[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

a Xuân Đức ơi, sao soft Captchatypers e đang gõ thì báo lỗi captchapro has stopped working, windows is checkingfor a solution to the problem..... , e vô lại ko đc nữa, restart máy. rồi xóa down soft lại, vẫn bi tình trạng đó, soft mega, kolo, pix, qlink đều vô đc, có mỗi ct là bị, a chỉ e cách nào khắc phục đc ko? hay là do máy e bị gì?

tình hình la lỗi rùi hix T>T

mega mình cũng không vào được. nó báo lỗi này nè:
CaptchaPro has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.
if you were in the middle of something, the information you were working on might be lost.

Có cách nào liên lạc với bác Đ fix lỗi dùm đc ko nhỉ? Sáng h ko có soft nào để làm CT cả, soft vina thì quá chậm nên cạch lâu rồi :(

Cậu kéo nó xuống dưới màn hình rồi thì cứ gõ bình thường chẳng sao cả :D
tình hình là còn chưa vào đc soft để làm í chứ đừng nói là kéo nó xuốg :(

Description:
Stopped working
Problem signature:
Problem Event Name: CLR20r3
Problem Signature 01: captcha.exe
Problem Signature 02: 1.0.1.5
Problem Signature 03: 52620e36
Problem Signature 04: mscorlib
Problem Signature 05: 2.0.0.0
Problem Signature 06: 503f022f
Problem Signature 07: 2452
Problem Signature 08: 23
Problem Signature 09: System.FormatException
OS Version: 6.1.7600.2.0.0.256.1
Locale ID: 1066
Read our privacy statement online:
http://go.microsoft.com/fwlink/?linkid=104288&clcid=0x0409
If the online privacy statement is not available, please read our privacy statement offline:
C:\Windows\system32\en-US\erofflps.txt

pác Đức check dùm lổi nầy.... không sử dụng soft được, thanks

Bác Đức xem lại soft, giờ log tầm 50 id chẳng hạn, tự nhiên tới thời điểm nào đó nó load nhanh thì bấm pause hết, nhưng khi nhấn nút play để làm việc tiếp thì phải bấm lại toàn bộ 50 id đó trong tình trạng đang load nhanh thì không thể gõ kịp, bác Đức có cách nào khắc phục được nhược điểm là chỉ cần chọn những id muốn làm việc lại thôi có được không, ví dụ 50 id thì mình chỉ chọn 10 id để nó hiện nút đang play, vì khi nó load nhanh thì không thể nào nhấn lại 50 id, mà nhấn lẻ tẻ vài ID để làm việc tiếp nhưng đến một lúc nào đó nó vẫn bị tình trạng load nhanh và nếu nó chạy quá nhanh thì nó không hiển thị nút đang play để "pause". Cho nên cuối cùng phải đóng luôn cửa sổ vì quá thời gian 30 giây.

Last edited:
co ai vo dc soft Captchatyper chua?

Mình không vô được soft CT T.T toàn bị lỗi . Pm bác XD cũng k thấy tl

Xu ly nhanh cho tui minh nhe!

Đức ơi thêm chức năng cho soft Pix đi : cho thêm file nhạc khi nó ra code liên tục

có ai đánh Mega bi kick ko vậy? sao vào soft đánh được hơn 100 là bị kick hết acc. Login vào lâu lắm mới vào được. Vô web mega đánh thì bình thường. ko chậm ko kick. ko bít soft có bị gì ko nữa? có ai bị giống vậy ko?

Sao soft captchatypers chua duoc, Duc?

Đức ơi thêm chức năng cho soft Pix đi : cho thêm file nhạc khi nó ra code liên tục
Đúng đấy pác, chỉnh soft làm sao mà có code là nó kêu ấy,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,884
Latest member
heetsstickvn
Back
Top Bottom