[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft XD co bac nao go dc Captchatyper ko vay

bác Đức lên gui cho t ki key nào. xiền gửi rồi Yh: guicacvisaoxanh

Mình góp ý cho soft pix chút nhé XĐ:
Khi mình tick từng ID để làm việc thì nút Play cũng phải thực thi theo, như vậy khi mình muốn dừng thì chỉ cần bấm pause thôi, Hiện tại thì tick từng ID nút play vẫn im ru làm cho lệnh Ctr+I không thể thực thi! Mà ví dụ như mình đang log 20ID làm mà nó load nhanh quá phải pause lại, sau đó tick từng id để soft load lại vừa với speed của mình, lúc đó nút play vẫn đang ở trạng thái chờ play all, nếu muốn dừng lại thì 1 là phải bỏ chọn từng ID hoặc là bấm nút play all 2 lần! Mình thấy hơi bất cập. XĐ xem ý mình có chuẩn không thì update lun nhé! Chờ tin bác!

Khi nào bác bán vậy pm tui vs, or chỉ tui mua đy................
YH: pmt.loveneverdie

Đang test bác ạ, test xong chắc bán được, gõ hôm qua giờ mà chưa die, load rất phê :)

bác Đức fix dùm lỗi: bây giờ login nó ko bị loading nữa nhưng nó vẫn bị đơ lâu, nếu tắt bảng login thì soft cũng out luôn, bị mấy lần luôn rồi :(

Các bác cho em hỏi cái chức năng change proxy ý khi change xong thì để bao lâu mới tick lại ID đó đc, em tick lại mà chưa bao giờ nó kết nối lại đc mà toàn phải out ra đăng nhập lại

Các bác cho em hỏi cái chức năng change proxy ý khi change xong thì để bao lâu mới tick lại ID đó đc, em tick lại mà chưa bao giờ nó kết nối lại đc mà toàn phải out ra đăng nhập lại
Chỉ khi nào proxy đó yếu hay gián đoạn thì mới change thành công thôi bạn: lúc này cột status là connectfail! cột balance và pri vẫn bình thường hoặc hiện timeout hoặc protocolErr. Change xong có thể tick để load ngay!
Còn nếu id đã blocked! hoặc loading cả 2 cột balance và pri tức là ID đó đã bị out ra và bắt buộc phải logout id đó ra 5-10phut sau log lại bằng proxy khác là OK.

bác Đức fix dùm lỗi: bây giờ login nó ko bị loading nữa nhưng nó vẫn bị đơ lâu, nếu tắt bảng login thì soft cũng out luôn, bị mấy lần luôn rồi :(

Chờ xong id này mới đến id khác thời gian tối đa cho 1 id login là 40s, nếu lâu quá thì do proxy chậm rồi.
Nếu lâu có thể bấm tiếp dấu + mở khung add id mới được mà

bác XD xem lại là soft có bị gì khi dùng proxy private ko nhé, mình login mãi mà ko cho, đã thử tất cả server của pix

1. Em đang gõ captcha ngon lành, 12 acc không IP nào bị die hay fail này nọ. Tự nhiên Win7 báo lỗi bị out toàn bộ :dapdau:. Em chưa bao giờ bị lỗi này khi dùng phiên bản cũ của soft. Phiên bản mới có vấn đề gì không?

2. Vào Acc chủ group bị 3 acc có code trống.

Mong anh cho em biết cách khắc phục.

Last edited by a moderator:
Từ đó giờ ít login trên proxy lắm. Vì chậm, và có thể login thất bại - đứng soft @@
Nên toàn login trên IP chính 1 thể rồi lắp proxy vào từng id sau = cách change Proxy trong soft. Tuy rằng mất thời gian nhưng thí có hiệu quả

có bị sao với mấy cái Id ko thế

bác XD xem lại là soft có bị gì khi dùng proxy private ko nhé, mình login mãi mà ko cho, đã thử tất cả server của pix

Đã giải quyết được vấn đề nha :)

sao captchatypers_2khung cua minh load duoc 1 khung vay cac ban?

sao captchatypers_2khung cua minh load duoc 1 khung vay cac ban? luc mo len thi thay 2 khung nhung load chi 1 khung thoi.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back