nào xung đột ko?

Bác XD khi nào có thời gian xem xét việc lưu list proxy giống list id cho anh em tiện hơn trong công việc nhé :)

xóa file ấy vẫn ko vào được!!

View attachment 27698
ver mới nhất của soft, đánh dự án pixprofit
View attachment 27699
còn đây là processes khi chạy soft, pro xem có cái chương trình nào xung đột ko?

Thử cài lại .net framework, kiểm tra xem service windows management instrumentation có chạy không, nếu xong tất cả mà vẫn không chạy được thì mình cũng không hiểu vì sao.

Bác Đức có thể khắc phục tình trạng kick của MEGA được ko? Đánh trên web của Mega thì chỉ chậm thôi chứ không kick! còn trên soft thì kick hoài! Nếu có thể khẩn xin bác update soft mega dùm!!!:)

Bác Đức có thể khắc phục tình trạng kick của MEGA được ko? Đánh trên web của Mega thì chỉ chậm thôi chứ không kick! còn trên soft thì kick hoài! Nếu có thể khẩn xin bác update soft mega dùm!!!:)

đúng rồi, mình cũng bị tình trạng này, mong bác Đức khắc phục sớm

Hic mình test rồi, những lúc kickout, làm trên web thì cũng không submit được, không thể kết nối server (soft báo timeout) rồi submit lại thì bị kickout do inactivity.

Hic mình test rồi, những lúc kickout, làm trên web thì cũng không submit được, không thể kết nối server (soft báo timeout) rồi submit lại thì bị kickout do inactivity.
Vậy bác có thể thêm phần bootpack vào không? có cái đó cũng nhanh hơn tí và ít kick hơn tí. chứ vào web mua rồi ra đánh thì bất tiện quá!

hjx mới tham gia chưa có soft ai hảo tâm mua cho mình 1 key .. cám ơn nhiều .......... A60A-DA4B-C671-118D-7A82-A574-3463-09C9-2503-E0A6-C231-4488-93D2-A310-DD4B-7397

@xuanduc987 đã send bác Key qua Yahoo:Luisavex bác check nhanh giúp em với !

:p mong bác đức giúp đỡ lần này - bác có thể thêm nút Ctrl + o vào soft đc không - tức là khi ấn cái đó thì tất cả các mà bị connect failed rồi đó tự ấn vào ô tích login lại à - cho đỡ phải kick chuột :D e đang dùng proxy share nên hay thỉnh thoảng bị thế à ( trong lúc đánh à - vẫn giữ nguyên ctrl I :D )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom