[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác đức tách đc riêng 2 nút pause với start thì tốt quá, đợt này thằng pix nó bị bệnh mới thường bị connect cả dàn ID tick lại từng ID thấy hơi mệt ghê

soft bác đức gõ qlink ngon ko mọi người

sao sáng nay soft bắt dán key, dán rồi vẫn ko đc vậy chủ thớt hứ hứ

Từ đêm qua tới giờ sao soft pix cứ bắt dán key hoài mà k lưu lại được vậy chủ thớt. Tắt mở là phải kiếm lại key. Quên lưu key làm mất toi 1PM để mua key lại giờ mở lên thì cũng bắt dán key luôn ..... :(

Từ đêm qua tới giờ sao soft pix cứ bắt dán key hoài mà k lưu lại được vậy chủ thớt. Tắt mở là phải kiếm lại key. Quên lưu key làm mất toi 1PM để mua key lại giờ mở lên thì cũng bắt dán key luôn ..... :(
Ở trong phần payment của PM có code id để lấy lại key mà bạn ?
ví dụ
Sent Payment: 0.5 USD to account U3424696 from U411xxxx. Batch: 35246207. Memo: Shopping Cart Payment. payment for software code id 8543.
Thì vô phần lost your keys web này http://xsoftcaptcha.com/view/keys/key_recover
điền cái code id + captcha vô rồi bấm Get your key back là lấy lại đc ma o.o

Mình lấy lại đc key rồi, tks bạn vodanhlata nhé.

Mình lấy lại đc key rồi, tks bạn vodanhlata nhé.
Trang 1 đã có video hướng dẫn ròi đấy lần sau cứ tuân theo câu nói nổi tiếng: đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :v

sao dạo này soft pix hay kêu dán key dán được gõ rồi !! tắt soft tí mở lên thì lại kêu dán key là sao vậy bác

em mới chuyển $ qua VCB cho bác rùi. bác check mà gửi qua yahoo cho em nhé. em pm yahoo bác rùi đấy thanks

vua an cap dc cai key cua ad voi gia 0.5:D
nhan xet:an toan-ngon-re

mất file Users.xml.
hôm trước soft nó đòi key mà ko bik tưỡng đâu hết hạn làm mất hết 1 key 2 tháng hic.

Hầy zà em mới dùng soft XĐ đc 2 hôm, phần mềm nhỏ gọn nhìn rất dễ chịu, gõ cũng thoải mái, nhưng khổ nỗi lúc play hay pause thỉnh thoảng hay lỗi phần mềm, mở lại thì mất 10p để add id!
các bác dùng lâu chỉ em kinh nghiệm tránh bị lỗi soft với, em dùng soft pix

A60A-DA4B-C671-118D-0B21-6054-2DEB-1DAB-61BA-3751-A0C0-5FF5-93EB-3F27-EF48-4382-128F-85ED-9383-B33E-A54B-2DC1-4978-F551
htrua có mua key 1 tháng cua code này mà mình quên k lưu lạ h mở soft len thi nó đòi key ! cho mình xin lại key của code nay nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,931
Latest member
suamayinsdl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week